ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,403

[PC] SNIPER ELITE V2 - SKIDROW [DIRECT LINKS][FULL] ลิ้งตรงโหลดเต็มสปีด [One2Up.com][2GB/Part]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MasterJame อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นครับ จะว่าสเปกไม่ถึงก็ไม่ใช่ Ci5 GT540M

ได้แล้วครับ สำหรับคนใช้ GeForce นะครับ

มองไปที่ มุมขวาล่างของหน้าจอ เจอ ICON ของ GeForce แล้วให้คลิกขวา เลือกดังรูป
    [url=

เลือก Manage 3D Settings

เลือกแถบ Program Setting แล้ว คลิกปุ่ม Add

ไปเลือก SniperEliteV2.exe ตรงที่ ๆ เราติดตั้งเกมและแคร๊กเรียบร้อยแล้ว

ปรับ 2.Select the preferred graphics processor for this program: ให้เป็น High-performance NVIDIA processor

จากนั้นลองเข้าเกมดูครับ ของผมเล่นได้แล้ว จากที่เคยเป็นจอมืดและเด้งออกเวลาเจอ logo แดงๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ book0147 อ่านกระทู้

เล่นได้ ล้านเปอร์

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fames14 อ่านกระทู้
    เล่นได้ 10000 เปอร์เซ็นครับ !!!!! ขอบคุณมากครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ themong อ่านกระทู้
    มายืนยันให้ครับ เคยเล่นภาคแรก โอ้!!!มิติใหม่แห่ง FPS เลยละ เจ๋งจริง Bullet Cam สะใจดี

Win xp เล่นไม่ได้นะครับมันใช้ Direct X 11 ^^

ภาคแรก ความมันสเยี่ยม กราฟฟิก เฉยยๆ

ภาคนี้ Direct X 11 โอ้!! ความมันส์ เยี่ยม กราฟฟิก สุดๆ

มันสนุกกับ Bullet Cam นี้แหละ(คนที่คิด คิดได้ยังไง เจ๋งสุดๆ)

ภาคนี้แถมด้วยว่า กระสุนโดนตรงไหน โอ้!!ได้อารมณ์

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bboymaster19 อ่านกระทู้
    ขั้นตอนลง CracK ครับ มีอยู่ในแผ่นแล้ว เข้าไปใน Folder SKIDROW Copy ไฟล์ ใน bin ไปวางใน Folder ติดต้ังเกมส์ ดูด้านล่างคริปครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bboymaster19 อ่านกระทู้

เล่นได้แน่นอนเอาหัวเป็นประกันถึงผมจะไม่ใช่อัพโหลดชื่อดังแต่กระทู้ผมไม่เกรียนแน่นอนเอาใจขาโหลดทุกท่านด้วยลิ้งโหลดคุณภาพแรงเพื่อคนไทยโดยเฉพาะและที่สำคัญลิ้งน้อยมาก 2GB ต่อ part

เกมส์นี้ Windows XP เล่นไม่ได้น๊ะครับ

S K I D R O W

the leading force

proudly presents

Sniper Elite V2 (c) Rebellion

02-05-2012....Release Date <-> Protection...............Steam+CEG

FPS..............Game Type <-> Disk(s)......................1 DVD

INSTALL NOTES

1. Unpack the release

2. Mount or burn image

3. Install

4. Copy everything from the SKIDROW folder into the game installation

5. Play the game

6. Support the companies   ,    which software you actually enjoy!

Minimum System Requirements:

CPU : Dual-core CPU with SSE3 (Intel Pentium D 3GHz / AMD Athlon 64 X2 4200) or better

RAM : 2GB system memory

VGA : Microsoft DirectX 10.0 compatible graphics card with 256 MB of memory (NVIDIA GeForce 8800 series / ATI Radeon HD 3870) or better

DX : DirectX 10.0

OS : Microsoft Windows Vista (Service Pack 2) or Windows 7 (Windows XP is NOT supported)

