ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 64

Smile เกี่ยวกับ Minecraft

คือว่า ทำไมตัวเกมส์ของผมมันไม่อัพเดทเป็น 12w16a อ่ะครับ ของผมก็เป็นไอดีแท้ มันยังเป็น 1.2.5 อยู่เลยอ่ะครับ ผมกดอัพเดทมันก็เป็น 1.2.5 อยู่ดีอ่ะครับ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบผมทีนะครับ

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423
    มันยังไม่ใช่ตัวจริงครับ เป็นตัวทดลองเล่นก่อน ยังไม่ปล่อยให้อัพเดต ต้องไปหาในเว็บ Minecraftforums จ้า

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    68
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Minecraft อ่านกระทู้
    มันยังไม่ใช่ตัวจริงครับ เป็นตัวทดลองเล่นก่อน ยังไม่ปล่อยให้อัพเดต ต้องไปหาในเว็บ Minecraftforums จ้า
    อ่อ ขอบคุณมากๆเลยนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 391
    - - ความจิงแล้วอย่าไปกดอัพเดธเลยจะดีกว่านะคับเพราะถ้าเป็นของทดลองจะเล่นได้แค่ 5 วันเท่านั้นแถมเล่นได้แต่แบบคนเดียว

เสียง:ปังๆๆ!!! ตูมๆๆ!!! ฟิ้วๆๆ!!!

กล่าวขอบคุณ
    68
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sin14101@hotmail.com อ่านกระทู้
    - - ความจิงแล้วอย่าไปกดอัพเดธเลยจะดีกว่านะคับเพราะถ้าเป็นของทดลองจะเล่นได้แค่ 5 วันเท่านั้นแถมเล่นได้แต่แบบคนเดียว
    อ่อ ของผมเป็นไอดีแท้นะครับ