ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ThE lEGEND END!
    -[: @ RAYONGWITTAYAKOM :]-
    กล่าวขอบคุณ
    242
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,421
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ M40A3 อ่านกระทู้
    สมกับเป็น EA สูบเงินในกระเป๋าไปเยอะ
    แถม bf3 เกมส์****กาก ได้ใจ ซะด้วย

เกมกากหรือคนกาก??

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ M40A3 อ่านกระทู้
    สมกับเป็น EA สูบเงินในกระเป๋าไปเยอะ
    แถม bf3 เกมส์****กาก ได้ใจ ซะด้วย
    คนไม่เคยเล่นbf3ออนไลน์ก็เงี้ย
    ตัวมันกากอยู่ในสายเลือดอยู่แล้วละ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,614
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    JNG-90

Upload Anime
    บ้านไง........จะมีที่ไหนอีก
    กล่าวขอบคุณ
    2,075
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,076
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Xunno Blash อ่านกระทู้

เกมกากหรือคนกาก??
    ถูกครับมันไม่มีปัญญาซื้อเล่นไง คนไม่มีไม่หน้าเข้ามาด้วยละ

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    ยิงกันจนเสาพังจนบ้านจะโค่นแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ markops อ่านกระทู้
    ถูกครับมันไม่มีปัญญาซื้อเล่นไง คนไม่มีไม่หน้าเข้ามาด้วยละ
    ไม่ค่อยจะแบ่งระดับเลยนะ ถามจริงเหอะ ใครชอบให้คุณมาด่าว่ากากป่าว อย่าเอาฐานะเงินทองมาเกี่ยวครับ เงินอะใช่ของคุณรึป่าว? ถ้าคุณเล่นเกมออนไลน์ทั่วไป คุณก็เป็นได้แค่ ไก่ในสายตาคนอื่นอะแหละ -0-

Ƭнє Gнσѕтѕ Λяє Ŕєαℓ
    กล่าวขอบคุณ
    174
    ได้รับคำขอบคุณ: 588
    ดูแววแล้ว USAS กันบานแน่ด่านแคบๆ -*-

กล่าวขอบคุณ
    1,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    5
    เกมส์ มันก็กาก นี้แหละ เพราะเชิฟ มันติดหลุด แถม EA ไม่ยอมแก้ บัค ทะลุด่าน แล้วยังจะมาออก DLC เพื่อดูดเงินในกระเป๋า อย่างนี้ก็ไม่ต่างอะไรกับ บริษัท ที่จะถูกปิดตัวหรอ

ส่วนใคร ที่คิดว่า ผม ไม่มีเงินชื้อ BF3 แท้ เงียบ ไปได้เลย ครับ ผมชื้อแล้วเล่นจะเอาปืนมาหมดล่ะ แรกๆ ก็มันดีหรอ แต่พอเอาของมาจนหมดล่ะก็น่าเบื่อตามเคย

และส่วน โดยรวมของเกมส์นี้ BF3 นี้ เริ่มจะสู้ BFBADCOM2 แทบไม่ได้เลย

ป.ล. ผมไม่ได้เกรียนนะ แต่ผมมั่นใส้ EA
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย M40A3 : 27th April 2012 เมื่อ 09:36
    MeltDown

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 335
    ออกมาก็ซื้อครับ
    ไม่เกี่ยงเรื่องอะไร ทั้งสิ้น ทำออกมาไม่ผิดหวังอยุ่เเล้ว

กล่าวขอบคุณ
    1,924
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ eggmix98 อ่านกระทู้
    ออกมาก็ซื้อครับ
    ไม่เกี่ยงเรื่องอะไร ทั้งสิ้น ทำออกมาไม่ผิดหวังอยุ่เเล้ว
    อย่าเล่นใน com ครับ บัค ทำให้ผิดหวัง
    จะไปเล่นต้องไปเล่นใน xbox 360 ไม่ก็ ps3 ครับ มันกว่า
    MeltDown

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    เล่นมายังไม่เคยโดนบัคทะลุดง ทะลุด่านซักที มันอยู่ส่วนไหนของเกมส์เอ่ย?