____________________________________________________________________________

เซิฟอยู่ในไทยโหลดแรงเป็นลิ้งตรง

คำแนะนำ:เมื่อโหลดเสร็จแล้วช่วยเปลี่ยนชื่อตามตัวเลขเพื่อจะได้แตกไฟล์ได้

เพราะตอนโหลดมาชื่อมันจะมั่ว เวลาตั้งชื่อเอาชื่อไรก็ได้

ขอแนะนำว่าให้เปลี่ยนตั้งแต่โหลดไฟล์แรกเส็จ เช่น เมื่อท่านกดโหลด Part 1 เส็จจะได้มาหนึ่งไฟล์แล้วชื่อมันจะเป็นตัวเลขหลายตัวดูไม่เป็นระเบียบให้ท่านแก้ให้เป็นชื่อไรก็ได้ให้มี Part 1ตามท้ายเช่น jm.part1.rar เป็นต้นให้มันเรียงตามหมายที่ท่านโหลดมาเลยทำแบบนี้ไปเรื่อยๆจนครบทุก Part ถ้าไฟล์ที่ท่านโหลดมี 3 Part ถ้าท่านทำถูกเปลี่ยนชื่อไฟล์ตรงตามลำดับของมันจะได้ชื่อตามนี้ jm.part1.rar / jm.part2.rar / jm.part3.rar ในกรณีที่ท่านแตกไฟล์ไม่ได้อาจเป็นเพราะท่านเรียงลำดับไฟล์ไม่ถูกต้อง

ดูรูปตัวอย่าง

ผมแนะนำให้
    เปลี่ยนชื่อตอนที่ขึ้นกล่อง IDM Download เลยครับ เพื่อป้องกันการสับสน
    ว่าไฟล์ใหนเป็นไฟล์ที่เท่าไหร่ เอาง่ายๆเลย ก็ 1 - 2 - 3 ง่ายดีครับ

มีปัญหาด้านการแตกไฟล์เปลี่ยนชื่อไม่เป็นมาคุยกันใน facebook ครับ

CicK Here

Part 1

Part 2 OR Part 2

Part 3

Sniper.Elite.V2-[SKIDROW].part1.rar
    http://www.filecondo.com/dl.php?f=Fbcdbb1spvPc

Sniper.Elite.V2-[SKIDROW].part2.rar
    http://www.filecondo.com/dl.php?f=k4558a1spvU6

Sniper.Elite.V2-[SKIDROW].part3.rar
    http://www.filecondo.com/dl.php?f=sb723e1spw40

CREDIT : http://pkloader.blogspot.com

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bboymaster19 : 5th May 2012 เมื่อ 00:51

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 172 คนที่กล่าวขอบคุณ:

(ras)_dear, -[Chelsea_FC]-, 138, 2coloreyes, Abple, alek123, anantu14, animosity, AnonymousHacker, Aom_38080, April, armaszxc, ARTATR, artza001, assassimer, Awesome004, baanboom6, Bagame, banzsmart, bboysonic, benz0055za, berrygo60, bigbang06, bir123456, blackmetal, blemish, BOMBIE, book0147, boom12098, boomerang0, B_Kikujiro, cabunkle, ChA1-, chanakana, chapMU, chayanin01, clubmusic7, darkman2020, darkponta, dcaudy, DEMONLIGHTNING, dewgtr, diwzaza080, doggyshock, doraemong20, dragonball-0, Dragunov, DspecT, Ekstemi, Elizabeth, emmaza, Emo, Enzio, evan, EvilGhost, ExTrA-, extrembom, eyazawa2456, fames14, FC FAP, fffcnokky, games3707, giotto, golf2542, Golfxyz01, guaonzza, Hacking, harnibal409, Hoshigaki, IBaa, jabbawockeez70, jetzjamez, jirayu350z, johnzars123, jokabobo147, jonoye, joymylove, K2029, kaehaha, kamal2ov, KASZA, kengza4855, KimEunSang, king08, kinggame7988, knight2592, kongshere17, landofgun, Logia, luminos, Macmanaman33, maigenius, manshinoda, MasterArt, MasterJame, Miss, mosjamos, mozzeze, Mr.KonG16, namping, Napon, narubes_bebe, ngeang24, nineloveret, Nomad, NooBKinG37879, notenakab, nutsadil, nuttawut44162, O2OHM, oan'lak18, olnr, ooi404, P.PeEm, parasite, peeple11, PL anatomic, Pluemzaa, popbazainw, princegameza, prinntopanta, prosiser, PZBK3rd, Raptor F22, Raymonpie, rider rose, Risingpat155, RONG, ruicosta, runnerkob, sigma, sLeEpyNut, spycopy, suc, suffering, tatha5, teerachai212, The Infinity, themong, TigerHunter, tomzamio005, ton2528, TONP555, tooneaea, top_a4, totemo_jojo, Tranforsmer69, tstzxcv12, typearmyer, tyrannous, veriety69, warkillry, wave62007, whiteslepy, winzxcvb00, Wolfie0530, Y2F/Frong/Mafia, YAKAMA27, york915, yosudteen, Zatsune Miku, Zello, Zidane, zixmachanal, zombie, [Yaranaika_], _9TD, ~Dark~, ~toto~, คนตัวดำ

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ขอบคุณมากครับ จะลองดูครับ อันนี้ตัวเต็มป่าวววว !!!

