ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    946
    ได้รับคำขอบคุณ: 961

Exclamation นี่คืออาการอะไรเหรอครับ ?? เป็นเมื่ออาทิตย์ก่อนแต่ก็ยังสงสัยอยู่

มันเป็นตอนกลางคืนอะครับ ผมพูดไม่ถูกมันเป็นฝันที่คล้ายความจริงมาก ไม่สิมันเป็นความจริงเลยแหละ
    อธิบายยากจริงๆ ประมาณว่า ทุกสิ่งทุกอย่้างประกอบไปด้วยมวล หรือ อณุภาคเล็กหลายอันรวมตัวกัน
    ใช่ไหมครับ ประมาณ จุดหลายจุด รวมตัวกันเป็นร่างกายมนุษย์อย่างหนาแน่น โฮยยย กว่าจะอธิบายได้
    แต่คืนวันนั้นผมนอนอยู่รู้สึกเหมือน ไอ้จุดหลายจุดนั้น แยกห่างออกจากกันเรื่อย ร่างกายเริ่มแหลกเป็นเสี่ยงๆ
    ผมเริ่มหายใจไม่สะดวก หายใจไม่ทันจังหวะ เกิดอาการปวดหัวจิ้ดดดดดด เหมือนเวลากินน้ำเย็นๆ อ่ะครับ
    ผมเริ่มคิดว่าไม่ดีแล้วจึงเคาะเรียกพ่อที่นอนอยู่ข้างห้องให้มาช่วย แต่ก็ไม่มีเสียงตอบรับ
    ผมจึงเคาะเรียก พี่ ที่อยู่ชั้น ล่าง ก็ไม่มีเสียงตอบรับ ผมเวลาผ่านไปผมเริ่มแย่ขึ้นเรื่อยๆ
    เวลาผ่านไปชั่วขณะหนึ่ง พี่ผม ก็เปิด ประตูมาดู ตามด้วยพ่อที่เดินตามมาติดๆ พ่อผมถามว่าเป็นอะไร ?
    แต่ตอนนั้นผมพูดไม่ได้ ไม่มีแรงจะูพูดตอนพ่อพยุงผมขึ้นมา ผมได้แต่หอบ หายใจแรงมาก จนพูดไม่ได้
    มือผมเย็นเยือก และ ชา ไปหมด พ่อผมจับมือผมแล้วบอกว่า ไม่มีเลือดเดินเลย มือเย็นมาก
    ทั้งๆ ที่ผมนอน อยู่และไม่ได้ทำอะไรกับมือทั้ง 2 ข้าง ผมหายใจแทบไม่ทัน พ่อผมรีบจับผมขึ้นรถ
    ไปรักษาอาการ แต่ตอนนั้นเป็นตอนกลางคืน คลินิคปิดหมด พ่อผมจึงซื้อเกลือแร่ และยาดมกลับบ้าน
    ตอนนั้นมือผมเย็นมาก ผมยังจำได้ ชาจนขยับ นิ้วไม่ได้เลย และหลังจากวันนั้นผมก็ไม่ได้เป็นอีก
    แต่ยังคาใจอยู่

ปล. มีบางส่วนไม่ขอพิมในเวลานี้ ขอพิมพรุ่งนี้เช้านะครับ
    "ถ้าทุกคนไม่เลือกที่จะปฏิบัติ ให้ความเท่าเทียมซึ่งกันและกัน ก็คงจะดีสินะครับ"

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    Blog Entries
    1
    ผมเป็นเบาหวาน เวลาน้ำตาลในเลือดต่ำอาการจะคล้ายๆท่านเลยครับ ลองไปหาหมอดู ^^
    อาการของท่านเป็นไปได้ว่าน้ำตาลในเลือดต่ำหรือสูงมากก็เป็นได้นะ

๗๓๕๙๗๑๒
    Royal Thai Army
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    นอนทับเส้นประสาทครับ (อาจจะ)

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    นอนทับมือป่าวเลือดไม่เดิน

きょすけ
    กล่าวขอบคุณ
    650
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,125
    ไป อนุภาค เลยทีเดียว แถม จะแตกเป็นเสี่ยงๆด้วย

อาจจะ นอนทับเลือดไม่เดินก็เป็นได้นะ

ปล.เล่นเกมมากไปปล่าวครับ - -''

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    เคยเป็นแต่อินเซ็ปชั่นนะ ฝันว่าตื่นนอน ลืมตาได้ แต่ลุกไม่ขึ้น

