ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

ช่วยด้วยครับพอเข้าเกมแล้วมันขึ้นแบบนี้ต้องทำยังไงหรอ

คือผมใช้โปรแกรม 3DAnalyze ช่วยเปิดเกมอะครับ แล้วมันก้ขึ้นแบบนี้

ผู้รู้ช่วยหน่อยนะครับ นั่งโหลดตั้งนานเจอแบบนี้เซ็งงเลย ของคุณมาล่วงหน้าครับ ^^

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Forever...
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,560
    เกมส์อะไรเหรอครับ
    ถ้าคุณยังไม่รู้จักกับคำว่า "ความล้มเหลว" ก็ไม่มีทางที่คุณจะรู้จักกับคำว่า "ความสำเร็จ"

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    693
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    แฮรี่พอตเตอร์ กับเครื่องรางยมทูต ภาค 2 (บอกให้)
    IRON MAN

กล่าวขอบคุณ
    1
    ตามที่โพสด้านบนบนบอกครับ Harry Potter 7.2 พอรู้วิธีไหมแก้อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ไม่มีใครรู้เลยจริงๆหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 261
    เปิดธรรมดาไม่ได้เหรอ

กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    อาการแบบนี้นะผมว่าลบเกมเเล้วลองลงใหม่ดูนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    เปิดธรรมดาแล้วมันไม่ยอมเข้าเกมครับ จะค้างอยู่หน้าจอไม่มีอะไรเกิดขึ้น

ส่วนการลบลงใหม่ ผมทำไป 3 รอบแล้วครับ เล่นไม่ไ้ด้ซักที TT

กล่าวขอบคุณ
    1
    ออๆ งั้นก็คงต้องเก็บตั้งกันยกใหญ่เลย
    ขอบคุณสำหรับทุกโพสที่มาช่วยตอบนะครับ ^^

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    จริงๆลงวิน7ก็หายครับตอนผมใช้xpก็เป็นอยู่หลายๆเกม ปัญหาผมยังหาทางเเก้ไม่ได้เลย
    เพื่อนผมก็ยังเป็นเหมือนกันทำใจครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    นี่คอมเราเน่าขนาดนี้เลยหรือเนี่ยย 555

กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ quillmon อ่านกระทู้
    นี่คอมเราเน่าขนาดนี้เลยหรือเนี่ยย 555
    ไม่เน่าหรอกครับ แต่อยากรู้สเปค

กล่าวขอบคุณ
    1
    นี่ครับสเปต

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 150
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ quillmon อ่านกระทู้
    นี่ครับสเปต

http://www.systemrequirementslab.com

Forever...
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,560
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Crowszero _3 อ่านกระทู้
    สเปคเครื่องไม่พอครับ ว่าแต่เกมอะไรใช้สเปคสูงมากเลยหรอ ผมรุ้จักอยุ่น่ะโปรแกรม 3danalzey เป็นโปรแกรมพวกไปรันเกมที่ใช้shader 2.0 ไห้เล่นได้แต่ต้องรุ้จักเซ็ทค่าต่างๆมากมาย แต่จะมีวิธีเซ็ทแค่เกม devil may cry 3 กะ resident evil 4 เท่านั้น เนี่ยตะก่อนตอน10ปีที่แล้วใช้กะresident evil 4 อยุ่มันมีวิธีเซ็ทค่าแต่เกมอื่นๆมันไม่มีก็อย่าไปปรับมั่วเลยครับอยุ่ที่สเปคคอมแล้วล่ะเล่นได้ไม่ได้ก็อย่าลองเลยครับ มีวิธีเดียวคือเก็บตังอัพคอมครับ

แล้วเกมนี้มันใช้shader 3.0 น่ะครับไอโปรแกรม3danalzey มันก็ไม่รองรับครับถึงคุณจะเล่นได้ก็กระตุกเพราะมันอยุ่ที่สเปคคอมคุณครับ ถ้าใครเคยรุ้จักโปรแกรมนี้จะรุ้ดี มันไม่ใช้โปรแกรมทําไห้เกมที่เล่นไม่ได้เล่นได้น่ะครับ ผมไม่รุ้จะบอกยังไง รุ้แต่มันใช้ได้กับเกม devil may cry 3 Resident evil 4 แค่นั้นเอง มันแค่ไปลดคุณภาพกราฟฟิกเฉยๆ ถ้าอยากเล่นเกมจิงๆอย่างที่ผมบอกเก็บตังอัพคอมเถอะครับ ในโลกนี้มันไม่มีโปรแกรมทําไห้เล่นเกมลื่นเกมเล่นไม่ได้เล่นได้หรอกครับ อยุ่ที่เครื่องมากกว่า
    ผมก็ใช้โปรแกรมนี้แก้ไขเข้า Metro 2033 ไม่ได้นะครับ การ์ดจอผมมันไม่ Support เอาโปรแกรมนี้แก้หาย เข้าได้เฉย (แต่คอมผมสเปคสูงอยู่แล้วครับ)
    ถ้าคุณยังไม่รู้จักกับคำว่า "ความล้มเหลว" ก็ไม่มีทางที่คุณจะรู้จักกับคำว่า "ความสำเร็จ"

กล่าวขอบคุณ
    1
    แต่ว่าผมเล่นพวก Sim 3 Residentevil 4 Harry 1 - 6 มันก็ลื่นปกติอะครับผมเลยสงสัยว่าทำไมเล่นภาค 7 ไม่ได้

เก็บตังยกใหญ่เลย 555