ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หัวข้อ: BF3 แท้

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    somewhere in your heart
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 24

BF3 แท้

คือผมซื้อแท้มาลง พอลงเสร็จอัพเดตเสร็จ ก็ว่าจะเข้าเล่น campaign เลยกด lauch campaign แต่มันไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยครับ multi ก็ด้วย
    ใครพอจะรู้วิธีแก้มั่งครับ

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    ติดตั้ง ปลักอิน 2 อันครบไหม ?
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    somewhere in your heart
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ขอบคุณครับ แต่คราวนี้มันค้างอยู่ที่ initailizing... อ่าครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 772
    ของผมไม่เคยเป็นนะ แต่ลองรอไปเรื่อยๆก่อน ถ้านานไป ก็ลองรีเครื่อง รีเน็ตดู แล้วตรวจสอบไฟล์ด้วยก็ดี

ถ้าเคยเล่นของเถื่อน ลองดูให้แน่ใจว่าลบทิ้งเกลี้ยงแล้ว รอคนอื่นมาตอบอีกที

Only One Justice !
    กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 826
    ผมไม่เคยมีปัญหาอะไรกับ BF3 เลยอะ = =

ตัวเกมเถื่อนผมก็มีนะ ลองก่อนซื้อ ไม่ได้ลบด้วย แต่ก็เล่นได้ทั้ง Multi Co-op Single

ไม่ได้จริงๆลองไปบอร์ดของ DKS อะครับ มีนักแก้ปัญหาเรื่อง BF3 สิงอยู่ เพราะเค้าต้องคอยบริการลูกค้าที่ซื้อเกมไปแล้วเล่นไม่ได้

ประสบการณ์โชกโชน ลองไป post ถามดูครับ forum battle field อะครับ