ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

My  Jessica
    Bbbbb...Behind You HaHaha
    กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,503
    Blog Entries
    4

Portal 2 ยังไม่ตาย Perpetual Testing Initiative DLC กำลังจะมา!

Portal 2 ยังไม่ตาย Perpetual Testing Initiative DLC กำลังจะมา!

เครื่องมือสร้างฉากสุดอลังสำหรับ Portal 2
    Valve ใช้เวลามากถึง Valve Time ในการพัฒนาเจ้าเครื่องมือตัวนี้
    จนเหมือนว่า Portal 2 ไม่มีการพัฒนาอะไรต่อหลังจากเกมออก
    แต่ Valve ตั้งใจต้องการให้ Portal 2 มีฉากเล่นด้วยฝีมือการสร้างฉากจากผู้เล่นด้วยกันเองแต่แรก
    รวมถึงแบ่งปันฉากเล่นกันบน Steam Workshop

ซึ่งเครื่องมือสร้างฉากสำหรับ Portal 2 ตัวนี้ คาดว่าจะทำให้พัฒนาได้ง่ายกว่า Hammer ที่ใช้ออกแบบฉากสำหรับ Source Engine ในปัจจุบัน
    8 พฤษภาคมนี้มาแน่นอน

Credit ข่าว: ARANGHQ
    เรียบเรียงกระทู้ใหม่โดย: catroon2000
    Thanks For Reading
    Follow Me :www.facebook.com/catroon2000
    Gamer Unleashed [TH]
    - เดี๋ยวอัพเกรดคอมใหม่ละ -

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

• All is fair in love
    กล่าวขอบคุณ
    4,478
    ได้รับคำขอบคุณ: 906
    เลื่อนคลิบหน่อยจ้ามันติด -*-

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    982
    ได้รับคำขอบคุณ: 304
    มาถามครับ free ป่าว ^^

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,592
    9

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    เกมบ้านี่เสียดายเงิน ซื้อLEมา นึกว่าจะดี ได้นั่งต่อกระดาษ กล่องยังไม่มีเสือกเป็นซองกระดาษซะงั้น แล้วยังมีDLCมาขูดเงินอีกหรอวะ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ babymaster อ่านกระทู้
    เกมบ้านี่เสียดายเงิน ซื้อLEมา นึกว่าจะดี ได้นั่งต่อกระดาษ กล่องยังไม่มีเสือกเป็นซองกระดาษซะงั้น แล้วยังมีDLCมาขูดเงินอีกหรอวะ
    อย่ามั่ว DLC มันฟรีหว่ะ

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    307
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,832
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ babymaster อ่านกระทู้
    ขอจับมือ เราต้องการซื้อกล่องเกม ใครเป็นคนจัดกล่องกระดาษมาให้วะ ไอ้ตัวโมเดลกระดาษยังไม่ได้ประกอบเลยประกอบไม่เป็น แต่DLCค่ายคุณภาพนี้ ชอบออกแต่ฟรี

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ awoy อ่านกระทู้
    ขอจับมือ เราต้องการซื้อกล่องเกม ใครเป็นคนจัดกล่องกระดาษมาให้วะ ไอ้ตัวโมเดลกระดาษยังไม่ได้ประกอบเลยประกอบไม่เป็น แต่DLCค่ายคุณภาพนี้ ชอบออกแต่ฟรี
    ยังไม่ประกอบให้ผมขายผมไหมครับสนใจนะเนี่ย ??

เสริมนิดโมเดลกระดาษบอกตามตรงนะสำหรับผมมันค่อนข้างไร้ค่า ลองพิมพ์ในกูเกิลว่า Paper Craft สิครับ นั่นแหละปรินออกมาใส่กระดาษเหมาะๆก็ได้เยอะแยะแล้วครับ
    สำหรับผมเกมของ Valve ดีนะ Portal 2 ก็ดีมากแต่ผมว่ามันต้องมีปัญหากับการผลิตแน่นอน ฝรั่งมันเป็นกล่องหมดทำไมไทยเป็นแบบนั้นล่ะ ส่วน DLC ผมว่าฟรีครับเหมือน Soruce SDK แหละ

กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    จริงๆจะบอกว่าเป็น DLC ก็ไม่ใช่นะครับ เพราะดูจากทรงแล้วเหมือนเป็น Steam Workshop ให้ผู้เล่นสร้างฉากได้ตามใจมากกว่า
    ขอเทใจให้ Battlefield 3 โดยไม่ซึนเดเระ

TAMe.Taylor Swift
    กล่าวขอบคุณ
    207
    ได้รับคำขอบคุณ: 386
    ต่อให้ DLC มันไม่ฟรี

แต่มันก็นานๆออกที ไม่ถี่เหมือนบ้างเกม