ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    Blog Entries
    3
    ผมว่าก็สะหนุกดีนะ มีฉากเเอ็กชั่น ที่เจ๋ง มีมุขตลกให้ได้ชม เเต่มีบางฉากอืดๆบ้าง เเต่ก็ยังมีอะไรเข้ามาเติมผมให้ 10/10เลย ชอบมาก

Staring at me
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Type-7442 อ่านกระทู้
    ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

แต่ว่า Silver Surfer ต่างหากครับที่แข็งแกร่งที่สุดในโลกของ Marvel
    [ SilverSurfer ก็ในบทเป็นซูเปอร์ฮีโร่เหมือนกันครับในเวอร์ชั่นที่เป็นคนก่อนมาเป็น ซิลเวอร์เซิฟเฟอร์ ]
    Galactus ก็คุม พี่บอร์ดเงินอีกทีไงครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    Punisher ยังสู้ Silver Surfer ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,784
    ไปดูมาเมื่อกี้ ok สนุกดีครับ ฉากแอ็กชั่น เอฟเฟก เอาไป 10 อลังการมากๆ เข้าไปดูคุ้มค่าเงิน เพอๆเกินคุ้มอีก

แต่ถ้าเนื้อเรื่องทีมนักแสดง ผมว่ายังเป็นรอง the dark knight กับ spiderman 2

รวมๆผมให้ 8 คะแนน เลย หนังรวมฮีโร่อย่างงี้ทำยากมากๆครับ

เวลาช่างยาวนาน.......
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    ชอบมากเลยฮาจริงๆ

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    หนุกดีครับ แต่ผมว่าหนังมันปล่อยมุกมากไปหน่อย โดยเฉพาะโลกิกลายเป็นตัวโจ๊กไปเลย

โลกิกับธอว์ มันเป็นแค่เอเลี่ยนครับ ไม่ใช่เทพอะไรหรอก= =

รอภาคหน้าซิ ธานอสมา avenger เอาไม่อยู่แน่

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 474
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bostion อ่านกระทู้
    Galactus ก็คุม พี่บอร์ดเงินอีกทีไงครับ
    คนนี้ครับ เก่งที่สุด One Above All พระเจ้าของจักรวาลมาร์เวล ไม่มีหน้า ปรากฎตัวหลายรูปแบบ เป็นทั้งสแตน ลีมาแล้ว!!!

ปรากฎกายในรูปสแตน ลี(หรือนี่คือกายจริง!!!)

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    1,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,439
    กาแลคตัส คุม SS ได้ในกรงอะไรไม่รูั

แต่ต่อมาภายหลัง SS แหกกรงได้ ก็ทำลายดาวอะไรไม่รุ้แล้วก็ ฆ่ากาแลคตัสไปเลย [ ไอตรงฆ่ากาแลคตัสนี่ไม่แน่ใจว่าฆ่าหรือปล่าว แต่พลังเหนือว่า เท่าที่จำได้นะ เคยอ่านใน Wiki marvel ]

กาแลคตัสรู้ว่า SS มีพลังคอสมิคที่ทรงพลังและเหนือกว่าตน เลยจะเก็บไว้เป็นประโยชน์

กล่าวขอบคุณ
    1,102
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,439
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thanawat-numjarun อ่านกระทู้
    คนนี้ครับ เก่งที่สุด One Above All พระเจ้าของจักรวาลมาร์เวล ไม่มีหน้า ปรากฎตัวหลายรูปแบบ เป็นทั้งสแตน ลีมาแล้ว!!!

ปรากฎกายในรูปสแตน ลี(หรือนี่คือกายจริง!!!)
    ใครอะ ชื่อก็เหนือชั้นแล้ว ไม่เคยได้ยินชื่ออีกต่างหาก One above of all -o-

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Type-7442 อ่านกระทู้
    ใครอะ ชื่อก็เหนือชั้นแล้ว ไม่เคยได้ยินชื่ออีกต่างหาก One above of all -o-
    ความสามารถ ระดับคนเขียนอ่ะ

เมาแล้วก็ไปนอน
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 310
    หนังหนุกมาก hawk eye มันจะเท่ไปไหน เนี่ย

มุ่งหน้าหาความลับของโลกต่
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,716
    3D สุดยอด 10/10

รอ The Avenger 2
    ironman 3
    "จงทำในสิ่งที่เชื่อและจงเชื่อในสิ่งที่ทำ
    Space & Future Club เข้ามาได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    กำคนยิงธนูมัน aim bot ชัดๆ

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    ดู 3D แล้วมึนนิดๆ ให้ 9.5/10 ละกัน

IT Hardware
    กล่าวขอบคุณ
    5,163
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,101
    ภาคนี้ โทนี่สตาฟกวนมากๆๆ ผมฮามุขมัีนลั่นโลงเลย ใครเป็นแบบผมมั่ง 555
    ไส่ลายเซ็นไม่ได้

