ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    ผมเตยเเหกด่านมันสำเร็จด้วยนะขับsonicไปโดนทั้งหมัดเเละกระบองเหมือนกันผมไม่ใส่หมวกถึงใส่มันก็หาข้ออ่างมาจนเราจนมุมเลยที่ลำปางดักเกืยบทุกวันไม่เหมือนเชียงใหม่ไม่ดักเลย5 5 5

= Hikari E =
    อยู่ไหนก็ได้อยากอยู่ก็อยู่..
    กล่าวขอบคุณ
    347
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    ของผมตอนนั้นตั้งด่านจับพวกไม่มีใบขับขี่คันไหนมามันโบกหมดแต่ผมก็มีบัตรอะไรให้ดูทุกอย่างผมก็คิดว่ารอดแล้วสุดท้ายหาของเอาผิดผมจนได้ "โดนกระทงรถไม่ล้าง" - -"
    โดนปรับไป 500 บาทแน่ะ T T

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Detroit Metal City
    กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,668
    ของผมมีครบทุกอย่างเลย หมวกก็ใส่ แต่มันปรับเพราะ กระจกรถผมมันร้าว -.- มันบอกมีผลต่อการขับขี่ ฟาดไป 200 แสส
    ไม่รู้ซะแล้วกูลูกใคร บร๊ะ *0*
    COLD PLAY

Good Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    382
    ได้รับคำขอบคุณ: 197
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ robinkik อ่านกระทู้
    มีเรื่องจะเล่าให้ฟังเกียวกับตำรวจไทย เเถว ม.ผม
    บ่ายวันนึง หลังกลับจากห้างฯ ผมก็ขี่รถไปบนท้องถนน ตามปรกติ เเล้ว จู่ๆก็มี มนุษย์ใส่ชุดสีกากีมา ขวางทางไว้ (ผมขี่เลนซ้าย ไม่รีบไปช้าๆ)
    เมื่อระยะห่าง ระหว่างผม กับ บุคคลคนนั้น ใกล้เข้ามาเรื่อยๆ ผมก็เห็นชัดเลยว่า เป็นตำรวจในเครื่องเเบบ สีกากีเข้ม
    ตำรวจนายนั้น ก็เรียกให้ผมไปจอด เเล้วขอดูใบขับขี่ ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรจึงให้เขาไป พอดูเสร็จ เขาก็เอาคืนมา เเล้วก็ขอดํสำเนาทะเบียนรถ ผมก็มีเลยให้ดูไป
    หมวกกันน็อกผมก็ใส่ (ใส่เพราะ อากาศร้อน + ฝุ่นชอบเข้าตา เเล้วก็ กันอันตราย) ตรวจไม่รู้จะเอาผิดอะไรกับผม สุดท้ายเขาบอกผมว่า ผมใส่ รองเท้าเเตะขี่รถ เเล้วผิดกฏหมาย (ผมไม่รู้ว่ามีจริงใหม)
    ใส่เเล้วผิดด้วยหรอ งั้นเขาก็ผิดกันเพียบเลยซิครับ ตำรวจนายนั้นบอกว่า ใส่รองเท้าเเตะ เเล้วขี่รถเนี้ย มันอันตราย เดี๋ยวหินบ้าง ขวดเเก้วบ้าง มันจะกระเด็นมาโดนเท้าเเล้วบาดเอา อาจเกิดอันตรายได้ ผมก็เซ็งๆ เเล้ว ตำรวจนายนั้น ก็เรียก 400.-บาท 400.-บาท ค่าใส่รองเท้าเเตะขี่รถ

ที่เล่ามาเนี้ย ก็เรื่องจริงนะครับ เซ็งมากๆ เลย
    โหน่าเอากล้องไปด้วยถ่ายวีดีโอไปแฉเลย
    ให้ตายสิใส่รองเท้าแตะขี่รถผิดด้วย
    จะบ้าตายประเทศไทย = =a

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 503
    ก็เหมารวมว่า ตร. ไทย ไม่ได้ครับ เพราะเดี๋ยวนี้ ตร. ดีๆก็มี งั้นถ้าด่า ตร. กันเวลาโจรขึ้นบ้านจะเเจ้งกับ หอ-มอ-อา ที่ไหนละครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    383
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    Blog Entries
    1
    เขาทำถูกที่จะจับคนไม่ใส่หมวกนะ แต่ทำไมต้องลากคอด้วย รุนแรงไปมั้ย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    กระชากคอเสื้อนี้ก็เกินไป