ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Download... █████ 100%
    กล่าวขอบคุณ
    594
    ได้รับคำขอบคุณ: 765

PlayStation 3 ทำยอดขายที่ 1 ในตลาดยุโรป ปี 2012

MCV เปิดเผยตัวเลขยอดขายเครื่องเกมเล่นคอนโซลในทวีปยุโรป โดยเครื่องเล่นเกม PlayStation 3 สามารถทำยอดขายเยอะที่สุดในทวีป
    สำหรับยอดขายเครื่องเล่นเกม PlayStation 3 ทำยอดขายได้ประมาณ 5 หมื่น ถึง 1 แสนเครื่องต่อสัปดาห์ ขณะที่ Nintendo 3DS ทำยอดขายราว 3 หมื่น – 5 หมื่นเครื่อง ส่วน Xbox 360 ไม่ได้ระบุตัวเลข แต่ว่าทำยอดขายดีขึ้น
    นอกจากนี้ MCV ยังเปรียบเทียบยอดขายเครื่องเกมในประเทศญี่ปุ่น โดย Nintendo 3DS ทำยอดขายได้ 65,000 ถึง 120,000 เครื่อง ขณะที่ PlayStation ยอดขายได้ราว 7 หมื่นเครื่อง

ซ้ำขออภัย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 20 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    What's up Studio
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,327
    Blog Entries
    1
    พึ่งถึงล้านเองเรอะหนู
    หุหุ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    916
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,099
    กูลงหุ้นบริษัทที่ทำx-boxใว้ถึง5เปอเซ็ต แล้วเงินกูละ ลดอีกแล้วหรอวะ แง.......... ทำไมx-boxยอดขายมันตกวะมันตกวะ

กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 336
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ clubzaxxx อ่านกระทู้
    พึ่งถึงล้านเองเรอะหนู
    หุหุ
    ''''งง'''' ไม่เข้าใจ

Only One Justice !
    กล่าวขอบคุณ
    138
    ได้รับคำขอบคุณ: 826
    ไม่ใช้แผ่นเกมนาครับ จะได้ขายเป็นล้านๆชุด

มันคือเครื่องเกม Console นาครับ ราคาต่างกันกับแผ่นเกมเยอะ

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    ล้านเครื่อง สำหรับ คอนโซ นี่เยอะแล้วน้า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    งงครับ ในคำว่าล้าน ผมนอนมองตะเคงมองก็ไม่เห็นเลยนะ T-T