ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

デュラララ!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,479
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,468

[Spoil]กระทู้น้ำตาแตก T~T

ดูจบนานแล้ว ไม่รู้เป็นยังไงมาดูอีกที ก็ยังน้ำตาแตกอีกเช่นเคย

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130
    ฉาก นี้ มัน ....... ระลึกถึงความหลัง

แต่ มิอาจสู้ ฉากนี้ได้

แย่ แล้ว ทิชชู่ หาย น้ำตาท่วม จอ T T

ไม่ว่าหน้าไหน ดู ตอน จบ จะเป็นแบบนี้
    V
    V
    V
    V
    V
    V
    V

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ spindy อ่านกระทู้
    อ่าาาาาาา มันสนุกขนาดนี้เลยหรอ ขอเว็บโหลดหน่อยนะ นะๆๆๆๆ pm มาหน่อยนะ อยากได้จริงๆนะคับ ผมไม่ไช่พวก ติดตามการ์ตูนเลยไม่รู็ นะครับ ขอหน่อยนะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ยากครับ LC ตัวเบ่อเริ่ม เลย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ChickenBomB : 30th April 2012 เมื่อ 23:43

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.::[`CANDY—•(Group)~•]::.
    [Thailand - Bangkok - My House...~•~•~•]
    กล่าวขอบคุณ
    1,020
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,829
    Blog Entries
    1
    ยังดูไม่จบ =w= ไม่ดูดีกว่าเดี่ยวไม่หนุก -0-
    Toradora!

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    626
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,759
    ม่ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

อย่าทำรำลึกความหลังสิโฮๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เกลียดจขกท.ที่สุดเลย T_T

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เก็บเงินครับ
    กล่าวขอบคุณ
    341
    ได้รับคำขอบคุณ: 288
    อ่าาาาาาา มันสนุกขนาดนี้เลยหรอ ขอเว็บโหลดหน่อยนะ นะๆๆๆๆ pm มาหน่อยนะ อยากได้จริงๆนะคับ ผมไม่ไช่พวก ติดตามการ์ตูนเลยไม่รู็ นะครับ ขอหน่อยนะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

[Ideas are bullet proof]_
    [In the world there is No War and Corruption]
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 974
    ทําไมผม..ไม่ร้องให้ อืม....เเปลกเนอะ

มันก็เศร้าเเต่มันว่าไงดี... อืม...

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    ถึงกับขนาดน้ำตาแตกเลยหรอครับ
    ผมยังไม่ได้ดูเลย เดี๋ยวจะลองดู
    ===
    Pop Punk Rock Metal
    ===

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    อ็าก เป็นเเค่เมะเเท้ๆๆทำตุร้องไห้อย่างกับโดนอาม่าตี ==

เเต่เมะมันเศร้ามากรู้เเล้วว่าฉากเป็นยังไงเเต่ก็ยังร้องไห้ โถ่ ตู เพ้อจนได้ TT
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

กล่าวขอบคุณ
    1,364
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ดูแค่นี้ยังซึ้งเลยอ่ะ T T

デュラララ!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,479
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,468
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bave233 อ่านกระทู้
    ทําไมผม..ไม่ร้องให้ อืม....เเปลกเนอะ

มันก็เศร้าเเต่มันว่าไงดี... อืม...
    ชิ! พวกไม่มีหัวใจ //เผ่น....!!!

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423
    สำหรับผมดูตอน ยุย หายไปแรก ๆ ก็งง เศร้า ๆ ต้องดู 2 รอบ แต่พอมาดูตอนจบนี้รอบเดียวแบบ อึ้งเลย ยิ่งหา AMV ดูยิ่งเศร้า
    ในเรื่องนี้ผมชอบ TK น่ะตัวละครชาย ฮ่า ๆ แนวดี
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Minecraft : 1st May 2012 เมื่อ 23:34

ชอบLikeเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,725
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    ฉากจบนี่ผมซึ้งจนขนลุก น้ำตาไหลเลย อินมาก

I'm a N.E.E.T
    กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    ผมดูรู้สึกแค่ประทับใจเฉยๆนะ ไม่ถึงกับซึ้งเลย ถึงกับน้ำตาแตกนี่มีสามเรื่องเท่านั้นสำหรับผมนะ Ano hana,code geass1 2,Gundam SEED1 2 ก็มีเท่านี้แหละ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gog_2944 อ่านกระทู้
    คือ ดูแค่นี้ไม่เข้าใจกันหรอกครับ ไปดูทั้งเรื่อง - - น้ำตาตกกันได้เลยทีเดียว

ชอบคู่ ยุย ฮินาตะ จริงๆ ฮินาตะ คนดีเกิ๊น

ปล.จริงๆชอบคู่พระเอกกับเทนชิ(นางเอก = คานาเดะ) มากกว่า ตอนจบนี้น้ำตาซึม ขนลุกกันเลยทีเดียว ถ้าไม่ได้ดู OVA ผมว่าผมคงจะอินไปหลายวัน = =
    ก็ผมดูทั้งเรื่องแหละครับ แต่มันไม่สะทบสะท้านสำหรับผมเท่านั้นเอง ไม่เหมือนสามเรื่องที่ผมกล่าวมา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tonza : 2nd May 2012 เมื่อ 16:14

ชอบ"วาด"เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,103
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,328
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ XBOX_PSP อ่านกระทู้
    ชิ! พวกไม่มีหัวใจ //เผ่น....!!!
    นั่นสินะ ผมก็คงไม่มีหัวใจเหมือนกัน T T

ผีไม่น่ากลัวอย่างที่คิดWhispering///////พูดคุย FACEBOOK

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เสพติด Anime ขั้นงอมแงม
    กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    คือ ดูแค่นี้ไม่เข้าใจกันหรอกครับ ไปดูทั้งเรื่อง - - น้ำตาตกกันได้เลยทีเดียว

ชอบคู่ ยุย ฮินาตะ จริงๆ ฮินาตะ คนดีเกิ๊น

ปล.จริงๆชอบคู่พระเอกกับเทนชิ(นางเอก = คานาเดะ) มากกว่า ตอนจบนี้น้ำตาซึม ขนลุกกันเลยทีเดียว ถ้าไม่ได้ดู OVA ผมว่าผมคงจะอินไปหลายวัน = =

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Kyrie Irving <3 !!
    กล่าวขอบคุณ
    344
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ถ้าดูแบบต่อเนื่องจนจบนี่แบบอินมากน้ำตาไหลเป็นทางโอ้ยเศร้าแทนพระเอกนางเอก เฮ้อ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ผมน้ำตาคลอเกือบไหล

กล่าวขอบคุณ
    1,092
    ได้รับคำขอบคุณ: 771
    ดันอ่านหัวมู้เป็น "กระทู้น้ำแตก"

orz ....

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ดูจบแล้วถึงไม่ได้น้ำตาแตกก็เถอะ
    ฮาตอน 4 ไม่หาย