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EvilGhost อ่านกระทู้
    Thx เน้อ นี่ตัวเต็มใช่ป่าว เล่นได้เดี๋ยวมายืนยันครับ
    ครับผม ขอบคุณหลายๆ

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    48
    กลัวไวรัสอ่าาาาาา !!!

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สูงสุดคืนสู่สามัญ
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 131
    โหลดอยู่ครับ อีก1ชม40 ถ้าเล่นได้จะเอาภาพมายืนยันนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    151
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    ปู หญ้านอนกินเลยครับ

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ขอบคุณครับตอนนี้กำลังโหลดอยู่ มาไวจริงๆ
    " I play it because I love it. "

การโหลดคือ จิตวิญญาน
    กล่าวขอบคุณ
    441
    ได้รับคำขอบคุณ: 415
    ทำไม windows Xp เล่นไม่ได้อะครับ (สังใส)
    thailandstar.tskk.in

กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ต้องรอแครกหรือเปล่าครับ หรือว่าเล่นได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    48
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thewinman อ่านกระทู้
    ทำไม windows Xp เล่นไม่ได้อะครับ (สังใส)
    เกมนี้ไม่ซัพพอร์ต XP ครับ เล่นได้แค่ Vista / 7

กล่าวขอบคุณ
    48
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ diwzaza080 อ่านกระทู้
    ต้องรอแครกหรือเปล่าครับ หรือว่าเล่นได้เลย
    แครกไปหาโหลดของคนอื่นมาใช้ก็น่าจะได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ diwzaza080 อ่านกระทู้
    แคกมาแล้วครับไม่ต้องรอ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    78
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    รอคำยืนยันอีกสัดนี้ดดีกว่า^^

ForeverTogether
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    ทำไมพาท น้อยจัง

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MasterArt อ่านกระทู้
    ทำไมพาท น้อยจัง
    2 Gb ต่อ part ลิ้งตรงครับ กำลังทำคลิปให้ดูว่าเล่นได้แน่นอน

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ใครเล่นได้มานอนยันหน่อน เด้ออ

กล่าวขอบคุณ
    5
    ขั้นตอนลง CracK ครับ มีอยู่ในแผ่นแล้ว เข้าไปใน Folder SKIDROW Copy ไฟล์ ใน bin ไปวางใน Folder ติดต้ังเกมส์ ดูด้านล่างคริปครับ

23. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Shinzengumi Minor Boss
    Shinzengumi Office
    กล่าวขอบคุณ
    6,667
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,119
    ทุกคนกลัวเพราะมันเป็นเว็บโลหดใหม่สินะ
    ผมว่าเว็บนี้เจ๋งมาก โลหเร็ว แถมไฟล์ใหญ่โคตรๆ โหลดยาวๆ
    เสียก็แค่ต้องเปลี่ยนชื่อ ย้ำ เน้นมาก เพราะผมเคยโหลดเพลิน 10 part แล้วไม่ได้เปลี่ยนชื่อ T-T

Your Dogtag Are Mine
    กล่าวขอบคุณ
    182
    ได้รับคำขอบคุณ: 426
    เดียวได้จะมายืนยันครับ โหลดอยู่
    Intel Core i7-2630QM nVidia GeForce GT 540M (2 GB GDDR3) Ram 4 GB

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขอบคุณมาก ครับ โหลดอยู่เลย เดียวลงได้เล่นได้ จะมายืนยันอีกทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    5

เล่นได้แน่นอนเอาหัวเป็นประกันถึงผมจะไม่ใช่อัพโหลดชื่อดังแต่กระทู้ผมไม่เกรียนแน่นอนเอาใจขาโหลดทุกท่านด้วยลิ้งโหลดคุณภาพแรงเพื่อคนไทยโดยเฉพาะและที่สำคัญลิ้งน้อยมาก 2GB ต่อ part

28. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ช่วยมายืนยันกันแรงด้วยน๊ะครับ

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ForeverTogether
    กล่าวขอบคุณ
    644
    ได้รับคำขอบคุณ: 408
    เชื่อแน่นอนครับว่าเล่นได้ผมกำลังโหลด Thank ไปเลย

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MasterArt อ่านกระทู้
    เชื่อแน่นอนครับว่าเล่นได้ผมกำลังโหลด Thank ไปเลย
    เห็นมีแต่คนไม่กล้าโหลด ผมจะบ้าตาย

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EvilGhost อ่านกระทู้
    Thx เน้อ นี่ตัวเต็มใช่ป่าว เล่นได้เดี๋ยวมายืนยันครับ
    ยืนยันแล้ว