ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

-l3odySlam-
    กล่าวขอบคุณ
    517
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,971

[MF][FULL]SRS HD Audio Lab Gold+Crack สุดยอดโปรแกรมเปลี่ยนลำโพงให้สุดยอดอลังการ

[MF]SRS HD Audio Lab Gold+Crack สุดยอดโปรแกรมเปลี่ยนลำโพงให้สุดยอดอลังการ [อัพ MF ให้จ้า]
    ตัวนี้เสียงสุดยอดมากๆครับ น่าจะดีที่สุดของ SRS แล้วว!! Crack หายากมากครับส่วนใหญ่ MF+Crack เท่าที่ดูมาจะถูกลบไปหมดแล้วจะมีแต่เว็บโหลดอื่นๆที่ยังพอเหลืออยู่บ้าง

ตัวทำลำโพงเป็นเครื่องเสียงระดับ Hi-End
    SRS HD Audio Lab Gold v1.0.71: อัพเดทล่าสุดกันอีกรอบครับ สำหรับ SRS HD Audio Lab ซึ่งเป็นโปรแกรมที่ต่อยอดมาจาก SRS Audio SandBox อันโด่งดังใน XP/Vista นั่นเอง(สำหรับ Windows 7 ก็ต้อง SRS HD Audio Lab ตัวนี้ล่ะครับ)โดย SRS HD Audio Lab เป็นโปรแกรมที่จะทำให้ลำโพงกระป๋อง/ลำโพงที่ติดมากับโน๊ตบุ้คหรือหูฟังราคา 39 บาทของเรา ให้มีเสียงสุดจะอลังการงานสร้าง โดยจะช่วยให้เสียงมีความสมจริง+เบสแน่นขึ้น เสียงกังวาลมากขึ้นเหมือนกับนั่งฟังอยู่หน้าเวทีคอนเสิร์ตเลยอะไรประมาณนั้น ครับ ด้วยเทคโนโลยีการจำลองเสียงของบริษัท SRS ผู้พัฒนาซอฟแวร์จำลองเสียงแบบ 3D บวกกับการทำระบบดีเลย์สัญญาณเสียง แล้วนำไปวิเคราะห์เพื่อให้เหมาะสมกับลำโพง หรืออุปกรณ์ที่แสดงเสียงออกมา เราก็จะได้เสียงที่เหมาะออกมานั่นเองครับ…และหากท่านมีระบบเสียงที่ดีอยู่ แล้ว เช่น ระบบ 5.1 หรือ 7.1 บวกกับซาวการ์ดคุณภาพสูงยิ่งจะทำให้การดูหนัง ฟังเพลง และเล่นเกมส์ของท่านสนุกสมจริงมากยิ่งขึ้นครับท่าน

System Requirements:
    * Microsoft Windows XP SP3 (32 bit only) / Vista SP1 / Windows 7 (32 bit or 64 bit)
    * Intel Pentium 4 3.0Ghz / AMD Athlon 3200+ (A dual core CPU is recommended)
    * 1GB System RAM (2GB is recommended for Windows Vista or higher)
    * 60MB Hard Disk Space ( Up to 500MB can be used with Microsoft .NET Framework installation)
    * DirectX 9.0c capable video card with 128MB VRAM

*ก่อนติดตั้งโปรแกรม ในเครื่องของเราจะต้องมี Microsoft .NET Framework 3.5 Service Pack 1 ด้วยนะครับ ให้ทำการดาวน์โหลดและติดตั้งตัวนี้ก่อนแล้วค่อยลงโปร แกรมครับ(ในกรณีที่ยัง ไม่ได้ลงเอาไว้ในเครื่อง) แตกไฟล์อยู่ใน Folder ครับผมลงก่อนลงโปรแกรมนะครับผม ย้ำ!! ***

*โปรดอ่านวิธีใช้ก่อนลงด้วยนะครับ

Microsoft .NET Framework 3.5 Service Pack 1 (Offline Install)(เอาจากตรงนี้ก็ได้ครับผม)