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    เหมือนจะวูบๆที่แบบอยากจะหลับไปหรือเปล่าหรือเปล่าครับ ถ้าใช่มันจะเป็นอาการที่อยู่โรคๆหนึ่งที่คล้ายเวลาชัก แต่เกิดจากปริมาณคาร์บอนไดออกไซด์มันไม่สมดุลในร่างกาย(เพื่อนผมมันบอกผมอย่างนี้นะผมเองจำชื่อไม่ได้ เพราะผมก็เป็นต่อหน้าเพื่อนๆ)
    ต้องย้อนถามกลับไปว่า คุณมีอาการเครียดก่อนหน้านั้นด้วยหรือเปล่าหรือว่าอยู่ๆก็เกิดขึ้นเอง(แบบไม่มีปี่ไม่มีขลุ่ย) ถ้าในกรณีที่เกิดขึ้นเองแบบนั้นแล้วหาสาเหตุไม่ได้ผมว่าควรจะต้องไปรีบตรวจร่างกายในวันรุ่งขึ้นดีกว่าครับ
    ปล.ยังไงทางที่ดีอย่าเข้าคลีนิคไปตรวจสุขภาพดีกว่า เพราะผมเคยเจอเคสที่จุกหน้าอกเพราะโรคเครียด มันจับผมกินยาคุมการเต้นของหัวใจ(แบบคนเป็นโรคหัวใจเป็นกัน) โดยหมอทางคลีนิคบอกว่า ตัวผมผอมเวลาหัวใจเต้นจะโครงกระดูกกด(แล้วอะไรก็ไม่รู้ พูดถึงเรื่องกรรมพันธุ์ด้วย ทั้งๆที่ญาติผมไม่มีเป็น)

กล่าวขอบคุณ
    2,126
    ได้รับคำขอบคุณ: 903
    เป็นไปได้ว่าละเมอคับ

กล่าวขอบคุณ
    946
    ได้รับคำขอบคุณ: 961
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tsted5u7 อ่านกระทู้
    เหมือนจะวูบๆที่แบบอยากจะหลับไปหรือเปล่าหรือเปล่าครับ ถ้าใช่มันจะเป็นอาการที่อยู่โรคๆหนึ่งที่คล้ายเวลาชัก แต่เกิดจากปริมาณคาร์บอนไดออกไซด์มันไม่สมดุลในร่างกาย(เพื่อนผมมันบอกผมอย่างนี้นะผมเองจำชื่อไม่ได้ เพราะผมก็เป็นต่อหน้าเพื่อนๆ)
    ต้องย้อนถามกลับไปว่า คุณมีอาการเครียดก่อนหน้านั้นด้วยหรือเปล่าหรือว่าอยู่ๆก็เกิดขึ้นเอง(แบบไม่มีปี่ไม่มีขลุ่ย) ถ้าในกรณีที่เกิดขึ้นเองแบบนั้นแล้วหาสาเหตุไม่ได้ผมว่าควรจะต้องไปรีบตรวจร่างกายในวันรุ่งขึ้นดีกว่าครับ
    ปล.ยังไงทางที่ดีอย่าเข้าคลีนิคไปตรวจสุขภาพดีกว่า เพราะผมเคยเจอเคสที่จุกหน้าอกเพราะโรคเครียด มันจับผมกินยาคุมการเต้นของหัวใจ(แบบคนเป็นโรคหัวใจเป็นกัน) โดยหมอทางคลีนิคบอกว่า ตัวผมผอมเวลาหัวใจเต้นจะโครงกระดูกกด(แล้วอะไรก็ไม่รู้ พูดถึงเรื่องกรรมพันธุ์ด้วย ทั้งๆที่ญาติผมไม่มีเป็น)
    ใช่ครับๆ หลายคนบอกว่า ผมนอนทับมือตัวเอง จริงๆ ผมยังไม่หลับด้วยซ้ำ ไม่ได้ทับ มือตัวเองแน่นอน แต่ตอนนั้นตามันกำลังจะปิด
    ทั้งๆ ที่ไม่ได้ง่วง ผมเลยพยายามถ่างตาสู้ O_o
    "ถ้าทุกคนไม่เลือกที่จะปฏิบัติ ให้ความเท่าเทียมซึ่งกันและกัน ก็คงจะดีสินะครับ"

.::. So Far Away .::.
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    อาจมีพลังงานบางอย่างซ่อนอยู่ก็เป็นได้ งั้นผมขอเชิญคุณริวมา เผื่อจะได้แก้ปัญหาได้นะครับ ขอเชิญคุณริวจิตสัมผัสครับ

อะล้อเล่งงงงงงงงง
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    น่าจะเป็นอาการ คลั่งครับ.. ผมก็เคยประมาณ 2 ครั้งเป็นเฉพาะตอนเด็กๆล่ะครับ โตคงหายล่ะ
    เหตุผลคือ คุณหมกมุ่น เรื่องบางเรื่องมากเกินไป...

กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    โอ้ว ไปไกลเข้าวิทยาศาสตร์เลยทีเดียว งงแท้

Only One Justice !
    กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 826
    อาจจะมีพลังงานหรือวิญญาณอยู่ก็เป็นได้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tsted5u7 อ่านกระทู้
    แบบนี้ผมก็เคยเป็นนะครับ แต่ผมจะฝืนตัวเองให้ไม่หลับจนกว่าอาการมันจะหายไปน่ะครับ (ประมาณว่ารอให้สมดุลคาร์บอนไดออกไซด์มันเข้าที่) ส่วนใหญ่ก็เกิดตอนเครียดจริงๆแหละครับ หรือไม่ก็ตอนนอนอยู่แล้วไม่ยอมนอนคิดนู่นนี่ไปเรื่อยแล้วเผลหลับไปเอง -*- อาการนี่มีชื่อเรียกหรือเปล่าอ่าครับ
    เว็บไซต์ : http://group.wunjun.com/whateverzone