ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789

Windows XP Professional SP3 Genuine Bootable MSDN+WGA v1.9.42.0 Crack (32 Bit) (Windows XP แบบ Original ใส่ Serial Number เป็น Genuine 100%)

ขออภัย ต้องขออนุญาติปิดกระทู้ เนื่องจากบัญชี Mediafire ของผมถูกระงับการใช้งานนะครับ ผมคงจะต้องบอกลาเว็บ Mediafire แล้วนะครับ ส่วนโปรแกรมตัวนี้คงอัพไม่ได้แล้ว เพราะผมไม่ได้เก็บไฟล์สำรองไว้นะครับ ผมคงต้องอัพโปรแกรมอื่นๆมาแจกแทนนะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Champ 5555+ : 21st May 2012 เมื่อ 17:59

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979
    ขอบคุณครับลงแล้วเป็น Genuine เลยครับ ขอบคุณมากครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ markboon2 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับลงแล้วเป็น Genuine เลยครับ ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณมากครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Champ 5555+ : 20th May 2012 เมื่อ 16:33

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    37
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    โหลด เส็ดเเตกไฟล์ ไลท์ลงเเผ่น ลงได้เลยปะครับ

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ turmooroff2 อ่านกระทู้
    โหลด เส็ดเเตกไฟล์ ไลท์ลงเเผ่น ลงได้เลยปะครับ

ใช่เลยครับ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ turmooroff2 อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Champ 5555+ อ่านกระทู้
    ใช่เลยครับ

โอเคครับ ขอบคุณครับผม

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    722
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    ลองแล้วแรงมาก

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    โอเคครับ ขอบคุณครับผม

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ peenudnom อ่านกระทู้
    ลองแล้วแรงมาก

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Tualek
    กล่าวขอบคุณ
    199
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    พอลงแล้วมีอะไรให้บ้างครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    4,469

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EnoughzXGF อ่านกระทู้
    พอลงแล้วมีอะไรให้บ้างครับ ?
    หมายถึงอะไรครับ (หมายถึงโปรแกรมเสริมตอนลง windows xp เสร็จใช่ไหมครับ)

ถ้าถามว่ามีโปรแกรมเสริมไหมคงไม่มีหรอกครับ เพราะเป็น windows xp แบบ Original (แบบดั้งเดิม) แต่ปรับให้ตอนลง windows xp จะ boot windows xp ให้เป็น Genuine
    (ตอนใส่ Serial Number ลงเสร็จแล้ว boot windows xp ขึ้นมาใหม่ตอนนั้นแหละเปลี่ยน windows xp ให้เป็น Genuine 100% มีใครเข้าใจผมบ้างไหมครับ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Champ 5555+ : 26th April 2012 เมื่อ 23:41

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,328
    ได้รับคำขอบคุณ: 979
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Champ 5555+ อ่านกระทู้
    หมายถึงอะไรครับ (หมายถึงโปรแกรมเสริมตอนลง windows xp เสร็จใช่ไหมครับ)

ถ้าถามว่ามีโปรแกรมเสริมไหมคงไม่มีหรอกครับ เพราะเป็น windows xp แบบ Original (แบบดั้งเดิม) แต่ปรับให้ตอนลง windows xp จะ boot windows xp ให้เป็น Genuine
    (ตอนใส่ Serial Number ลงเสร็จแล้ว boot windows xp ขึ้นมาใหม่ตอนนั้นแหละเปลี่ยน windows xp ให้เป็น Genuine 100% มีใครเข้าใจผมบ้างไหมครับ)

ตอนที่ใส่ serial number รอลงให้เสร็จแล้ว restart เองใช่หรือเปล่าครับ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ markboon2 อ่านกระทู้
    ตอนที่ใส่ serial number รอลงให้เสร็จแล้ว restart เองใช่หรือเปล่าครับ
    ใช่เลยครับ พอ boot windows xp ขึ้นมาใหม่ก็เปลี่ยน windows xp ให้เป็น Genuine เองโดยอัตโนมัติครับ

ส่วนที่ใครที่ได้ windows xp แบบรีบโหลดกันเยอะๆนะครับ

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    ก่อนโหลดขออนุญาติถามหน่อยนะครับถ้าไม่ว่ากันนะครับ
    ไม่ทราบว่า Windows แบบออริจิตัวนี้เป็นตัวที่ออกมาช่วงไหนครับ...(ประมาณเดือนนะครับ)

