ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    Detroit Metal City
    กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,668

เจอตำรวจรังแกประชาชนมา เห็นแล้วหมั่นใส้ว่ะ

เมื่อวานนนี้ครับ เช้าวันศุกร์เวลาประมาณ 7.30 ผมกำลังขับรถไปธุระในมหาลัย โชคร้ายติดไฟแดงอะครับ ติดนานเป็นร้อยวิ ก็ไม่มีอะไรทำก็เลยมองไปเรื่อย
    พอดีมองไปฝั่งตรงข้ามเห็นตำรวจวิ่งออกมาอย่างไวอ้ะ เป็นจังหวะที่ไฟเขียวพอดี รถพากันออกตัว
    ตำรวจวิ่งอะ มันวิ่งจะไปจับหมวกกันน็อค พอรถออกตัวมันเลยจับคอเสื้อเด็กนรหญิง น้องเค้าตกใจมั้งรถเลยเซล้ม รถที่มาจากข้างหลังเลยทับต่ออ้ะ ทับรถทอไซน้องเค้านะ
    เด็กนอนที่พื้น พวกคนแถวนั้นพากันปีปแตร โห่ ตร น่าดูครับ เหอะๆ

ผิดนะที่เด็กไม่ไส่หมวกแต่จังหวะนั้นจะไปกระชากคอเค้าทำไมหว๊า เห็นแล้วเซ็งๆ นะเนี่ย

ปล ตำรวจ ขอนแก่น

ขอบคุณที่แสดงความคิดเห็นและกล่าวคำขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย idoggtribe : 28th April 2012 เมื่อ 14:20
    COLD PLAY

กล่าวขอบคุณ
    240
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    เหอะๆ ผมเป็นคนขอนแก่นเหมือนกันผมอยากรู้ว่าตำรวจแถวไหนหรอครับ

Only One Justice !
    กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 826
    ไม่รู้จะอธิบายยังไง

Detroit Metal City
    กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,668
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Pong อ่านกระทู้
    เหอะๆ ผมเป็นคนขอนแก่นเหมือนกันผมอยากรู้ว่าตำรวจแถวไหนหรอครับ
    ผมไปเจอที่สี่แยกเซ็นทรัล อะครับ มิตรภาพป้อมนั้นเลย
    COLD PLAY

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,732

นั่นแหละ ตร. ไทย

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

IT Hardware
    กล่าวขอบคุณ
    5,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,101
    นี่แหละน่ะ ตร.ไทย
    ไส่ลายเซ็นไม่ได้

The Joker
    กล่าวขอบคุณ
    5,717
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,647
    ถ้าถ่ายคลิปได้นี่ิ ดังอ่ะ

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    111
    ได้รับคำขอบคุณ: 503
    ถามว่าใครผิด ผิดทั้งคู่นะ ไม่ใส่หมวก + กระชากคอเสื้อเค้า อะ -*-

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ตำรวจนี่ก็อยากได้เงินจริงๆ

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ตร. ตามไฟแดง ส่วนใหญ่ที่เจอจะบอกให้ เชรี่ยมาก พวกไม่มีจะกิน

พวก จราจร เงินเดือนน้อยจริง ไม่ได้ดูถูกอะไรหรอก แต่น่าจะหากินโดยไม่กินประชาชน

คำว่าตำรวจรับใช้ประชาชน เหมือนแทบหมดความหมาย

ผมยังเคยโดนเรียกทั้งๆที่ไม่ได้ทำอะไรผิดเลย

บางทีก็ข่มคนที่ต่ำกว่า

ส่วนใหญ่ตำรวจพวกนี้ จะกลัวพวก รถที่มี พรบ ทหาร หรือข้าราชการ ครับ

เห็นต่ำแดรกหมด เห็นใหญ่อดแดรก

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 28th April 2012 เมื่อ 16:00

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    ตร. ตามไฟแดง ส่วนใหญ่ที่เจอจะบอกให้ เชรี่ยมาก พวกไม่มีจะกิน

