ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413

คือว่า แต่งตัวแนวนี้มันจะเสี่ยวใหมครับ

คคือเมื่อก่อนผมจะแต่งตัวแนวแว๊น ครอบครัวผมก็ต่างรังเกียจและดุด่าว่าผมว่า แต่งตัวแบบนี้มันเสี่ยวมันลาวอ่ะครับ

ผมเลยไม่แต่งตัวตามใครๆ แต่งตัวในแบบของผมคือกางเกง3ส่วนลายสก๊อตหรือไม่ก็ลายเลียบๆสีขาว,เหลือง,ดำ

ส่วนเสื้อ ก็ใส่เสื้อมีราคานะครับ แบบ บอดี้โกลฟ / ริปเคลอ / วอค่อม / RUN-BKK / I  MY PEOPLE

แล้วก็ใส่ลองเท้าแตะ

แบบนี้เสี่ยวใหมครับ ขอแบบตรงๆ ผมไม่โกรธครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

[>• DaRKNesSoUL •<]
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    แล้วแต่แนวคนชอบครับ สำหรับผมแนวนี้มันเสี่ยวนะ
    มีน้องๆอยู่คนนึงแต่งแบบนั้นเลย เกงขาสั้น3ส่วนสีน้ำตาล แต่ใส่เสื้อกล้าม กับรองเท้าหนังสีน้ำตาล เลยบอกมัน จะไปเรียนลูกเสื้อที่ไหน
    สำหรับผมเสื้อยืด เกงยีนต์ ก็พอแล้วฮ่าๆๆๆ
    รอท่านอื่นมาแสดงความเห็นต่อ..
    [>• ASUS FOREVER •<]

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    นาย จะบอกให้นะ ผมก็ใส่ กางเกง ขาสั้นลายสก๊อต ของ คาเมล แล้วก็เสื้อ บอดี้โกล บอกตรงๆ ไม่เสี่ยวหรอก มันไม่ใช่ พวกเสื้อปัก แล้วก็ ถ้าอยากไม่เสี่ยวเลย หาพวกกาเกงยนต์ แล้วก็เสื้อแขนยาว เสื้อเชิ้ิต สวยๆ แบบมีลายเป็นเส้นๆ แนวเดียวใส่ เอาผมว่าแบบนี้แทบไม่เสี่ยวเลย

--++<..SATANISM..>++--
    กล่าวขอบคุณ
    407
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,863
    เสี่ยวโคตร เปลี่ยนเป็นรองเท้าผ้าใบซะ

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    ของผมชอบแนว กาเกง 3-4 ส่วน ลาย POPEYE เฉพาะบางตัวบางตัวก็ลายเท่ๆ เสื้อ ลาย บ้องกัญชา ใส่ยังงี้แหละคับไม่ตามใครยิงอากาศร้อนใส่ขายาวยิ่งร้อนไปใหญ่เลย

Hala Madrid!!!
    Santiago Bernabeu ซานเตียโก เบร์นาเบว>>>>>>>>
    กล่าวขอบคุณ
    2,764
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,262
    ของผมก็ กางเกงยีนส์ขา 3 ส่วน แนวเกาหลี เสื้อคอวีแบบเท่ๆ แล้วก็ Nike คู่นึง

เวลานั่งเล่นคอมอยู่ที่บ้านก็ บ๊อกเซอร์ตัวนึง แค่นั้น เย็นสบาย

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    Blog Entries
    1
    แล้วแต่คนมองครับ ใส่สูทผูกไทก็เสี่ยวได้ถ้าคนมองว่าเสี่ยว
    ใส่ไปเลยครับ อายใคร คนสมัยนี้ไม่มีเวลาคิดเรื่องของคนอื่นหรอก

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

- [ The Gang ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,262
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,610
    มันอยู่ที่ตัวคุณถ้าคุณออกไปข้างนอกแล้วมัวแต่คิดเรื่องนี้ก้ไม่ต้องทำไรกันแล้ว '
    - XENON -

Avalanche's Fanboy
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,138
    ทำไมต้องว่า ลาว ด้วยครับไม่เข้าใจ

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ไม่มีความประนีประนอม
    ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,922
    1
    แฟชั่นคือความมั่นใจครับอย่าไปแคร์สายตาใครครับ

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

R.I.P 2PAC (1971-1996)
    กล่าวขอบคุณ
    496
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    แล้วท่านจะแต่งตัวไปทางแนวไหนล่ะครับ
    ถ้าใส่พวกยี่ห้อ Reven เป็นไปได้หาซื้อกางเกง Dickies มาใส่ซักตัวก็โออยู่นะครับ
    แล้วก็เปลี่ยนรองเท้าซะนะท่านนะ

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ผมจะบอกให้นะ ผมใส่หมวกปานามา เสื้อเชิ้ตลายดอก (ส่วนมากจะเป็น Getaway) ใส่ขาม้า ย้อมผม รองเท้าคอนเวิร์ด บางทีก็ผูกไทด์

ผมภูมิใจในแนวของผม ผมไม่แคร์ใครทั้งนั้น เพราะผมชอบแต่งตัวแบบนี้

ก็ไม่มีใครว่าผมเป็นเด็กแว้น แล้วก็ ผมไม่คิดว่ามันเสี่ยวด้วย

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    3
    ของผมใส่เเค่กางเกง3ส่วนเเล้วก็เสื้อยืด เเล้วรองเท้าเเตะ เเล้วมีอีกชุดก็ เสื้อยืดกางเกงยีนส์ ก็ปกติดีนี้ครับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    รองแตะท่าน เปลี่ยนอย่างเดียวไม่เสี่ยวแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    538
    ได้รับคำขอบคุณ: 54
    แคร์ทำไม ถ้าใส่ของแท่ อิอิกำ

- Jedi Knight -
    กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 716
    เปลี่ยนรองเท้าพอ - -
    ---------------------- THE POWER ----------------------

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 189
    ผมไม่ชอบ เสื่อ run bkk อย่างเดียว อะ 555+ เเต่คุน ชอบก็ใส่ไปเตอะ

กล่าวขอบคุณ
    2,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 954
    ผมก็ขาสั้นอ่ะ เสื้อยืดธรรมดา แล้วก็รองเท้าแตะ สบายๆช่วงนี้ร้อนด้วยเลยใส่แบบนี้

เท่หน่อยก็ใส่แว่นไปด้วย (แฟนบังคับ)

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

--- Avril Lavigne ---
    อยู่ในใจเธอไง >.<
    กล่าวขอบคุณ
    970
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    เสี่ยวไม่เสียวอยู่ที่ใจ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Like to Cydia Tweak
    กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,231
    ออกไปเที่ยวอ่ะ เปลี่ยนเป็นรองเท้าผ้าใบ กางเกงยิีนส์ ขออย่าเป็นขาม้า มันเสี่ยว เสื้อเป็นขอปกก็ได้ หรือคอวีก็ดี

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เสื้อดีอยู่เลยครับ เปลี่ยนแค่กางเกง ไส่กางเกงยีนเดฟ หรือกระบอกก็ได้และก้ใส่รองเท้าผ้าใบเช่นconword หรือvan แค่นี้ก็เท่แล้วครับ แต่แต่งแบบคุณผมก็ว่ามันเสี่ยวจิงๆนะครับอย่าโกรดผมน่ะ

กลับไปใช้ WinXP ดีมั้ยนะ.
    Bangkok, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,062
    ได้รับคำขอบคุณ: 250
    1
    ทั้งตัวผมใส่ Uniqlo ครับ 555 ผมรักแบรนด์นี้มาก

ลายเสื้อมันดูไม่ได้เด่น แต่ราคาไม่ต่ำเลยนะ ^ ^ ผมก็แนวไม่ไรมากครับ

กางเกงยีนส์ผมทุกตัวยี่ห้อ LEE หมดครับ (มีอยู่ 3 ตัว)

กางเกงขาสั้นมี Uniqlo ตัวนึงครับ

ส่วนเสื้อผ้ากระเป๋าก็ใช้ Uniqlo มันครับ มันสบายตัวมาก เพราะเป็นของญี่ปุ่น โคตรรักยี่ห้อนี้ ผมซื้อที่เซ็นทรัลแกรนด์ พระราม 9 ครับ ซื้อทีไม่เคยต่ำกว่า 5000 (รวมของพี่ชายพี่สาวด้วยอ่ะนะ 55)

.:: LIFE ::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,876
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    ผมใส่เสื้อยืด Body Glove หรือไม่ก็พวกเสื้อยืด + กับ กางเกง 3 ส่วนลายพราง

ใส่เท้าแตะ ผมก็เฉยๆหะ เพราะเป็นเด็ก ตจว. ^^

ถ้าไปเที่ยวไกลๆ ก็เสื้อคอปก + กางเกงขายาว Digital Woodland + Vans ก็อป (จนครับ)

ใส่ไปไม่สนใจคนอื่นอ่ะ ใครจะมองผมยังไงก็ไม่สน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pkill1994 : 1st May 2012 เมื่อ 22:52

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 150
    RUN-BKK / I  MY PEOPLE / LOVE BKK อะไรพวกนี้ผมใส่นะ

กางเกงก็ 3 ส่วน - ลายทหาร ลายผ้าขาวม้า ขาวดำเทา (วนเวียน) ลายทหาร ยีนส์ก็ใส่ ใส่เดฟ (ใส่เฉพาะทำงานใหญ่ๆที่ต้องใส่)

รองเท้่า ถ้าอยู่แถวบ้าน ก็แตะครับ ไปไหนก็ ผ้าใบ

หน้าร้อนเลยไม่ใส่ยีนส์ครับ ใส่ยีนส์ ก็ร้อนตับแตก 3ส่วน เสื้อผ้าสบายๆ รองเท้าผ้าใบ ไม่กัดเท้า ก็ ดีแล้วครับ

อย่าเห็นแก่ตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2,895
    ได้รับคำขอบคุณ: 312
    ดูบุคลิกตัวเองครับ แต่งแบบที่ตัวเองชอบ อย่าไปตามใครเพราะคนเรามันไม่เหมือนกันนะครับ ถ้าคุณหาสไตล์ของตััวเองเจอนะครับรับรอง หล่อ