ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 2

ขอโปรแกรมที่hack password facebookได้อะครับ

ตามหัวข้อครับถ้าเกิดมันไม่มีก็ไม่เป็นไรนะครับแต่ถ้าเกิดมีแล้วท่านเอามาลงให้ก็ขอบคุนไว้ในที่นี้ด้วย ขอขอบคุนคนที่มาลงโปรแกรมหรือคนที่มาโพสและคนที่มาดูด้วยนะครับ ขอขอบคุนล่วงหน้าไว้ก่อน

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ไม่มีครับ

ไปติดต่อ เจ้าหน้าที่ ของ เฟสบุค เอาเอง ถึงได้ ระบุ ว่า มีอะไรในเฟสเราบ้าง เพราะเฟสเป็นของเรา
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    28
    ขอบคุนครับที่บอกว่าไม่มี เพราะผมจะได้รู้ว่าถ้าเกิดมีโปรแกรมแล้วมาทดสอบดูว่าโปรแกรมนี้มีการทำงานยังไงแล้วก็มาเอามาป้องกันเฟจตัวเองได้อะครับ ขอบคุนมากครับที่มันไม่มีโปรแกรมนี้จะได้สบายใจหน่อย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 813
    มีครับ ทั้ง hack แบบออนไลน์ และแบบโปรแกรม

นี่แบบออนไลน์ http://www.hacking-facebook.com/

ส่วนแบบโปรแกรม ใน 4 แชร์เยอะแยะครับ ระวังหน่อยนะ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    รู้ว่ามีโปรแกรมแล้ว และต้องรู้ พรบ.คอมพิวเตอร์ด้วยนะครับเวลาโดนจับจะได้รู้ว่าทำอะไรผิด

กล่าวขอบคุณ
    28
    ขอบคุนมากครับตอนนี้ผมรู้แล้วว่ามันมีโปรแกรมแฮกแล้วมันจะมีวิธีป้องกันพวกนี้ไหมครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เว็บมันใช้ยังไงหรอครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ใช้ ยัง ไง อ่า

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 59
    ใช้ ไม่ ได้ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    2,126
    ได้รับคำขอบคุณ: 903
    ไม่ได้น่ะดีแล้วคับ จะได้ไม่มีใครเดือดร้อน

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    ผมเคยเรียนจากพี่เรื่องพวกนี้ แต่ผมไม่ให้!!! มันเป็นการบุกรุกความเป็นส่วนตัว และผิดกฏหมาย พรบ.คอมพิวเตอร์ ขนาดผมรู้วิธีใช้แต่ผมยังไม่ทำเลยสักครั้งเดียว แล้วคุณจะมีเหตุผลอะไรที่จะไปแฮกคนอื่นเค้าล่ะ หืมม!!??

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,131
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    การแฮกไม่ใช่เรื่องดีเลยครับ อย่าทำดีกว่าครับ
    ยาราไนก้า 555+

กล่าวขอบคุณ
    28
    ผมไม่แฮกใครหรอกครับผมแค่อยากรู้ว่ามีโปรแกรมพวกนี้หรือเปล่าเลยตั้งโพสนี้ขึ้นมาสุดท้ายก็รู้ว่ามีเลยอยากได้วิธีป้องกันด้วยอะครับ

Under Construction
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 148
    ง่ายๆครับ

*** Password ที่ควรหลีกเลี่ยง ***
    1. อย่าให้เหมือนกับ Username เพราะจะเป็นการง่ายต่อการคาดเดา
    2. สะกดชื่อกลับหลัง เช่น ชื่อ Albert ใช้ Password เป็น treblA เป็นต้น
    3. ใช้ชื่อของ สามี/ภรรยา แฟน และ/หรือ ลูก หลาน
    4. ชื่อของสัตว์เลี้ยงของท่าน เช่น สุนัข ฯลฯ
    5. ชื่อบุคคลที่ท่านนับถือ ซึ่งรวมไปถึง ชื่อทีมกีฬาที่โปรดปราน ชื่อภาพยนตร์ เพลง ฯลฯ
    6. ชื่อเมือง ประเทศ
    7. ใช้หมายเลข บัตรประกันสังคม หมายเลขโทรศัพท์ วันเกิด ฯลฯ
    8. ใช้คำ ซึ่งสามารถหาความหมายได้จากพจนานุกรมทั่วไป
    9. ใช้ชื่อหรือนามสกุลเป็นภาษาไทย โดยพิมพ์ในโหมดแป้นพิมพ์ภาษาอังกฤษ เช่น ชื่อ ฉัตรชัย ใช้ Password เป็น Cy9yi=yp เป็นต้น

