ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

My name by way is Dante!
    กล่าวขอบคุณ
    167
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wararuki อ่านกระทู้
    ไปดูมาแล้วครับสนุกมาก แต่ยังงงๆอยู่ว่า ธอร์ลงมาโลกได้ไง ทั้งที่สะพานไบฟอสพังแล้ว
    ตอนที่ธอร์เจอโลกิ โลกิจะพูดประมาณว่า โอดินเป็นคนส่งลงมา แต่ด้วยวิธีไหนยังไม่รู้

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    173
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    หลังเครดิตมันเป็นยังไงครับ ช่วยเล่าให้ฟังที พอดี โรงหนังเขาปิดหนังก่อนเลยอดดู

JokergameTH
    กล่าวขอบคุณ
    1,316
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,153
    หนังสนุกมาก 9.5/10

ปล. ใครมีคลิปฉากหลังเครดิตให้ดูบ้างครับ พอดีโรงsound trackไม่มีเขียนบอกให้ดูหลังเครดิต คนเลยออกกันหมด เลยไม่ได้ดู(ไม่อยากดูคนเดียว = =)

Default is Everything
    ในใจของใครบางคน
    กล่าวขอบคุณ
    550
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SpizerZ อ่านกระทู้
    โลกิ : หยุดเดียวนี้นะ!!!!! ข้าเป็นเทพ ไม่ยอมให้สัตว์ชั้นต่ำอย่างแก อัดเล่นหรอกนะ !!!!

ฮัลค์ : ตุ๊บ ตับ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

โลกิ : (Poker face)....

เอาไปเลย 10/10 !!!!!!!!!!!!
    เทพกระจอก
    ชอบสุด ตอนฮัคบอก 555
    SUPERMAN

ชอบส่องเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 156
    ผมดูเเบบธรรมดาค่าบัตร 120 บอกได้คำเดียวว่าคุ้มมาก

$treetWear
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    หลังเครดิต น่าจะเป็นตัวร้ายภาคหน้าครับ
    I don't give a fuck because i'm rudeboy B)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    เซนทรี่เป็นฮีโร่ที่เก่งที่สุด แต่ก็เป็นฮีโร่ที่อ่อนแอที่สุดเช่นกัน พวกจิตหลุดง่าย

อย่าบอกนะ ซูปแมน จะอัดกะ เดอะฮัค

dc vs marvel
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย newvisions : 3rd May 2012 เมื่อ 10:38

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thanawat-numjarun อ่านกระทู้
    คุณควรจะไปดูคอมมิกส์มาก่อนนะค่อยมาพูด จริงๆแล้วใน Marvel นั้นสร้างให้พวกเทพเจ้านอร์สเป็นเหมือนกับมนุษย์ต่างดาว ค้อนธอร์ หอกโลกิ มันก็แค่อาวุธเอเลี่ยน ผมไม่ได้คิดว่ามันเป็นเทพแต่อย่างใด ยิ่งมาบอกว่าโลกิฆ่าฮัลค์ได้สบายๆนี่ เปลี่ยนความคิดเลยฮะ หากใครเป็นแฟนมาร์เวลจะรู้ได้เลยว่าเวลาที่ฮัลค์โกรธสุดขีดนั้นต่อให้ใครเทพขนาดไหนก็เอาไม่อยู่ เพราะพลังฮัลค์นั้นยิ่งโกรธก็ยิ่งเพิ่มพูน เรียกง่ายๆว่า ไร้ขีดจำกัดนั่นเอง ฮัลค์ยังเคยประมือกับ เซนทรี่มาแล้วนะครับ เซนทรี่นี่พลังระดับจักรวาลเลย ฮัลค์ยังประมือได้สบายๆ

และนี่ครับ อยากให้พิจารณา แล้วอาจจะเปลี่ยนความคิดของคุณไปเลย

บีบค้อนธอร์กระจายยังกะของเล่น

ฟัดกะับเซนทรี่ ฮีโร่ระดับจักรวาล

เซนทรี่คือฮีโร่ที่แฟนมาร์เวลขนานนามให้แกร่งที่สุดในเหล่าฮีโร่มาร์เวล เทียบได้กับซุเปอร์แมนของดีซีเลย
    Hulk โชว์โหดประจำครับปัจจุบันโดนพวกของ Serpant สิงอีกไม่รู้ว่าจะมีใครปราบมันได้บ้างล่ะทีนี้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    YOU!!! GOT!!! CAGE!!!!!

ชื่อน้ำตาลแล้วดีใจจัง
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 576
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SpizerZ อ่านกระทู้
    โลกิ : หยุดเดียวนี้นะ!!!!! ข้าเป็นเทพ ไม่ยอมให้สัตว์ชั้นต่ำอย่างแก อัดเล่นหรอกนะ !!!!

ฮัลค์ : ตุ๊บ ตับ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

โลกิ : (Poker face)....

เอาไปเลย 10/10 !!!!!!!!!!!!

ต่อด้วย "เทพกระจอก" ผมนั่งขำน้ำตาเล็ดเลยตอนเห็นหน้าโลกิ