การแลกเปลี่ยนที่เท่าเทียม
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    ผมว่าไม่ค่อยเท่าไหร่

กล่าวขอบคุณ
    975
    ได้รับคำขอบคุณ: 908
    ฮัลค์หรอครับ ? ทำไมจะฆ่าไม่ได้ครับ

ใน Marvel นี่ พวกชนชั้นในแอสการ์ดสูงๆ ไม่มี ซูเปอร์ฮีโร่คนไหนสู้ได้เลยครับ
    พวกเก่งๆจริงๆ ก็มีพวก กาแลคตัส ซิลเวอร์เซิฟเฟอร์ โอดิน อะไรแบบนี้

ผมไม่ชอบเลย คนที่มาบอกว่า โลกิ กาก - -

ก็จริงอยู่ครับที่พวกนี้เทพๆเยอะ แต่พวกเทพๆนี่เค้าจะไม่ค่อยออกมาปราบเหล่าร้ายก็สักเท่าไหร่หรอกนะ มันจะไปยุ่งกับเรื่องของจักรวาลมากกว่า อย่างซิลเวอร์กับกาแลคตัสนี่ก็จะกินแต่ดวงดาวอิท่าเดียว ส่วนโอดินนี่ก็ชราภาพมากแล้ว จนตอนนี้ก็นอนหลับอยู่ แถมยังคอยปกป้องแอสการ์ดอีกด้วย เอาจริๆง ฮัคนี่ผมว่าถล่มได้ทั้งแอสการ์ดเลยด้วยมั้ง เพราะฮัค มันเป็นคล้ายๆกะวูฟเวอร์รีนอะครับ แบบถึงจะเหลือขนาดเท่ากับเซลล์แล้ว ยังสามารถฟื้นขึ้นมาเป็นตัวแบบเดิมได้อีกเลยครับ

(โลกิมันก็ไม่ได้กากไปซะทีเดียวนะ เผลอๆในการ์ตูนจะเทพกว่านี้ด้วยซ้ำ เพียงแต่ในหนังมันต้องการแสดงให้เห็นว่าโลกิเป็นเทพที่มีความหลงและความทะนงตนสูงมากกกเท่านั้นเอง)

กล่าวขอบคุณ
    975
    ได้รับคำขอบคุณ: 908

มันเป็น "บร๊ะเจ้า" ของโลกมาเวลเลยก็ได้ครับ มันสร้างทุกสิ่งทุกอย่างในจักรวาลมาเวล ซึ่งตัวมันเองอาจจะหมายถึงแสตนลีย์ก็ได้ เพราะเขาก็เป็นคนเขียนซุปเปอร์ฮีโร่หลายๆตัวเหมือนกัน

อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    โลกิ แม่ม อมตะ !! ฮัล์ค ทุบเอาทุบเอา แล้วด่าด้วย ไอ้เทพกระจอก 5555555555555555555

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    เป็นหนัง ACTION-SCI FI ที่ผมคิดว่ามันที่สุดเเล้ว เเต่ผมว่ามันมีอยู่สองอย่างในเรื่อง the avenger ที่เวอร์เกิน คือ
    เรือเหาะได้ พรางตัวได้ถ้าเป็นอย่างนั้นผมว่า เอาเรือนี้ไว้ในเรื่อง BattleShip เเล้วตุ๋ยหลังพวกเรือเอเลี่ยนคงชนะง่ายๆ
    เเล้วก็ HawxEye เเม่นเกิน ส่วนเนื้อเรื่องถือว่าผู็เขียนบทจัดสรรค์ตัวละครได้ดีมาก มุขตลกก็มีเสริมเข้ามา สนุกจริงไม่ดูนี่เสียใจเเน่

กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    ฉากนี้โครตชอบอ่ะ "><"

::Boo This Man::

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    one above all หนึ่งเดียวที่เหนือกว่าทุกสิ่งครับ

http://topicstock.pantip.com/chalerm.../A6576589.html

ลำดับการคุมจักรวาล Marval

ขอบคุณ pantip ด้วยครับสำหรับข้อมูล

กล่าวขอบคุณ
    521
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    ไปดูมาละ คนเยอะดี
    หนังสนุก ฮาทั้งเรื่อง ฉากแอคชั่นได้ใจมากๆ
    ฉาก ฮัก จับ โลกิ ทุ่ม ฮาน้ำตาไหลเลย เล่นคนฮาก๊ากทั้งโรง
    ให้ 8/10 คุ้มตังมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    4,888
    ได้รับคำขอบคุณ: 49
    ไปดูมาแล้วครับสนุกมาก

กล่าวขอบคุณ
    99
    ได้รับคำขอบคุณ: 263
    ไปดูมาแล้วครับสนุกมาก แต่ยังงงๆอยู่ว่า ธอร์ลงมาโลกได้ไง ทั้งที่สะพานไบฟอสพังแล้ว
    มีแต่ผู้ที่สังเวยชีวิตในสงครามเท่านั้น ที่ได้พบสันติภาพ