ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Steam Left 4 Dead 2
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 142

รุ่นน้อง แถวบ้าน ชอบ ผม ควรทำไงฮะ ?

รุ่นน้อง แถวบ้าน ชอบ ผม ควรทำไงฮะ ?

4 คนอ่า เยอะด้วย แย่งกันวายวอด =w=

ขอคำแนะนำด้วยครับ

เปลี่ยนจาก 7 คน เป็น 7 ลูกได้ไหมครับ จะได้ขอพร 555

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ degden009 อ่านกระทู้
    หาให้ได้ครบ7ครับ แล้วจัดตามวันเลย
    ล้อเล่นนะครับ

เราไม่รู้ไเราไม่หล่อ รอคนอื่นมาตอบให้นะ
    ผมว่าน้องเขาไม่ได้เล่นแล้วล่ะครับ เขาเดินมาบอกผมเลย "รักพี่่...อ่า" *-*

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ezreal อ่านกระทู้
    ผมคิดว่ารุ่นน้องชอบรุ่นพี่นี้มัน...เป็นแค่เรื่องเล่นๆของกลุ่มเค้าน่ะ
    ในความคิดผมน่ะ
    คุณจะโดน ลูกซอง แทนผมป่ะละ ?

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Veeliving อ่านกระทู้
    ไม่ชอบก็บอกตรง ๆ สิครับ

กลัวพ่อเขาเอาปืนมายิงหรอ
    ถ้า ป.4 ผมแก้ปัญหาเองได้แล้วล่ะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ evils13th อ่านกระทู้
    อย่าบอกน่ะว่าเด็กป 4
    จัดไปครับ ข้างๆพอแล้วกัน อาย ><

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Alonenes อ่านกระทู้
    ขอดูหน้านายหน่อยได้ไหม้
    ไม่ถึงขั้นตบตีหรอกครับ แค่ไม่อยากให้พวกน้องๆมาเสียเวลากับผมน่ะ เดินตาม ถึง Teen บ้าน = = แล้วก็เดินกลับ เหมือนเดินมาส่งอ่ะนะ แต่ก็ขอบคุณน้องๆเขา

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigspy77 อ่านกระทู้
    ถ้าถึงขั้นตบตี คุณควรจะไปห้ามน่ะ เพราะคุณคือตัวตนเหตุ ถึงคุณไม่ได้ไปทำโดยตรง แต่หน้าตาหรือนิสัยคุณไปทำให้น้องๆเขาทะเลาะกันในทางอ้อม สิ่งที่ดีที่สุดคือการไปอธิบายให้กับรุ่นน้อง เรื่องเกี่ยวกับความรักถ้าหากจะรัก รักได้แต่ต้องมีขอบเขตในการรัก ไม่ใช่ให้ความรักมาบดบังความคิดทำให้ไม่มีสติในการยับยั้งชั่งใจ ความรักเป็นสิ่งที่สวยงามไม่ใช่ทำให้เกิดการทะเลาะซึ่งกันและกัน (ถ้าคุณไม่รักใครเลยทั้ง4คนบอกไปว่า พี่คิดแค่เพียงน้องสาวที่แสนดี จงขยันเรียนให้มากๆและพี่จะคอยดูความสำเร็จของน้องๆน่ะ ^^บอกไปงี้ได้ผลชัวร์ครับ เพราะผมเคยลองมาแล้ว)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Just : 28th April 2012 เมื่อ 03:25

กล่าวขอบคุณ
    565
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    หาให้ได้ครบ7ครับ แล้วจัดตามวันเลย
    ล้อเล่นนะครับ

เราไม่รู้ไเราไม่หล่อ รอคนอื่นมาตอบให้นะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ผมคิดว่ารุ่นน้องชอบรุ่นพี่นี้มัน...เป็นแค่เรื่องเล่นๆของกลุ่มเค้าน่ะ
    ในความคิดผมน่ะ

กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    ไม่ชอบก็บอกตรง ๆ สิครับ

กลัวพ่อเขาเอาปืนมายิงหรอ
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    ตอบไม่ถูก มันวุ่นวาย จัง

ลอง คบดูนิสัย ของทั้ง4คน ดูน่ะครับ

ว่าคนไหน แปะ ๆ กับเราสุด

ฮ่า ๆ ๆ

อยากมีรุ่นน้องมาชอบ แบบนี้จัง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อย่าบอกน่ะว่าเด็กป 4

กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    ขอดูหน้านายหน่อยได้ไหม้

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    ชอบก็บอกไม่ชอบก็บอก ก็แค่นั้นอย่าไปคิดอะไรมาก

=''=:Taylor Swift:=''=
    =.เจียงใหม่เจ้า.=
    กล่าวขอบคุณ
    1,506
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,241
    ถ้าถึงขั้นตบตี คุณควรจะไปห้ามน่ะ เพราะคุณคือตัวตนเหตุ ถึงคุณไม่ได้ไปทำโดยตรง แต่หน้าตาหรือนิสัยคุณไปทำให้น้องๆเขาทะเลาะกันในทางอ้อม สิ่งที่ดีที่สุดคือการไปอธิบายให้กับรุ่นน้อง เรื่องเกี่ยวกับความรักถ้าหากจะรัก รักได้แต่ต้องมีขอบเขตในการรัก ไม่ใช่ให้ความรักมาบดบังความคิดทำให้ไม่มีสติในการยับยั้งชั่งใจ ความรักเป็นสิ่งที่สวยงามไม่ใช่ทำให้เกิดการทะเลาะซึ่งกันและกัน (ถ้าคุณไม่รักใครเลยทั้ง4คนบอกไปว่า พี่คิดแค่เพียงน้องสาวที่แสนดี จงขยันเรียนให้มากๆและพี่จะคอยดูความสำเร็จของน้องๆน่ะ ^^บอกไปงี้ได้ผลชัวร์ครับ เพราะผมเคยลองมาแล้ว)

L o V e You

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

บอกดีไหมน่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    1,097
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,194
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bigspy77 อ่านกระทู้
    ผมชอบคนนี้ มีเหตุผลดี ฮ่า ๆ ๆ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    แจกบัตรคิว

กล่าวขอบคุณ
    159
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    เป่า...ยิ้ง.....ฉุบ !!

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    รับมาสวิงกิ้งเลย4-1มันแน่ (ล้อเล่น) เปน ผมก็สนองให้น้องเลยถ้าน่ารัก

กล่าวขอบคุณ
    319
    ได้รับคำขอบคุณ: 724
    ถ้าคุณมีแฟนแล้วก็ พามาเดินควงกันให้พวกน้องๆเค้าเห็นเลย คราวหน้าไม่มายุ้งชัวร์
    คนเราไม่ได้มีความประเสริฐอะไรเลยก็เป็นเพียงสิ่งมีชีวิตที่มาจากวิวัฒนาการ เท่านั้น

กล่าวขอบคุณ
    268
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    จัดเต็มไปเลยครับ แต่อย่าไปจริงจังมากครับ 5555 แต่ก็อย่าละเลยเกินไปล่ะ ซักวันอาจจะเสียดาย

กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 569
    ดูท่าจะหล่อ...เคยเจอเหมือนกันครับแต่เป็นรุ่นเดียวกัน

เฉยๆไว้เดี๋ยวเค้าก็เลิกเอง..แต่ก็ไม่ใช่เฉยจนรุ่นน้องหาว่าหยิ่งแซวๆไปบ้าง
    i5-2500 3.30GHz,DDR3 4GB/1333 kingston,GTS 450 GDDR5 1GB,Asus P8H61-MLX,Neolution Phonix 500W

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 276
    ฆ่ามันให้หมด
    Don't let 'em say you ain't beautiful , they can all get fucked just stay true to you.