ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 183

[PC] Saint Row The Third Skidrow Full [MF][PU][Direct Link] Co-op Mutiplayer

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tomnotnow อ่านกระทู้
    เล่นได้100%ครับนี่รูปครับยืนยัน เล่นต่อจากเซฟเก่าได้ครับมิสชั่นสุดท้ายแล้วด้วยตัวเกมส์แบบrepack เล่นแล้วเด้งครับมิสชั่นสุดท้าย

สุดท้ายก็เล่นเคลียแล้วได้เครื่องบินสีดำมา-*-

TITLE: Saint's Row The Third
    GENRE: Action
    PLATFORM: PC
    DEVELOPER: Volition
    US PUBLISHER: THQ
    UK PUBLISHER: THQ
    NORDIC PUBLISHER: THQ
    ONLINE PLAY: TBA

ถ้าจะพูดถึง GTA แน่นอนทุคน เคยเห็นความเถื่อนดิบ ตี รัน ฟัน แทง กระจุย วันนี้มีอีกหนึ่งเกมที่อยากแนะนำให้ขาโหดได้ลองกันกับ Saints Row The Third
    คงต้องบอกไว้ก่อนว่าเกมนี้เนื้อหาแรง!!! สุดโต่งเลยทีเดียว เนื้อเกมจะเป็นแนวตะลุยเมือง บุกยิง สารพัด ฉาก Action และลุย ก่อนหน้านี้ได้ข่าวทาง THQ
    ได้ลงไปแล้วในส่วนของ PS3 และ X360 ข่าวล่าสุดในตอนนี้มาลงใน PC แล้ว แน่นอนว่าเนื้อหาเกมนี้ไม่เหมาะกับเดกต่ำกว่า 18 ปีอย่างแน่นอน ด้วยเนื้อหาที่
    โหด เถื่อน และดิบ ไม่ต่างจาก GTA เลยทีเดียว

CPU: 2GHz Dual Core Processor (Intel Core 2 Duo or AMD Athlon™ X2) or higher RAM: 2GB
    GFX: NVIDIA GeForce8800 series or better / ATI Radeon™ HD3800 series or better
    GFX RAM: 320MB Video RAM GPU w/ Shader Model 3.0 support
    DX: 9.0c
    HDD: 10GB
    AUDIO: 100% DirectX 9.0C compliant sound card or equivalent onboard sound

Recommended System Requirements

CPU: Any Quad Core Processor (Intel Core i5 or AMD Phenom™ II X4) or 3.0+ Dual Core CPU RAM: 4GB System RAM or more
    GFX: NVIDIA GeForce GTX 400 series or better / ATI Radeon™ HD5000 series or better
    GFX RAM: 1GB Video RAM GPU w/ Shader Model 4.0 support.
    DX: 11

Co-Op Play Requirements

NVIDIA4; GeForce4; 8800 cards or higher. Requirement of 640MB of Video RAM.
    ATI Radeon™ HD3800 cards or higher. Requirement of 1GB of Video RAM

1.แตกไฟล์ด้วย Winrar
    2.จะได้ไฟล์.iso
    3.ให้เมาท์อิมเมจด้วย
    Power Iso (วิธีเมาท์อิมเมจ)

4.เข้าไปยังไดว์ที่เราเมาท์อิมเมจไว้ แล้ว ลงเกม
    5.Copy Crack ในโฟลเดอร์ Skidrow ไปวางใน
    โฟลเดอร์ที่ลงเกมไว้

6.Enjoyyyyy

อย่าลืมกล่าว"ขอบคุณ"เพื่อเป็นกำลังใจ

>>> <<<<

DVD1

Part 1 Part 2 Part 3 Part 4 Part 5 Part 6 Part 7 Part 8 Part 9
    Part 10 Part 11 Part 12 Part 13 Part 14 Part 15 Part 16 Part 17 Part 18
    Part 19 Part 20 Part 21 Part 22 Part 23 Part 24 Part 25 Part 26 Part 27
    Part 28 Part 29 Part 30 Part 31 Part 32 Part 33 Part 34 Part 35 Part 36
    Part 37 Part 38 Part 39 Part 40 Part 41 Part 42 Part 43

สนับสนุนการอัพโหลดใช้ลิงค์ชุดบนนะครับ (ไม่ได้บังคับ แล้วแต่สะดวกครับ)
    โหลดสลับกับลิงค์แชร์โฟลเดอร์ได้ครับ