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    61
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    DLC ออกมาไม่หยุดไม่หย่อน
    ไม่น่าหละ EA ถึงเป็นบริษัทยอดแย่ที่สุดของอเมริกา

กล่าวขอบคุณ
    1,924
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nappapa อ่านกระทู้
    เล่นมายังไม่เคยโดนบัคทะลุดง ทะลุด่านซักที มันอยู่ส่วนไหนของเกมส์เอ่ย?
    หลายด่าน metro ถ้าเป็นพวกหัวสูง มันก็ไปใช้ UAV ไปกระโดด ยีนอยุบนนั้นแล้ว กดให้ลอยไป
    MeltDown

Trancey
    กล่าวขอบคุณ
    329
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    1
    ซื้อเก็บไว้ เเต่ไม่เล่น..555 รอเล่น Medal of honor กับ BFBC3 ดีกว่า BFBC2 ต่อไปเรา (BF3 ไม่ถูกชะตากะฉันเลย)

ThE lEGEND END!
    -[: @ RAYONGWITTAYAKOM :]-
    กล่าวขอบคุณ
    242
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,421
    1
    หลายด่าน metro ถ้าเป็นพวกหัวสูง มันก็ไปใช้ UAV ไปกระโดด ยีนอยุบนนั้นแล้ว กดให้ลอยไป
    เหมือนว่าจะทำไม่ได้แล้วในปัจจุบัน ! หรือคุณไม่ได้อัพ Patch???

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    เกมส์ มันก็กาก นี้แหละ เพราะเชิฟ มันติดหลุด แถม EA ไม่ยอมแก้ บัค ทะลุด่าน แล้วยังจะมาออก DLC เพื่อดูดเงินในกระเป๋า อย่างนี้ก็ไม่ต่างอะไรกับ บริษัท ที่จะถูกปิดตัวหรอ

ส่วนใคร ที่คิดว่า ผม ไม่มีเงินชื้อ BF3 แท้ เงียบ ไปได้เลย ครับ ผมชื้อแล้วเล่นจะเอาปืนมาหมดล่ะ แรกๆ ก็มันดีหรอ แต่พอเอาของมาจนหมดล่ะก็น่าเบื่อตามเคย

และส่วน โดยรวมของเกมส์นี้ BF3 นี้ เริ่มจะสู้ BFBADCOM2 แทบไม่ได้เลย

ป.ล. ผมไม่ได้เกรียนนะ แต่ผมมั่นใส้ EA
    เรื่อง แลค นี่ ต้องดูเน็ตบ้านคุณด้วยนะครับ เรื่องบัค เอิ่มล่าสุดไม่รู้ว่าท่านได้เล่นบ่างหรือเปล่า เค้าแก้แล้วนะครับ อิอิ
    ส่วน DLC เค้าไม่ได้บังคับให้ซื้อนะครับ อิอิ

ปล.เล่นได้ปืนครบสงสัยเล่นด้าน เมโทร อย่างเดียวล่ะสิ 555+ ปั็มยา ปั๊มกระสุน m203 ระเบิด 55+ พอปืนครบก็เลิก

กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 475
    หึหึ..อยากเล่นมาก...

Kirisaki Chitoge
    กล่าวขอบคุณ
    1,459
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,635
    เฮ้ๆ คุณ M40A3 อย่ามาเปิดประเด็นดราม่าแถวนี้นะครับ มาบ่นว่าเกมไม่ดีอย่างนู้นอย่างนี้บัคอย่างนู้นอย่างนี้ ถ้าคนเค้าเล่นอยู่ประจำเค้ารู้ครับว่าเกมเค้าพัฒนาเรื่อยๆไม่ได้หยุดอยู่กับที่ครับแล้วตอนนี้บัคผมก็แทบมองไม่เห็นแล้วด้วยอาการหลุดก็น้อยลงมากจนแทบไม่มี ไม่เหมือนตอนออกใหม่ๆ

ปล.ไม่ชอบเกมเค้าแล้วเข้ามาทำไมครับคุณ เพื่อมาด่า?เหรอครับ
    กองอวย Kirisaki Chitoge !!!

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 772
    ตั้งแต่เล่นมา เจอบัคอย่างเดียว โดดข้ามต้นไม้ไม่ได้
    DLC นี้ท่าจะไม่มีต้นไม้แหะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 486
    โอยตูว่าแล้ว..นั่นมันPatchเก่าเมื่อนมนานกาเล แล้วตอนนี้Patchใหม่ มันก็ใช้๊UAV ทำแบบที่คุณพูดไม่ได้แล่ว...ปวดตับ...