ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    482
    ได้รับคำขอบคุณ: 605

จะชนะมันแบบไหนดี -3-

เมื่อก่อนรวมหัวสมองระดับกะทิ แล้วพูดว่า จะชนะมันยังไง ณ ปัจจุบันผมเพียงคนเดียวพร้อมกันกับคำพูดที่ว่า จะชนะมันแบบไหนดีอิอิ

.
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .

.
    .
    .
    .

.
    .
    .

ปอ-รอ-โอ-..... อิอิ.

I LOVE COD

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

In middle of the War
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 919
    อืมเลย botยากสุด 7 ลุม ผม 1 ผมยังชนะเลยแต่นานเกือบ 4 ช.ม. เลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เราจำชื่อเกมส์นี้ไม่ได้อะ เราเคยเล่นนานแล้ว ใครรู้ช่วยบอกที

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    2,091
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ingza2020 อ่านกระทู้
    เราจำชื่อเกมส์นี้ไม่ได้อะ เราเคยเล่นนานแล้ว ใครรู้ช่วยบอกที
    ลืมเหมือนกันน ใครรู็บอกที TT

Still alive
    http://facebook.com/ko555555
    กล่าวขอบคุณ
    5,611
    ได้รับคำขอบคุณ: 516
    command & conquer generals ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ko555555 : 4th May 2012 เมื่อ 00:36

กล่าวขอบคุณ
    50
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    แล้วถ้าไม่โกงเงินจชนะป่าวอ่ะ (เงินหายากมากเกมนี้ ถ้าไม่ใช้เทรนเนอร์)

[>• DaRKNesSoUL •<]
    กล่าวขอบคุณ
    505
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ingza2020 อ่านกระทู้
    Command & Conquer : Generals - Zero Hour

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pophot555 อ่านกระทู้
    แล้วถ้าไม่โกงเงินจชนะป่าวอ่ะ (เงินหายากมากเกมนี้ ถ้าไม่ใช้เทรนเนอร์)
    เราว่าภาคนี้เงินหาง่ายสุดในซีรีย์ C&C เลยนะ
    USA ก็สร้าง Supply Drop เยอะๆ
    China ก็ สร้าง คนแฮกเงินอ่ะ ชื่อไรลืมมาเยอะๆ
    ทีมก่อการร้าย อันนี้จำไม่ได้ ไม่ค่อยชอบเล่นทีมนี้ ลืมชื่อทีมด้วย
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย animosity : 4th May 2012 เมื่อ 00:47
    [>• ASUS FOREVER •<]

กล่าวขอบคุณ
    1,252
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    เเต่เมื่อก่อน4รุมผม1ชนะเเต่ตอนนี้เเพ้ทุกที

โพนี่จะครองโลก ฮ่าๆๆๆ
    กล่าวขอบคุณ
    592
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,542
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ animosity อ่านกระทู้
    Command & Conquer : Generals - Zero Hour

เราว่าภาคนี้เงินหาง่ายสุดในซีรีย์ C&C เลยนะ
    USA ก็สร้าง Supply Drop เยอะๆ
    China ก็ สร้าง คนแฮกเงินอ่ะ ชื่อไรลืมมาเยอะๆ
    ทีมก่อการร้าย อันนี้จำไม่ได้ ไม่ค่อยชอบเล่นทีมนี้ ลืมชื่อทีมด้วย
    ทีมโจรมันสร้างตลาดมืดครับ ได้ที 20 มั้ง
    Origin:Uplay:Steam = Warhead_TH