Mediafire - ShareFolder

Part 1 Part 2 Part 3 Part 4 Part 5 Part 6 Part 7 Part 8 Part 9
    Part 10 Part 11 Part 12 Part 13 Part 14 Part 15 Part 16 Part 17

โหลดสลับกับลิงค์ด้านล่างได้นะครับ

สำหรับDirect Link ให้เปลี่ยนชื่อไฟล์ก่อนเซฟ เช่นโหลดพาส1 ให้เซฟชื่อ Part1.rar

Part 10 Part 11 Part 12 Part 13 Part 14 Part 15 Part 16
    Part 17

Reskin แพทลบเซ็นเซอร์(ก็อบไปวางที่โฟลเดอร์เกม)

Download

สูตร Saint Row The Third

Download

Crack Mutiplayer

Download

1- แตกไฟล์ Crack ไปวางทับไฟล์เดิมในโฟลเดอร์ที่ลงเกม
    2- วางไฟล์ SmartSteam ในโฟลเดอร์ของตัวโปรแกรม Steam โหลดจาก store.steampowered.com
    3- เข้า SmartSteam แล้วล็อกอินตามปกติ
    4- หาห้อง Saints Row The Third ในโปรแกรม Tunngle โหลดจาก
    www.tunngle.net
    5- คลิกเข้าห้องไหนไปก็ได้ค้างไว้แล้วกดเริ่มเกม
    6- ไปที่ co-op campaign ตรง options เปลี่ยน privacy เป็น open to all
    7- สร้าง LAN game หรือเข้าร่วมกับผู้อื่นได้แล้ว
    เปลี่ยนชื่อที่ไฟล์ skidrow.ini (เมื่อลงแครกแล้วนะ)(อยู่ในโฟลเดอร์เกม)

Credit เซียนหนุ่ม

Pass 1 Pass 2

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sincerity Artther : 1st May 2012 เมื่อ 16:11

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    199
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    เอิ่มไฟล์ reskin น่ะลบของผู้ชายมั้ยอ่ะเซ็นเซอร์น่ะ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Lattapol087 อ่านกระทู้
    เอิ่มไฟล์ reskin น่ะลบของผู้ชายมั้ยอ่ะเซ็นเซอร์น่ะ
    ลองเอาไปลงดูครับ ตัวผู้ชายผมไม่เคยลอง แต่ที่ผมเคยลองเล่นในคอมน้อง มันลบของผู้หญิงแน่นอน 100เปอร์เซนครับ

สายลมที่ชำระล้างจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ขอบคุณครับเด่ะโหลดเสร็จ จะมายืนยันครับกำลังโหลดอยู่ครับ
    ถ้าชีวิตไม่เคยเจอเรื่องร้ายๆ เราเองก็จะไม่สามารถที่จะได้เรียนรู้ประสบการณ์ของชีวิตได้

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Tomnotnow อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับเด่ะโหลดเสร็จ จะมายืนยันครับกำลังโหลดอยู่ครับ
    ขอบคุณครับบ เซฟภาพมายืนยันก็ได้นะ อิอิ

สายลมที่ชำระล้างจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    เล่นได้100%ครับนี่รูปครับยืนยัน เล่นต่อจากเซฟเก่าได้ครับมิสชั่นสุดท้ายแล้วด้วยตัวเกมส์แบบrepack เล่นแล้วเด้งครับมิสชั่นสุดท้าย

สุดท้ายก็เล่นเคลียแล้วได้เครื่องบินสีดำมา-*-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Tomnotnow : 30th April 2012 เมื่อ 15:12
    ถ้าชีวิตไม่เคยเจอเรื่องร้ายๆ เราเองก็จะไม่สามารถที่จะได้เรียนรู้ประสบการณ์ของชีวิตได้

กล่าวขอบคุณ
    5

โอ้ววว ยินดีด้วยครับบบบบบบบบบบบ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    one2up part8 ทำไมโหลดไม่ได้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ poop_pup อ่านกระทู้
    one2up part8 ทำไมโหลดไม่ได้อะครับ
    ผมเข้าแอคเต้าตัวเองไม่ได้้เลยครับone2up เดี่ยวเข้าได้จะรีบแก้ไขให้ครับ ลองโหลดของPUTLOCKERไปก่อนนะครับ ไฟลตัวเดียวกันน