*** Password ที่ควรใช้ ***

1. เป็นคำที่ตั้งขึ้นเอง โดยไม่ปรากฏในพจนานุกรม
    2. ใช้คำที่ยากต่อการคาดเดา แต่จำง่าย
    3. ควรเปลี่ยน Password ให้บ่อยที่สุดเท่าที่ทำได้ เช่น อย่างน้อย 3 เดือนต่อครั้ง
    4. ต้องเลือกเปลี่ยน Password ให้แตกต่างกันในแต่ละครั้ง ไม่ควรใช้ซ้ำ

*** เกณฑ์การเปลี่ยน Password ***

1. Password ต้องมีความยาว 6-8 ตัวอักษร
    2. ห้ามตั้ง Password เป็นตัวอักษร หรือตัวเลขทั้งหมด
    3. Password ต้องประกอบด้วยข้อใดข้อหนึ่ง ดังนี้
    4. • ตัวอักษรผสมกับตัวเลข โดยมีตัวเลขตั้งแต่ 2 ตัวขึ้นไป
    5. • ตัวอักษรผสมกับอักขระพิเศษ โดยมีอักขระพิเศษตั้งแต่ 2 ตัวขึ้นไป
    6. • ตัวอักษรผสมกับตัวเลขและอักขระพิเศษโดยมีตัวเลขและอักขระพิเศษรวมกันตั้งแต่ 2 ตัวขึ้นไป
    7. หมายเหตุ
    8. - อักขระพิเศษ เช่น @ # $ % ยกเว้น ‘ (Single quote) และ “ (Double quote)
    9. - ตัวอักษรตัวเดียวกัน ตัวพิมพ์เล็กและตัวพิมพ์ใหญ่จะต่างกัน (Case Sensitive) เช่น a และ A จะถูกมองเป็นคนละตัวกัน ดังนั้นโปรดจำให้มั่น หากมีการใช้ตัวอักษรตัวเล็กตัวใหญ่ผสมกัน
    10. ห้ามตั้ง Password ให้เหมือนกับ Username หรือนามสกุลของผู้ใช้
    11. ห้ามตั้ง Password ที่มี 3 ตัวอักษรแรกซ้ำกับ 3 ตัวอักษรแรกของ Username
    Creadit http://www.bu.ac.th/hotnews/apr_june46/password/
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nut2009 : 29th April 2012 เมื่อ 10:32

19. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

{ THE HELL}{IS GOING}{ON}
    กล่าวขอบคุณ
    2,204
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,095
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ infinityteen อ่านกระทู้
    มีครับ ทั้ง hack แบบออนไลน์ และแบบโปรแกรม

นี่แบบออนไลน์ http://www.hacking-facebook.com/

ส่วนแบบโปรแกรม ใน 4 แชร์เยอะแยะครับ ระวังหน่อยนะ

นี่ก็บ้าจี้ให้เขาไปอีก เฮ้อออออ
    MSI GT60 NVIDIA GTX870M INTEL CORE I7-4810MQ CPU 2.8 GHz RAM 12 GB

กล่าวขอบคุณ
    28
    อย่าไปว่าเค้าเลยครับผมผิดเองที่ตั้งโพสแบบเนี่ยขึ้นมาแต่ก็ขอบคุนทุกคนนะครับที่มาโพสและขอบคุนที่มีวิธีป้องกันการแฮกอีกต่างหาก

