ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 18 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 910111213 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย

หัวข้อ: PS2 Games Collection

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    Resident Evil Outbreak part 10 โหลดไม่ได้คับ มันขึ้นว่า "Error downloading file."
    เอ่อ แล้วมี Resident Evil ภาค code ป่าวคับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    118
    ได้รับคำขอบคุณ: 72
    BASARA 2 เล่น 2 คนยังไงครับ จนปัญญาละ tt'

หยุดอัพโหลดเกมส์
    กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kuuga อ่านกระทู้
    Resident Evil Outbreak part 10 โหลดไม่ได้คับ มันขึ้นว่า "Error downloading file."
    เอ่อ แล้วมี Resident Evil ภาค code ป่าวคับ
    โอเคครับ รอไปก่อนละกัน

กล่าวขอบคุณ
    2
    Midnight Club 3: DUB Edition (U) คือไม่มี part 1 อ่ะครับ ช่วยหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    [IMG][/IMG].... Katekyo Hitman Reborn! Kindan no Yami no Delta..........
    .....[IMG][/IMG]....Bleach: Blade Battlers 2nd (J) เออ ขอโทษ ทีนะคับอยากทราบว่า สองเกมนี้ พาสเสียหรือป่าวคับ มันไม่ยอมแตกไฟร์ให้ง่ะ

(สงสารเจ้าของกระทู้จัง.. คงเหนื่อยแย่เลย ) แต่ก็เป็นกำลังใจให้น่าคร๊าฟฟ สู้ๆ PS2 จงเจริญ หหุหุ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย endimion : 24th September 2011 เมื่อ 11:16

กล่าวขอบคุณ
    70
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ endimion อ่านกระทู้
    [IMG][/IMG].... Katekyo Hitman Reborn! Kindan no Yami no Delta..........
    .....[IMG][/IMG]....Bleach: Blade Battlers 2nd (J) เออ ขอโทษ ทีนะคับอยากทราบว่า สองเกมนี้ พาสเสียหรือป่าวคับ มันไม่ยอมแตกไฟร์ให้ง่ะ

(สงสารเจ้าของกระทู้จัง.. คงเหนื่อยแย่เลย ) แต่ก็เป็นกำลังใจให้น่าคร๊าฟฟ สู้ๆ PS2 จงเจริญ หหุหุ
    ไปโหลด winrar มาแตกสิครับ นั่นมันของ 7z มันแตกไม่ผ่านหรอกครับ

กล่าวขอบคุณ
    32
    [IMG][/IMG]

โหลดมาแล้วอะคับ พอแตกไฟรื แล้ว มันขึ้นอย่างเงีย...T^T ผมคงต้องโหลดใหม่ใช่ไหมคับ

กล่าวขอบคุณ
    70
    Remove 7z ออกซะ แล้วคลิกขวาไฟล์เกมส์ เลือก Extact Here... ไอค่อนของ winrar ถ้าไม่หาย คงต้องโหลดใหม่แน่นอนครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    Resident Evil Outbreak พาส 10 โหลดไม่ได้ทำไงอ่ะครับบบบบ
    ไม่มีลายเซ็นครับ ^^

กล่าวขอบคุณ
    70
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ popnakab อ่านกระทู้
    Resident Evil Outbreak พาส 10 โหลดไม่ได้ทำไงอ่ะครับบบบบ
    ผมแจ้งเรื่องไฟล์มีปัญหาไปแล้ว เดียวก็กลับมาโหลดได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zenchou! อ่านกระทู้
    ผมแจ้งเรื่องไฟล์มีปัญหาไปแล้ว เดียวก็กลับมาโหลดได้ครับ
    โอ้ พอดีเลยครับ ผมก็รออยู่พอดีเลย ขอบคุณนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    ขอ soul calibur 3 หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ตอนนี้ Resident Evil Outbreak พาส 10 โหลดได้เป็นปกติแล้วครับ ขอบคุณมากครับ แล้วถ้ามีภาค code ก็ขอด้วยนะคับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    รบกวนขอเกม 2 ครับ

Harvest Fishing [PS2]

Grantz [PS2]

กล่าวขอบคุณ
    0
    ขอ Itadaki Street 3 [ps2] ด้วยครับ แผ่นเก่าจะเจ้งแล้ว

ขอบคุณจ้า

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 98
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gunnoi อ่านกระทู้
    ขอ soul calibur 3 หน่อยครับ
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    70
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ melodizz อ่านกระทู้
    รบกวนขอเกม 2 ครับ

Harvest Fishing [PS2]

Grantz [PS2]

