ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

CĦΣ IT ИΣWS UĐ
    กล่าวขอบคุณ
    4,096
    ได้รับคำขอบคุณ: 20,295

Crytek จะป้องกันการละเมิดเกม Crysis 3 เท่าที่ทำได้

อัพเดตข่าวเกมฟอร์มยักษ์แห่งปี 2013
    Crytek จะป้องกันการละเมิดเกม Crysis 3 เท่าที่ทำได้

---------------------------------------------------------------------------------------------------------

Rasmus Hojengaardผู้อำนวยการฝ่ายสร้างสรรค์จาก Crytek กล่าวถึงเกม Crysis 3 ในการพัฒนา โดยยอมรับว่า ทางบริษัทฯยัง
    ไม่ตัดสินใจถึงการใช้มาตรฐานป้องกันละเมิดลิขสิทธิ์กับเกมแอคชั่นฮาร์ดคอร์ภาคใหม่ล่าสุด แต่รับปากว่าจะทำเท่าที่จะสามารถทำได้

---------------------------------------------------------------------------------------------------------

Rasmus Hojengaardกล่าวว่า ตอนนี้ตนยังไม่สามารถตอบอะไรได้ แน่นอนว่าจะต้องเริ่มพูดคุยระหว่างทีมถึงการป้องกันละเมิดลิขสิทธิ์กัน
    ซึ่งจะทำในสิ่งที่เราสามารถทำได้ และ Rasmus Hojengaard ยังกล่าวต่อว่า ผู้เล่นชอบเกมของเรา
    และเล่นเกมของเรา แต่ติดตรงที่ว่าพวกเขาไม่ซื้อเกมเราและหันไปดาวน์โหลดเกมแทน

เกม Crysis 2 ถือว่าเป็นหนึ่งในเกมที่ถูกละเมิดลิขสิทธิ์มากที่สุดในปี 2011 และถูกละเมิดด้วยการดาวน์
    โหลดมากกว่า 4 ล้านครั้ง แถมเกมดังกล่าวหลุดบนโลกอินเตอร์เน็ตก่อนวันวางจำหน่ายอีกด้วย

เกม Crysis 3 วางจำหน่ายปี 2013 บนเครื่อง PC, Xbox 360 และ PlayStation 3

- Gamers Unleashed -
    ออกแบบกระทู้ข่าวโดย:Manthai@Gamers Unleashed
    ขอขอบคุณข้อมูลจาก:Gamemun,Google
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย manthai : 1st May 2012 เมื่อ 15:36

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 31 คนที่กล่าวขอบคุณ:

I'm in Nightmare
    อ่อนนุช กรุงเทพ 10250
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    เกมส์นี้ผมเล่นแท้แน่นอน จอง ลิมิเต็ดเลยด้วย

i7-4770@3.4GHz + ASRock H87 Pro4 + Avexir DDR3 8GB + GALAXY GTX760 GC 2GB

Mokona^Modoki
    กล่าวขอบคุณ
    548
    ได้รับคำขอบคุณ: 658
    อ่านแล้วรู้สึกเป็นข่าวร้ายของคนทุนน้อย

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

The_Nine
    กล่าวขอบคุณ
    2,094
    ได้รับคำขอบคุณ: 723
    ยังไงก็ได้ครับ ปล่อย Demo มาด้วยละกัน Engine ใหม่กลัวไม่ไหว 55

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

CĦΣ IT ИΣWS UĐ
    กล่าวขอบคุณ
    4,096
    ได้รับคำขอบคุณ: 20,295

.:: Call of Duty: Black Ops II Teaser Poster ::.

ขอขอบคุณข้อมูลจาก:AGB
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย manthai : 1st May 2012 เมื่อ 16:35

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    222
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    เกมส์นี้จัดเเท้เเน่นอนตอนนี้เก็บตังอยู่เเต่ปีนี้เกมส์ออกเยอะจริงๆ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

IMAGINE DRAGON + TAYLOR
    กล่าวขอบคุณ
    2,597
    ได้รับคำขอบคุณ: 475
    ซื้อแท้กล่องไป 2 ภาคแล้ว ภาคนี้ก็คงซื้ออีก 555

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ภาค 2 ผมซื้อเเท้นะ ทั้งที่ไม่รู้จักเกมส์นี่เลย เเต่รู้สึกว่ามันมีคุณค่ากว่า เกมส์ภาคเดี่ยวกันในโหลดเสียอีก เพราะมันเป็นเกมส์เเท้เกมส์เเรกของผมด้วย ยังไงยังไงก็ช่วยกันอุดหนุนเขาไปนะ จะได้มีเกมส์เล่นกันต่อไปนานนาน

เกรียนมันเยอะจังว้าา
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,363
    ให้มันได้อย่างงี้ ใครจะว่า ตูไม่สน จะซื้อว้อยย !!!!!

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    อยากให้มีชุดคอลเล็คชั่นโว้ยยยยยยยยยยยย เหมือนภาค 2 อ่ะ

::twisted Metal::
    กล่าวขอบคุณ
    1,650
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    จัดแท้ จัดแท้ จัดแท้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย theyus01 : 1st May 2012 เมื่อ 20:30