จิ้มเลยครับ

ของต้นฉบับครับผม(ไม่ใช้ MF นะครับ)

จิ้มเลยครับ

(เข้าไปดูที่ www.zone-it.comได้ครับของดีๆมีอีกเยอะครับ )

Credit By Hypnox (Hypnox zone-it.com ท่านสุดยอดละครับหาโปรแกรมดีๆมาให้ใช้กันครับ)

Pass www.zone-it.com

นี่ครับที่ผมอัพ (MF)

จิ้มเลยครับ

Pass dream12594

Crack ใช้ได้ ครับลองแล้ว
    นี่ครับจากจอผมเลย

ถ้าใข้ได้แล้วโปรดมายืนยันให้ผมทีนะครับ ขอบคุณมากๆครับ ^ ^

ขอบคุณสักนิดเพื่อกำลังใจครับ

credit by dream12594
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dream12594 : 4th May 2012 เมื่อ 11:39
    ติดตามได้ที่ www.bodyslamband.com หรือ www.bodyslamfc.com

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    369
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    Mediafire โหลดไม่ได้อะครับผม
    AonComBo@JokerGameth

-l3odySlam-
    กล่าวขอบคุณ
    517
    ได้ยังครับ แก้แล้วนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dream12594 : 4th May 2012 เมื่อ 09:38
    ติดตามได้ที่ www.bodyslamband.com หรือ www.bodyslamfc.com

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    น่าลองใช้ดีครับครับ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    294
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ขอบคุณมากครับ น่าใช้ดี แต่รู้สึก Crack หายากมากนะ งั้นขอบคุณมากๆละกันครับ

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

-l3odySlam-
    กล่าวขอบคุณ
    517
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Temza11 อ่านกระทู้
    ขอบคุณมากครับ น่าใช้ดี แต่รู้สึก Crack หายากมากนะ งั้นขอบคุณมากๆละกันครับ
    ก็ยากพอสมควรเละครับ ส่วนใหญ่จะไม่ใช้ MF แล้วที่เห็นจะถูกโดนลบไปซะเยอะแล้วครับ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    274
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    268
    ได้รับคำขอบคุณ: 3

กล่าวขอบคุณ
    722
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    ใช้ได้ครับเสียงดีมาก

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ว่างๆจะมาโหลดไปลองครับ

กล่าวขอบคุณ
    689
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    ถ้าสมมุติผมมีโปรแกรมเก่าอยู่ที่แถมมากับตัวเครื่องคือ sonic master จะใช้ได้ป่าวครับ

สังคมแห่งการแบ่งปัน ^^
    กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ''คิด'' แล้วไม่ทำ..ดีกว่าทำแล้ว ''ไม่คิด''

กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    อันนี้เป็นไดรเวอร์เสียงปะครับ

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    สุดยอดมั่ก!!
    if you do the best of you when you fall you'll fall with smile !!

กล่าวขอบคุณ
    247
    ได้รับคำขอบคุณ: 195
    สุดยอดเลยคร๊าบ!! เสียงใส / เบสแน่น
    Maximus IV Extreme - Z / i5 2500K / Team Xtreem 16gb 2133 CL9 / AMD 6970 3way / PSU Corsair AX1200w / < EK Cooling system >

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กลายเป็นผี
    กล่าวขอบคุณ
    1,184
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,538
    Blog Entries
    2
    เวอร์ชั่นเนี่ย เทพสุด ถ้าใครใช้ VIA อยู่ รีบใช้ตัวนี้ด่วนเลย
    Trying not to feel the same

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 31

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ยกนิ้วให้เลยครับขนาดเอามาลงใน NB ไม่มีการ์ดเสียงๆยังฟังออกเลยว่าดีกว่า
    ขอบคุณท่านที่หามาลงครับ

กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,000
    ฟังสลับกันแล้วคนละเรื่องเลย สุดยอดมากเลย ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ของ ผม Windows 7 64 bit ลงตัว 3.5 แล้วเด้งเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    มายืนยันครับใช้ได้จริงๆครับ