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ balckhold อ่านกระทู้
    ตามหัวข้อครับถ้าเกิดมันไม่มีก็ไม่เป็นไรนะครับแต่ถ้าเกิดมีแล้วท่านเอามาลงให้ก็ขอบคุนไว้ในที่นี้ด้วย ขอขอบคุนคนที่มาลงโปรแกรมหรือคนที่มาโพสและคนที่มาดูด้วยนะครับ ขอขอบคุนล่วงหน้าไว้ก่อน
    จะเเฮคเว็บจริงๆหรอครับ ลองใช้ SQL Injection ก็พอครับ ถ้าได้ ROOT แล้วก็อย่าลืมเขียนไปบอก admin เขานะครับว่าควรจะปรับปรุงด้าน security กันได้แล้ว
    crackers ที่ชอบ defacing แนะนำว่า อย่าทำครับ ไม่ดี ผิด กม. แต่ถ้าห้ามกันไม่ได้ก็แนะนำว่าให้ทำตัวเป็น invisible ให้มากที่สุดครับ

กล่าวขอบคุณ
    28
    ผมไม่อยากแฮกหรอกครับที่ตั้งโพสนี้ขึ้นมาเพื่อต้องการรู้ว่ามีโปรแกรมแฮกหรือป่าวและมันจะมีวิธีป้องกันใหม่และสรุปผมก็ได้คำตอบว่ามีโปรแกรมแฮกและมีวิธีป้องกันอีก ยังไงผมก็แฮกไม่เปนอยู่แล้ว

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ balckhold อ่านกระทู้
    ผมไม่อยากแฮกหรอกครับที่ตั้งโพสนี้ขึ้นมาเพื่อต้องการรู้ว่ามีโปรแกรมแฮกหรือป่าวและมันจะมีวิธีป้องกันใหม่และสรุปผมก็ได้คำตอบว่ามีโปรแกรมแฮกและมีวิธีป้องกันอีก ยังไงผมก็แฮกไม่เปนอยู่แล้ว
    ทางเว็บเค้าก็ต้องมีการปรับปรุงด้าน security กันอยู่เล้วครับ เรื่องนี้ไม่ต้องห่วงโปรเเกรมเเฮกเวอร์ชั่นเก่าๆจะเเฮกไม่ได้เเล้วล่ะครับ

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    28
    อืมครับ ขอบคุนมากครับที่ให้ความรู้ผม

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656
    ผมมั่นใจบอกได้เลยว่าโปรแกรมHack Facebookไม่มี

แต่คุณสามารถไปเรียนHackได้มีวิธีหลายวิธีเช่นHackคุกกี้แต่ในการHackคุกกี้คนHackต้องเป็นเพื่อนหรือคนที่ใช้คอมของคุณ

คุกกี้มันก็เหมือนรหัสนู่นนี้นั่นที่เก็บในคอมพิวเตอร์อะนะถ้าจะHack facebookก็ต้อง

1.ไปที่คอมพิวเตอร์ของคนที่จะHack
    2.ไปก็อบคุกกี้ของคอมพิวเตอร์
    3.เอามาไว้เครื่องเรา
    4.ในกรณีที่คอมพิวเตอร์เครื่องที่เราไปHackตั้งAlway loginหรือRemember passwordคุณก็จะได้IDของเครื่องนั้นเลยแต่ว่าถ้าไม่ไปดูข้อ5
    5.ใช้โปรแกรม????????ไปถอดรหัสคุกกี้
    6.ได้แล้วมั้ง

(ผมไม่ได้บอกชื่อโปรแกรมเพื่อที่จะได้ไม่มีคนมาHackของเรา )

กล่าวขอบคุณ
    65
    ได้รับคำขอบคุณ: 288
    Blog Entries
    3
    http://dl.one2up.com/onetwo/content/2012/4/29/88c0680907610810379875011d4d5ce3.rar

Program Hack facebook work 100%

อยากได้ของแบบนี้ ก็ต้องเจอของแบบนี้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย G-man : 29th April 2012 เมื่อ 12:29

I Love with "Dubstep"
    กล่าวขอบคุณ
    2,237
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,035
    Blog Entries
    2
    ไปถาม หมาก ไป๊ = ="
    .:: คิดไปไหนกัน ::.

กล่าวขอบคุณ
    28
    ผมไม่แฮกหรอกครับแถมทำไม่เปนด้วยแต่โพสเนี่ยเพื่อหาความรู้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    28
    จะลบโพสยังไงอะครับผมจะไม่ลงพวกเกี่ยวกับแฮกแล้วช่วยกรุณาบอกวิธีลบโพสหน่อย