พอดีผมมีของกุมพา ลงทีแบบเดียว แต่อัพเดทนานกว่าลงอีกนะครับ

ถ้าใหม่กว่าจักขอบพระคุณมากเลยนะครับ
    ขอบคุณที่ตอบเป็นการล่วงหน้านะครับ

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ real21th อ่านกระทู้
    ก่อนโหลดขออนุญาติถามหน่อยนะครับถ้าไม่ว่ากันนะครับ
    ไม่ทราบว่า Windows แบบออริจิตัวนี้เป็นตัวที่ออกมาช่วงไหนครับ...(ประมาณเดือนนะครับ)

พอดีผมมีของกุมพา ลงทีแบบเดียว แต่อัพเดทนานกว่าลงอีกนะครับ

ถ้าใหม่กว่าจักขอบพระคุณมากเลยนะครับ
    ขอบคุณที่ตอบเป็นการล่วงหน้านะครับ

น่าจะออกมาประมาณปี 2009 เนื่องจาก windows xp sp3 Original (แบบดั้งเดิม) ออกมาปี 2008
    เพราะพวกเขาเอา windows xp sp3 Original ไปปรับแต่งให้เป็น Windows XP Professional SP3 Genuine Bootable MSDN (Windows XP แบบ Original)
    เพื่อรักษามาตรา่ฐานของ Windows XP แบบ Original ในตัว ไม่ตัดอะไรทั้งสิ้นปรับแค่นิดเีดียวให้เป็น Genuine เท่านั้นเองครับ

ถ้า ว่า download มาตอนปีไหน
    ปี 2011
    เพราะ Windows XP Professional SP3 Genuine Bootable MSDN หายากมาก ออกมานานแล้ว ไม่ค่อยรู้จักกันเท่าไหร่นะครับ
    ใช้เวลาหลายวันแต่ไม่ถีงเดือนนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Champ 5555+ : 27th April 2012 เมื่อ 17:55

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    69
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    น่าจะออกมาประมาณปี 2009 เนื่องจาก windows xp sp3 Original (แบบดั้งเดิม) ออกมาปี 2008
    เพราะพวกเขา windows xp sp3 Original ไปปรับแต่งให้เป็น Windows XP Professional SP3 Genuine Bootable MSDN (Windows XP แบบ Original)
    เพื่อรักษามาตรา่ฐานของ Windows XP แบบ Original ในตัว ไม่ตัดอะไรทั้งสิ้นปรับแค่นิดเีดียวให้เป็น Genuine เท่านั้นเองครับ

ถ้า ว่า download มาตอนปีไหน
    ปี 2011
    เพราะ Windows XP Professional SP3 Genuine Bootable MSDN หายากมาก ออกมานานแล้ว ไม่ค่อยรู้จักกันเท่าไหร่นะครับ
    ใช้เวลาหลายวันแต่ไม่ถีงเดือนนะครับ
    งั้งขอเก็บไว้ก่อนนะครับ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณ

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ....ขอบคุณ....

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ real21th อ่านกระทู้
    งั้งขอเก็บไว้ก่อนนะครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lol555 อ่านกระทู้
    ขอบคุณ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sopon0153 อ่านกระทู้
    ....ขอบคุณ....

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    คือ ผมไม่รู้อะครับ ว่า genuine คือ อะไร อ่ะ มันสำคัญยังไง ถ้าไม่มีตัวนี้ืจะเป็นอะไรไหม (เพราะตัวที่ผมใช้อยู่ไม่่น่าจะมีตัวนี้ ถ้ามันดี ผมจะได้โหลดไปลงครับ )

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    thank ครับ

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rsuchi อ่านกระทู้
    คือ ผมไม่รู้อะครับ ว่า genuine คือ อะไร อ่ะ มันสำคัญยังไง ถ้าไม่มีตัวนี้ืจะเป็นอะไรไหม (เพราะตัวที่ผมใช้อยู่ไม่่น่าจะมีตัวนี้ ถ้ามันดี ผมจะได้โหลดไปลงครับ )

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

genuine หมายถึง แท้ครับ
    เอาง่ายๆ windows xp ของแท้นี่แหละครับ

40. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4,469
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ perm อ่านกระทู้
    thank ครับ
    ขอบคุณครับ

42. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.::[Isaac™]::.
    ^%$#@!=Nakhonphanom=!@#$%^
    กล่าวขอบคุณ
    687
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    ขอบคุณครับ

44. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    _ขอบคุณครับ รบกวนถามหน่อย 2โปรแกรมที่นายแถมมาอ่ะครับแล้ว
    Microsoft Genuine Advantage Diagnostic Tool v1.5.540 ดูหรือเช็คยังไงว่าวินโด้ เราเปน จีเนียสแล้ว
    แล้วโปรแกรมแกรมนี้ Windows Genuine Advantage Validation v1.9.42.0 Crack (32 Bit) แค่ install ก็ใช้ได้แล้วใช่ไหมครับ

46. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: