ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    500
    ได้รับคำขอบคุณ: 160

NET TOT เข้าเว็บต่างประเทศไม่ได้อีกแล้ว

เซงๆไอเน็ตค่ายนี้ราคาเท่ากับค่ายอื่นแต่บริการห่วยแตกจริงๆ

ปล.ถ้าหมดสัญญานี้คงจะเปลี่ยนแล้วละครับ ปัญหาเยอะที่สุดเลยแหะค่ายนี้ เสียดายเงิน ก่อนหน้านี้ใช้3BB ไม่เห็นต้องมีค่าพวกบำรุงสายสัญญาณโทรสับอะไรพวกนี้เลยเลย ตอนแรกที่ติดมันบอก2เดือนแรก300อะไรนั้นอะคราวนี้ใช้ตกเดือนละ 700-800 รวมค่าโทรสับบ้านด้วยเซงมากๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mashiba : 2nd May 2012 เมื่อ 11:03

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

BTS ศรีราชา
    กล่าวขอบคุณ
    2,152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,415
    Blog Entries
    1
    ทำใจล่ะครับ เซ็งๆ dota 2 ก็ไม่ได้

TeamKakKak@JKG
    กล่าวขอบคุณ
    427
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,240
    1
    ย้ายได้ย้ายไปนานแล้ววววววววว

กล่าวขอบคุณ
    497
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    เออโล่งอกไปที เมื่อกี้เปิดคอมมา เข้า Google เข้า Facebook ไม่ได้ นึกว่าเน็ตเสีย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    isp ล่มทั้งประเทศครับเค้าว่างั้น ไม่เกิน 2 ชั่วโมงก็เล่นได้ล่ะ

Bye , Sha la la la la
    PonyVille , Equestria
    กล่าวขอบคุณ
    617
    ได้รับคำขอบคุณ: 441
    ผมก็ TOT

รอให้เขาแก้ให้คืนละกัน

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    รอมาหลาย ชม.แล้วจ้าา

กล่าวขอบคุณ
    500
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TridentMosquito อ่านกระทู้
    *-* ผมว่ามันถูกกว่าทุกค่ายแล้วนะ ไม่คิดค่า ติดตั้งสาย
    ก่อนหน้าที่ผมใช้TOT ผมใช้3BBมาก่อนอะครับ ตอนติดมันมีค่าติดตั้งก็จริง แต่พอมีปัญหาอะไรโทรไปหาอีกวันนึงมันมา ซ่อมให้เลย แต่TOTรอตั้งหลายวันกว่าจะมาซ่อมให้

กล่าวขอบคุณ
    1,155
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,568
    ผมก็เบิ่อนะไอเน็ตค่ายเนี่ยแต่ต้องทำใจเพราะสายมันมาถึงแค่ค่ายเดียว

กล่าวขอบคุณ
    2,757
    ได้รับคำขอบคุณ: 462
    1
    ผมก็เข้าไม่ได้อ่ะครับ เซงเลย T.T
    [IMG][/IMG]

EARTH -- BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mashiba อ่านกระทู้
    ก่อนหน้าที่ผมใช้TOT ผมใช้3BBมาก่อนอะครับ ตอนติดมันมีค่าติดตั้งก็จริง แต่พอมีปัญหาอะไรโทรไปหาอีกวันนึงมันมา ซ่อมให้เลย แต่TOTรอตั้งหลายวันกว่าจะมาซ่อมให้
    ช่ายๆๆๆ เห็นด้วย TOT ซ่อมให้ช้า บ้านเราเน็ตมีปัญหานิดเดียวต้องรอซ่อมตั่ง 5 วัน

กะว่าสิ้นเดือนนี้จะเปลี่ยนไปใช้ 3BB

กล่าวขอบคุณ
    159
    ได้รับคำขอบคุณ: 448
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ denhotx อ่านกระทู้
    ทำใจล่ะครับ เซ็งๆ dota 2 ก็ไม่ได้

ใช่ครับ เข้า Stream ไม่ได้

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SlurPEEzz อ่านกระทู้
    ช่ายๆๆๆ เห็นด้วย TOT ซ่อมให้ช้า บ้านเราเน็ตมีปัญหานิดเดียวต้องรอซ่อมตั่ง 5 วัน

กะว่าสิ้นเดือนนี้จะเปลี่ยนไปใช้ 3BB
    ผมว่า tot ดีนะโหลด bit ขึ้น 3bb กับ true โหลดไม่ค่อยขึ้นเลย

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ผมใช้ tot เข้าไม่ได้ แต่ถ้าใช้ VPN จะเข้าได้ปกติ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mashiba อ่านกระทู้
    เซงๆไอเน็ตค่ายนี้ราคาเท่ากับค่ายอื่นแต่บริการห่วยแตกจริงๆ

ปล.ถ้าหมดสัญญานี้คงจะเปลี่ยนแล้วละครับ ปัญหาเยอะที่สุดเลยแหะค่ายนี้ เสียดายเงิน ก่อนหน้านี้ใช้3BB ไม่เห็นต้องมีค่าพวกบำรุงสายสัญญาณโทรสับอะไรพวกนี้เลยเลย ตอนแรกที่ติดมันบอก2เดือนแรก300อะไรนั้นอะคราวนี้ใช้ตกเดือนละ 700-800 รวมค่าโทรสับบ้านด้วยเซงมากๆ
    มันก็เหมือนกันทุกค่ายหล่ะ ครับ ผมใช้ TOT มา 5 ปีละปัญหาก็ไม่ค่อยเห็นจะมี 3BB มันยังใหม่อยู่ ลองอีกซัก 3-4 ปีสิครับ ปัญหาก็ก็พอๆกัน
    TOT เขาไม่ได้ เกิดมากับอินเตอร์เน็ต นะครับ พอมาให้บริการ มันก็ต้องมีปัญหาบ้างเป็นธรรมดา พวก 3BB เขาเกิดมากับเน็ต มันจึงต้องดีกว่า TOT เป็นธรรมดา
    ตอนนี้ TOT แถวบ้านผม ไล่เปลี่ยนสายใหม่เกือบทั้งอำเภอแล้ว ครับ เพราะจะเร่งทำ อินเตอร์เน็ตความเร็วสูง ถ้าคุณ ดูโครงการเขาบ่อยๆ เห็นได้ ว่าเขากำลังพัฒนา
    จึงมีต้องมีปัณหากันบ้าง ไม่มีค่ายใหน ดีที่สุด หรอกครับ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

We ~ Love ~ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    ดูหนังจบไปเรื่องนึงละตอนนี้ว่ากำลังจะไปอาบน้ำดูสิ ว่าจะเข้าได้ยัง TOT

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BEEZANEEZA อ่านกระทู้
    มันก็เหมือนกันทุกค่ายหล่ะ ครับ ผมใช้ TOT มา 5 ปีละปัญหาก็ไม่ค่อยเห็นจะมี 3BB มันยังใหม่อยู่ ลองอีกซัก 3-4 ปีสิครับ ปัญหาก็ก็พอๆกัน
    TOT เขาไม่ได้ เกิดมากับอินเตอร์เน็ต นะครับ พอมาให้บริการ มันก็ต้องมีปัญหาบ้างเป็นธรรมดา พวก 3BB เขาเกิดมากับเน็ต มันจึงต้องดีกว่า TOT เป็นธรรมดา
    ตอนนี้ TOT แถวบ้านผม ไล่เปลี่ยนสายใหม่เกือบทั้งอำเภอแล้ว ครับ เพราะจะเร่งทำ อินเตอร์เน็ตความเร็วสูง ถ้าคุณ ดูโครงการเขาบ่อยๆ เห็นได้ ว่าเขากำลังพัฒนา
    จึงมีต้องมีปัณหากันบ้าง ไม่มีค่ายใหน ดีที่สุด หรอกครับ
    จริงครับผมก็คิดเหมือนท่าน ของผมใช้มา 6 ปี เพิ่งจะมีปัญหาแค่ 3 ครั้งรวมครั้งนี้ด้วย
    ก็ไม่เห็นจะมีอะไร นะ เขาจะเปลี่ยนระบบใหม่ให้เมพ กว่าเดิมก็ต้องมีปัญหากันบ้าง รอนิดรอหน่อยจะไม่ได้เลยหรอครับ

ปล. ว่าไปนั้น
    ปล.2 ไปอาบน้ำดีกว่า 555 +
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kingmes : 2nd May 2012 เมื่อ 11:24
    .: Assasin's - Creed - RevelationS :.

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    เซ้งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

We ~ Love ~ JKG
    กล่าวขอบคุณ
    317
    ได้รับคำขอบคุณ: 754
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kingmes อ่านกระทู้
    ดูหนังจบไปเรื่องนึงละตอนนี้ว่ากำลังจะไปอาบน้ำดูสิ ว่าจะเข้าได้ยัง TOT

จริงครับผมก็คิดเหมือนท่าน ของผมใช้มา 6 ปี เพิ่งจะมีปัญหาแค่ 3 ครั้งรวมครั้งนี้ด้วย
    ก็ไม่เห็นจะมีอะไร นะ เขาจะเปลี่ยนระบบใหม่ให้เมพ กว่าเดิมก็ต้องมีปัญหากันบ้าง รอนิดรอหน่อยจะไม่ได้เลยหรอครับ

ปล. ว่าไปนั้น
    ปล.2 ไปอาบน้ำดีกว่า 555 +
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FANG อ่านกระทู้
    ผมก็เบิ่อนะไอเน็ตค่ายเนี่ยแต่ต้องทำใจเพราะสายมันมาถึงแค่ค่ายเดียว
    อ่านจากกระทู้ของท่านนี้นะครับ คงจะรู้แล้วว่า TOT ทำงานกันเป็นยังไง
    .: Assasin's - Creed - RevelationS :.

Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    3BB ก็ใช่ว่าจะดีนะครับ เน่าเหมือนกัน ว่าจะแวะไปลองของ True ดูบ้างไม่เคยลอง TOT 3BB เน่าหมดเลยที่บ้านผมนะ ตอนแรก ๆ ก็ดีหรอก ใช้ ๆ ไป เริ่มมีอาการ มีสัญญาณเน็ตแต่เข้าเน็ตไม่ได้บ้าง เน็ตอืดบ้าง น่าเบื่อมากครับ 3BB ขนาดตู้สัญญาณมันอยู่หน้าปากซอยบ้านผมนะ โคตรใกล้อ่ะ ยังมีปัญหาเลยครับ แต่ดีตรงที่พนักงานมันไม่ค่อยปากเสียเหมือน TOT

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 409
    นึกว่าเป็นคนเดียว รอมา 3 ชั่วโมงแล้วครับ ไอ่เน็ตเ_ยเนี่ย - -

ลองดูโปรไฟล์ผมสิแล้วจะรู้
    กล่าวขอบคุณ
    1,542
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,268
    ผม่ผมเป็นพนักงาน tot บอกว่าเน็ตล้มทั่วประเทศครับ

BTS ศรีราชา
    กล่าวขอบคุณ
    2,152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,415
    1
    เจท ตอนนี้ใช้ได้แล้วครับ ทยอยเข้าได้แล้วนะครับค่อยๆเป็นๆค่อยๆไปแล้วก็เข้าได้แล้วนะครับตอนนี้อ่ะผมเข้าได้แล้ว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย denhotx : 2nd May 2012 เมื่อ 11:39

กล่าวขอบคุณ
    214
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    เรายังไม่ได้อะ = =

กล่าวขอบคุณ
    91
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    1
    ผมว่า ไม่มี ปัญหา นะ ผมก้อ ใช้ หลุดๆ ส่วนใหญ่! แต่ก้อใช้ได้อะครับ
    EMGTV.Channal >[Facebook][Youtube][Twitter]
    Exclusive.Multimedia.Gamer

กล่าวขอบคุณ
    401
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    TOT เข้าได้แล้วครับ