พวก จราจร เงินเดือนน้อยจริง ไม่ได้ดูถูกอะไรหรอก แต่น่าจะหากินโดยไม่กินประชาชน

คำว่าตำรวจรับใช้ประชาชน เหมือนแทบหมดความหมาย

ผมยังเคยโดนเรียกทั้งๆที่ไม่ได้ทำอะไรผิดเลย

ส่วนใหญ่ตำรวจพวกนี้ จะกลัวพวก รถที่มี พรบ ทหาร หรือข้าราชการ ครับ

ท่านได้อธิบายเเจ่มเเจ้ง!!!ตำรวจดีๆก็มีเเต่ตำรวจเลวๆเยอะกว่า

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    ผมว่าเพราะเหตูผลนี้แหละที่ทำให้ ใครๆ ก็อยากเป็นตำรวจ (เกี่ยวกันป่าวหวา)

What If ?
    Thailand , Lampang
    กล่าวขอบคุณ
    5,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,472
    เรื่องอื่นไม่เห็นจะได้เรื่องเลย ทีหมวกกันน็อคนี่เก่งจั๊ง!!

กล่าวขอบคุณ
    1,131
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    ถึงเด็กจะผิด แต่แบบนี้แรงไปไหม??
    ยาราไนก้า 555+

๗๓๕๙๗๑๒
    Royal Thai Army
    กล่าวขอบคุณ
    158
    ได้รับคำขอบคุณ: 273
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้

ถึงว่า ทำไมเวลาผมกลับมาพักบ้านทีไร ตำรวจไม่เคยจับเลย

ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ ҳ̸Ҳ̸ҳ
    กล่าวขอบคุณ
    14,834
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,727
    หยุดอยู่ที่นี้ อย่าโพสต่อเลย มันดร่าม่า ผิดทั้งคู่แหละ

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ทุกสิ่งทุกอย่างจะ OK ตอนจ
    กล่าวขอบคุณ
    610
    ได้รับคำขอบคุณ: 492
    น่าจะบอกให้หยุดแล้วดึงกุญแจเลย แบบนี้แล้วถ้าบาดเจ็บใครรับผิดชอบค่าทำแผล ****เอ้ย
    ตบบ้องหูตำรวจสักที

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Queen Cydaron
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    สงสัยผมคงต้องสั่งปลดนายตำรวจคนนี้แล้วล่ะ

Forgive Your Enemies, But Never Forget Their Names.

25. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 203
    ผมเคยมีเรื่องต่อยกลับตำรวจเพราะ หมวกกันน็อคนี้ละ ผมไม่ได้ใส่ที่รัดคาง แล้วเขาก็กระซากเอากุญแจผมไปเลย ผมก็เลยต่อยมันเลย สุดท้ายผมไปก็ต้องไปโรงพัก แล้วเขาบอกผมไห้วขอโทษผมบอกว่าไม่ รอคุยกับลุงกูก่อนดีกว่า มันบอก ว่าลุง***เป็น ผมก้บอกเป็นคน พอลุงผมมามันหน้าซีด เลยลุงผมเป็นนายทหารยศพันเอก คนนึง อีกอย่างเป็นเพื่อนกับนายมัน กุญแจรถเป็นของส่วนตัวของผม

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 203
    อย่าไปกลัวมันกระทืบมันเลย เสียเงินเท่าไรช่าง*****

อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ idoggtribe อ่านกระทู้
    ผมไปเจอที่สี่แยกเซ็นทรัล อะครับ มิตรภาพป้อมนั้นเลย
    โห น่าสงสาร ท่าจะอายทั้ง ตร ทั้ง คนโดน

กล่าวขอบคุณ
    905
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    ....ม่ง เอ้ยย !!!! สงสารน้องเค้า ไหนรถจะมาโดนทับอีก !

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ghoszaba007 อ่านกระทู้

นั่นแหละ ตร. ไทย

ไอ ค-าย -ู หมั่นไส้ -ึง มานานละ ไอ เ-ี้ย ฮาิอะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย slwmm07 : 28th April 2012 เมื่อ 19:26

The man fastest alive
    กล่าวขอบคุณ
    4,044
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,291
    ผมว่ามันเปนวิธีที่ รุนแรงไปหน่อยนะขอรับ

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    ก็คงจะผิดทั้งคู่เน้อะ

เด็กไม่ใส่หมวก ส่วนตำรวจก็เเรงไป

ตอนผมเรียนประถมรอรถมารับหน้าโรงเรียนก็เจอครับ ตำรวจดึงเสื้อเด็กช่าง รถล้มไหลไปเกือบ 5 เมตร ผ่านหน้าผมไปเป็นภาพช้า ตุ๊ด ตุ๊ด ตุ๊ด เลย