ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ 3

Question อยากถามราคา Xbox 360 ตอนนี้ ช่วยบอกหน่อย

อยากถามราคา Xbox 360 ตอนนี้ ช่วยบอกหน่อย
    และ xbox kinect ด้วย แล้วก็จอย 2 จอย ทั้งหมดราคาเท่าไหร่
    ถ้ามี Hard disk กับไม่มีราคาเท่าไหร่ และเกมส์ที่ควรซื้อด้วย ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ที่ผมสั่งมาสดๆร้อนๆเมื่อวันที่30 อะนะคับ Xboxslim ราคา 7,800 บาท คับ ส่วน Xboxslim + kinect ราคา 11,200 บาท 2 อันนี้ไม่แปลงเล่น coppy นะคับ

ส่วนแปลงเล่นcoppy Xboxslim ราคา 9,900 บาทคับ ส่วน Xboxslim + kinect 12,900 บาทคับผมม งิงิ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    รวมทั้งหมดแล้วประมาณเท่าไหร่ครับ ?
    แล้วมีอย่างอืิ่่นที่น่าจะซื้อนอกจาก kinect ไหมครับ ?
    แล้วเกมส์ที่น่าเล่น มีอะไรบ้าง ?
    แปลงเ่ล่น copy คือเล่น แผ่น copy หรือป่าว แพงจังง้ะ ?

กล่าวขอบคุณ
    3
    รวมทั้งหมดแล้วประมาณเท่าไหร่ครับ ?
    ผมงงตรงส่วนนี้อะคับ

แล้วมีอย่างอืิ่่นที่น่าจะซื้อนอกจาก kinect ไหมครับ ?
    ก็ไม่แน่ใจนะคับแล้วแต่คนชอบกับมีเงินถึงอะคับ ^^'

แล้วเกมส์ที่น่าเล่น มีอะไรบ้าง ?
    สำหรับผมนะ Battlefield 3 และที่รอคือ Crysis3 and Call of duty : Blackop 2 อะคับบ

แปลงเ่ล่น copy คือเล่น แผ่น copy หรือป่าว แพงจังง้ะ ?
    ใช่คับ แล่นแผ่นก๊อปได้ ที่มันแพงเพราะมันต้องแฮคอะนะ(จากความเข้าใจของผมเองนะคับ) สำหรับผมแผ่นแท้สนุกกว่าแน่นอนคับยืนยันนอนยันคับบ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    อยากถามว่า Xboxslim แปลงเล่นcoppy + kinect + จอย 2 จอย ราคาประมาณเท่าไหร่?
    แล้วมีอะไรเพิ่มเติมไหมครับ แบบอุปกรณ์ ที่ทำให้สนุกขึ้น ?
    แล้วแปลงเล่น coppy เล่นแผ่นแท้ได้ไหม ?
    แล้วแปลงเล่น coppy เล่นออนไลน์ได้ไหมถ้ามีแผ่นแท้?

กล่าวขอบคุณ
    3
    Xboxslim + kinect 12,900 + จอย 1,790 ก็ 14,690 บาทคับ ในเครื่องมันแถมจอยมา1จอย ซื้ออีก1ก็ราคาตามที่คิดไว้ให้คับ

อุปกรณ์ที่ทำให้สนุก ผมว่าไม่มีนอกจาก kinect นะคับ

แปลงเล่น coppy เล่นแผ่นแท้ได้นะคับ ถ้าผมจำไม่ผิด

แปลงเล่น coppy เล่นออนไลค์ได้ไหมถ้ามีแผ่นแท้ ได้นะคับ งะนะ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3
    ผมไปนอนแล้วนะคับ มีไรทิ้งไว้ เดวผมมาตอบพุ้งนี้คับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    4
    ผมสรุปนะครับ 14690 คือแปลงเล่นแผ่น coppy ได้แล้วสินะ ?
    แล้ว ที่ว่าเนี้ยสามารถโหลดแพทเกมส์ แพทของ kinect ได้ไหมครับ?
    ผมไม่ได้ซื้อผ่านเน็ทนะ 14690 เนี้ยถ้าซื้อตามร้านน่าจะราคาเท่าไหร่ น่าจะเกิน 16000 ไหม ?
    อย่าพึ่งรำคานผมนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    แผ่นก็อปก็เล่นออนไลน์ได้ครับ แต่เล่นแผ่นแท้ดีกว่าชวนเพื่อนด้วยก็ดี 555

