ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Trancey
    กล่าวขอบคุณ
    329
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    Blog Entries
    1

เกม Heroes of Newerth เล่นฟรีถาวรแล้ว !

.::S2 Games ยัน เกม HoN เล่นฟรีถาวร ด้านผู้เล่นเก่าได้ฮีโร่ทุกตัวตลอดชีพ::.

-------------------------------------------------------------------------------

S2 Games ได้ให้รายละเอียดว่า เมื่อผู้เล่นทำการเข้าสมัครเล่นเกม Heroes of Newerth
    ผู้เล่นไม่จำเป็นต้องจ่ายเงินค่าแรกเข้าอีกต่อไป ผู้เล่นจะได้รับบัญชีประเภท Basic เมื่อผู้เล่นได้เก็บเลเวลตามที่ระบบได้กำหนดหรือซื้อเงิน
    Goblin Coins ระบบจะเปลี่ยนเป็นบัญชีประเภท Verified หรือเป็นผู้ใช้สมัครสมาชิก พร้อมกับตัวละครฮีโร่ฟรีจำนวน 15 ตัว
    ส่วนผู้เล่นที่สมัครสมาชิกอยู่แล้ว ระบบจะเปลี่ยนเป็นบัญชีประเภท Legacy พร้อมรับตัวละครฮีโร่ในเกมทุกตัวตลอดชีพ

Marc DeForest ผู้ร่วมก่อตั้งและ CEO จาก S2 Games กล่าวว่า ทางบริษัทได้เปลี่ยนการบริการเป็นเล่นฟรีถาวร
    เพื่อให้ผู้เล่นใหม่ๆเข้ามาเล่นมากขึ้น นอกจากนั้นยังมุ่งมั่นพัฒนาทั้งระบบการเล่นและประสบการณ์การเล่นเกม
    ที่สำคัญกลุ่มผู้เล่นใหม่จะเจอผู้เล่นประเภทเดียวกันและพบปะกับผู้เล่นเก่าๆง่ายขึ้น

----------------------------------------------------------------------

Credit : http://www.gamemun.com/online/2011/0...werth-goes-f2p

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    เล่นฟรีก็เจ๋งสิครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,983
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    เล่นฟรีแต่จำกัดฮีโร่ด้วยครับ lol

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    อย่างงี้เลยหรอ

กล่าวขอบคุณ
    421
    ได้รับคำขอบคุณ: 520
    ก็ดีนะ แต่อยากรู้ว่าฮีโร่ฟรี15ตัวเนี่ย มันจะเลือกให้เราหรือให้เราเลือกเอง

...
    กล่าวขอบคุณ
    309
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    ยังไม่เคยเล่น

ThaiLand,Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    ใครบอกว่า legacy ได้ฮี่โร่ทุกตัว มันมีระบบ early อีีก(เอาฮีโร่มาขายพอขายไม่ออกค่อยปล่อยให้ legacy เล่น)

กล่าวขอบคุณ
    365
    ได้รับคำขอบคุณ: 517
    จะได้เล่นแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    380
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    1
    ผมว่าฟรีไม่ดีเลย ต่อไปคงเจอแต่พวกเกรียนแน่ๆเลย เล่นแล้วออก ไปเป็น ATM พอไอดีประวัติเสียก็ไปสมัครใหม่ มันดียังไง สงสารพวกที่เสียเงินแล้วอยู่ทีมเดียวกับพวกไอดีฟรี ถ้าไอดีฟรีไหนเล่นดีก็ดีไปแต่ถ้าเล่นไม่ดีไอคนที่เสียเงินประวัติก็เสียหมด เห็นแล้วเศร้า เพราะผมก็เคยเจอผมไอดีเสียเงิน

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jojo007115 อ่านกระทู้
    ผมว่าฟรีไม่ดีเลย ต่อไปคงเจอแต่พวกเกรียนแน่ๆเลย เล่นแล้วออก ไปเป็น ATM พอไอดีประวัติเสียก็ไปสมัครใหม่ มันดียังไง สงสารพวกที่เสียเงินแล้วอยู่ทีมเดียวกับพวกไอดีฟรี ถ้าไอดีฟรีไหนเล่นดีก็ดีไปแต่ถ้าเล่นไม่ดีไอคนที่เสียเงินประวัติก็เสียหมด เห็นแล้วเศร้า เพราะผมก็เคยเจอผมไอดีเสียเงิน
    = = ทำใจครับเท่าที่เล่นผ่านมาก็ถือว่าคุ้มตังละ เล่นมานี่ไม่มีเพื่อนเลยเหรอครับ ปกติผมนัดเพื่อนเล่นเอานะ = =' ใครออนก็เรียกมารวมกัน คราวนี้ยิ่งดี อีกฝ่ายจะได้มีเกรียนให้ขยี้เล่น55+