อ่า เกมส์พวกนี้ พอหาได้ครับ แต่ผมจะอัพช้าหน่อยนะ เพราะช่วงนี้ อัพแต่เกมส์ Wii จนไม่ได้อัพ PS2

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    เวลาเล่นเกมส์มันช้า ๆ เป็นที่การติดตั้ง ตั้งค่าโปรแกรม หรือเกี่ยวกับแรมเครื่องด้วยอะคับ เวลาเล่นมันสโลมากเลยย

กล่าวขอบคุณ
    70
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mytomzaa อ่านกระทู้
    เวลาเล่นเกมส์มันช้า ๆ เป็นที่การติดตั้ง ตั้งค่าโปรแกรม หรือเกี่ยวกับแรมเครื่องด้วยอะคับ เวลาเล่นมันสโลมากเลยย
    เอ่อ อีมู ps2 มีหลายๆปัญหาปนกันมั่วไปหมด

เล่นเกมส์ก็ช้า = เป็นเพราะสเป็คเครื่อง อย่างเช่น ซีพูยูแรมการ์ดจอ เก่าเกินต้องเปลียน หรือ การตั้งค่า
    ทำไมถึงจู่ๆเล่นแล้วก็หลุดออกจากโปรแกรม = อีมูเวอร์ชั่นที่ใช้อยู่เก่าเกิน + เป็นเพราะการตั้งค่า?.
    ทั้งที่มั่นใจว่าสเปคฉันแรงแล้วทำไมยังกระตุกอีกละ = อันนี้ถึงจะตั้งค่าไม่เป็นตั้งผิด พยะยามทำตามคนอืนแล้วเขาบอกว่าลื่น? ที่ลื่นอาจจะเป็นบางเกมส์เท่านั่น

ป.ล ขนาดของผมเล่นบางเกมส์ที่ลื่นๆแต่หนวงน้อยก็มีนิดนึง
    Final Fantasy X FPS 59~60 หนวงเวลาร่าย skill อย่างเดียวนอกนั่นลื่น เวลาร่าย skill fire , demi หนวงไป 50 แล้วก็กลับมา 60 ต่อ ถ้าไม่อยากให้ร่าย
    Final Fantasy X-2 หนวงฉาก CG ตลอด ตอนเล่นจริงๆตีม้อนไปเรื่อยๆ FPS 58-60 ร่าย skill แต่ถ้าไม่อยากให้มันหนวงตอนฉาค CG ก็ให้ใส่สูตร (กอ CG) ลง Patches ใส่เสร็จ ฉาก CG ก็จะไม่มี แต่ ก็เล่นไปเรื่อยๆก็ต้องมีหนวงตามเคย
    Shinobi FPS 60 ตลอด
    Radiata Stories! FPS 50~60 ไม่มีอาลมเล่นเพราะมันไม่เวิคกระตุกเกินไป

ถึงนายจะเอาวิธีการตั้งค่าจากผมมันก็ไม่ใช้ว่าจะลื่นจริงๆ อาจจะไม่ลื่นทุกเกมส์ อาจจะลื่นแค่บางเกมส์นะ! ถ้าอยากให้ชัวละละก็ไม่ผิดหวัง ถ้ามีเงินก็ซื้อ PS2 มาเล่นสิง่ายๆ ไม่ต้องมานั่งปวดหัวกับคอม. (เพราะมันยุ่งหลายๆอย่าง!)

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    พี่ครับ Dynasty Warriors: Gundam 2 พาท11มันขึ้นว่า Error downloading file. Retrying... ช่วยแก้ไขให้ทีครับ

กล่าวขอบคุณ
    70
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Petchnakub อ่านกระทู้
    พี่ครับ Dynasty Warriors: Gundam 2 พาท11มันขึ้นว่า Error downloading file. Retrying... ช่วยแก้ไขให้ทีครับ
    ตอบช้าไปหน่อย ไปเก็บผ้าเข้าบ้านมา - -"
    กลับมาโหลดได้ตามปกติแล้วนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zenchou! : 28th September 2011 เมื่อ 22:29

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    10
    ขอบคุณมากครับ สู้ๆๆ น้อ แล้วจะมาขอดูดต่อ

กล่าวขอบคุณ
    10
    เกม Midnight Club 3: DUB Edition part 1 มันหายไปไหนอะ ช่วยอัพที่ครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    แถวนั้นแหล่ะ -_-"
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 258
    Blog Entries
    1
    เกม Hagane no Renkinjutsushi: Dream Carnival part 1

มันขึ้นงี้อะ ทำไงดีครับ

Error downloading file. Retrying...

Tags for this Thread