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kakna44 อ่านกระทู้
    ผมสรุปนะครับ 14690 คือแปลงเล่นแผ่น coppy ได้แล้วสินะ ?
    แล้ว ที่ว่าเนี้ยสามารถโหลดแพทเกมส์ แพทของ kinect ได้ไหมครับ?
    ผมไม่ได้ซื้อผ่านเน็ทนะ 14690 เนี้ยถ้าซื้อตามร้านน่าจะราคาเท่าไหร่ น่าจะเกิน 16000 ไหม ?
    อย่าพึ่งรำคานผมนะครับ
    เล่นได้คับ 14960 นะเป็นราคาคร่าวๆจากเว็ปที่ผมเข้าไปดูบ่อย สามารถโหลดแพทของ kinect ได้คับ ซื้อตามร้าน ราคาก็ 17,000 ขั้นไปอะคับ ผมไม่รำคานหรอกคับ ผมพร้อมช่วยเสมอ ^^

กล่าวขอบคุณ
    4
    แล้วเกมส์ใน kinect ที่แนะนำมีอะไรบ้างครับ?
    แล้วเกมส์ ที่ต้อง ใช่ kinect เสริมถึงจะสนุกมีอะไรบ้าง?
    แนะนำที

กล่าวขอบคุณ
    3
    Ghost Recon Future Soldier เลยคับๆ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ถ้าผมเล่นเกมส์แนว Skylim แล้ว battlefield 3 มันต้อง มี kinect เพื่อช่วยให้สนุกไหมครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    3
    มันไม่รวมนะคับ BF3 , Skylim (ผมยังไม่แน่ใจว่าเล่นได้หรือป่าวนะคับ)

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656
    Xbox 360 นี่ถูกขนาดนี้แล้วหรอเนี่ย.........

กูซื้อWiiมาทำไมฟะ..........แพงกว่าXboxอีก

กล่าวขอบคุณ
    4
    สรุป kinect เอามาเล่นเกมส์อะไรดังๆ บ้างครับ?

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ skyhot004 อ่านกระทู้
    Xbox 360 นี่ถูกขนาดนี้แล้วหรอเนี่ย.........

กูซื้อWiiมาทำไมฟะ..........แพงกว่าXboxอีก
    ฮาาาาาา ผมก็งงเหมือนกันทำไมถูก ผมรอรับของอยู่เนี้ย ได้รับน่าจะพุ้งนี้้อะ

กล่าวขอบคุณ
    4
    นาย Ghost_Thailand สรุปนายซื้อ Xbox360 ในราคาเท่าไหร่ ?
    แล้วซื้อแบบ เล่น copy ได้ไหม ?
    แล้วอัพเดตเป็น LT+3.0 ยัง?
    ตอบด้วยนะครับไม่ค่อยตอบผมเลย

กล่าวขอบคุณ
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kakna44 อ่านกระทู้
    นาย Ghost_Thailand สรุปนายซื้อ Xbox360 ในราคาเท่าไหร่ ?
    แล้วซื้อแบบ เล่น copy ได้ไหม ?
    แล้วอัพเดตเป็น LT+3.0 ยัง?
    ตอบด้วยนะครับไม่ค่อยตอบผมเลย
    ผมซื้อ xboxslim 7,800 ไม่แปลงเล่นก๊อป ยังไม่ได้ของเลยคับ น่าจะได้พุ้งนี้คับ

เดวผมกลับมาตอบอีกตอน5ทุ่มนะคับ มีไรทิ้งไว้เลยๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ghost_Thailand : 4th May 2012 เมื่อ 16:07

กล่าวขอบคุณ
    4
    ถ้าว่างช่วย แอด facebook llsj_100_speed@hotmail.com ที ถามสะดวกกว่าไม่ได้ไม่เป็นไร

กล่าวขอบคุณ
    3
    ถ้าว่างช่วย แอด facebook llsj_100_speed@hotmail.com ที ถามสะดวกกว่าไม่ได้ไม่เป็นไร
    แอดไปแล้วเน้อออ