ที่ไหนก็ได้ นะเออ
    กล่าวขอบคุณ
    119
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    - - เซิฟหลัก จะเปิดให้เล่นฟรีถาวร เพราะอะไรกันหว่าาา Garena HoN ก็ฟรีนินา คนเล่นก็ปาไป 15k แต่ก็ดีละ เซิฟหลัก คนเล่นเยอะกว่าเห็นๆ

ปล. กลัว DotA 2 ออกตัวแรง รึเปล่า

กล่าวขอบคุณ
    4,317
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Igotyoubaby อ่านกระทู้
    ใครบอกว่า legacy ได้ฮี่โร่ทุกตัว มันมีระบบ early อีีก(เอาฮีโร่มาขายพอขายไม่ออกค่อยปล่อยให้ legacy เล่น)
    ใช่ครับไม่ชอบเลยระบบนี้เมื่อก่อนไม่ใช่มี ฮีโร่ใหม่เข้ามาก็ให้เล่นเลย แรกๆชอบนะหลังๆเริ่มไม่ใช่กับระบบมันละ

So Nyeo Shi Dae
    Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    1,099
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,761
    ผมเล่นตอน beta พอเก็บเงินเลิกเล่นเลย 555

ฟรีซะแล้ว
    [CPU]AMD FX Black Edition 8320 [RAM]HyperX DDR3 1600 16GB [MB] Gigabyte 970A-D3P [VGA]Sapphire R9 270X 2GB [PSU]Raidmax RX-730ss [SSD] Kingston 120GB [OS] Win 10 Pro x64

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ผมเล่นไอดีเสียเงิน อยู่ยังได้ซื้อฮีโร่ ใหม่เลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 367
    สรุป มันฟรีตรงไหน จำกัดฮีโร่เติมเงิน เห้อกลับไปเล่น DOTA ดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    299
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    อย่างนี้เด็กหัวเกรียนก้อระบาด HoN อ่ะดิ !! :P

13eegusso
    กล่าวขอบคุณ
    110
    ได้รับคำขอบคุณ: 332
    HoN inter แบนไทยไม่ให้เข้าเล่นละครับ

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ได้รับคำขอบคุณ: 678
    ตรูได้เล่นฟรีแล้วโว้ย!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ยังไงผมก็ไม่ ซีเรียดว่าจะมีเกรียน มั๊ย เพราะ เวลา เล่น เรา สามารถเลือก ว่าเล่นกับ ไอดีฟรี รึ Legacy เหอะๆๆ

อย่าไปกลัวจะมีเกรียนเลยครับ ทุกวันนี้มันก็มีอยู่ทุกๆเกม ไม่ว่าจะ ฝรั่งรึคนไทย

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    55555+ อร่อยล่ะทีนี้ได้มันแล้ว

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JamesHeller อ่านกระทู้
    ตรูได้เล่นฟรีแล้วโว้ย!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    ดีที่มีมือใหม่มาให้ตบ แต่หากเจือกอยู่ฝั่งเดียวกับเกรียน out นี่มีเซง เล่นมาเป็นปีพวกฝรั่งเกรียนๆก็มีไม่น้อย แต่คนไทยจะเยอะกว่า -...-

ปล. พวกจ่ายตังสามารถคีห้อง พิเศษ (ห้องเฉพาะคนเสียตังเท่านั้นได้นะจ๊ะ แต่หากยังเจอฝรั่งเกรียนก็ทำใจ)

กล่าวขอบคุณ
    380
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    1
    ถ้าอยากเล่นฟรี hero ครบทำไมไม่ไปเล่น hon garena หละ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ฟรีแล้วน่าสนใจดี 55

กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    คนที่เล่นฟรีจะเล่นได้ 15 ตัว ที่มีสีเขียวร้อมลอบเท่านั้นครับ

ส่วนคนที่ซื้อนานแล้ว ไม่ต้องกังวลมากครับ
    ในตอนสร้างห้อง หรือเลือกห้องจะมีระบบคัดกรอง Verify
    ถ้าเปิดไว้ไอดีฟรีไม่สามารถเข้าได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    แล้วเค้าจะเอาเงินจากใหน.....