ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,078

Red face [PC] MYTHIC BLADES [FULL] [ENG] [MEDIAFIRE] (90.41 MB)

[PC] MYTHIC BLADES

เกมส์นี้เป็นเกมส์แนวต่อสู่แบบ VS ครับตัวละครจะเป็นเหมือนอัศวินหรือสัตว์ประหลาดในเทพนิยาย อทิเช่น Jason, Medusa, Minotaur, Hippolyte, Perseus, Atalanta
    เป็นต้น ภายในเกมส์จะมี ตัวละครลับอยู่หลายตัวซึ่งเราจะต้องเก็บแต้มได้จาก การจบเกมส์แบบผู้เล่นคนเดียว 1 รอบแล้ว นำแต้มที่ได้มาไปซื้อตัวละครลับ เกมส์นี้สามารถเล่น 2 คนบนคีย์บอร์ดเดียวกันได้ครับ ส่วนการกดท่าภายในเกมส์ ผมก็ยังไม่รู้มากมาย แต่ก็น่าจะไม่สับซ้อนอะไรมาก นับเป็นเกมส์ที่น่าเล่นมากครับ ใครที่เบื่อ MUGEN 2D ลองมาเล่นเกมส์ต่อสู้ 3D ครับมันส์แน่นอน

System Requirement:
    ---------------------------------------
    System: 600 Mhz or equivalent
    RAM: 64 MB
    Video Memory: 32 MB
    Hard Drive Space: 112 MB

**FULL ตัวเต็มนะครับ

1 PART (90.41 MB)
    *รอ 5 วินาที แล้วกดคลิ๊กขวาที่ SKIP AD

(3.65 MB)
    *รอ 5 วินาที แล้วกดคลิ๊กขวาที่ SKIP AD

HOW TO INSTALL
    (วิธีลงเกมส์ )
    1.แตกไฟล์ด้วยโปรแกรม Winwar
    2.จะได้ไฟล์ Setup มาครับแล้วกด Setup
    3.Play ENJOY!

ดาวน์โหลดเกมส์แล้วอย่าลืมกด Thank ให้ด้วยนะครับจะได้มีกำลังใจ Upload เกมส์ต่อไปอีก
    Upload By sittipoltumta
    Credit : sittipoltumta

ทุกเกมส์ที่ผมนำมา Upload ให้ทุกท่านได้เล่นนั้น ผมทดสอบทุกเกมส์แล้วว่าเล่นได้ชัว 100%

ช่วยกันไปแวะเยี่ยมชม MY CENTER ของผมด้วยนะครับ
    (คลิกที่รูป )

**ถ้า Download เกมส์ไม่ได้ หรือมีปัญหาอะไรก็ เข้ามาโพสทิ้งไว้ในกระทู้นั้นๆผมจะรีบมาแก้ไขให้ครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sittipoltumta : 17th September 2011 เมื่อ 17:04

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    กระทู้ตกแล้วคับ ดันๆๆ ขอบคุณคับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,078
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ngokungza อ่านกระทู้
    กระทู้ตกแล้วคับ ดันๆๆ ขอบคุณคับ
    เอ่อ ขอบคุณมากครับที่ช่วยดัน
    เกมส์อาจจะเก่าแล้ว ไม่ค่อยมีคนสนเท่าไร

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lanlanla อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ ชอบจังเลยเกมเสปคต่ำๆ(พอดีเครื่องกาก)
    โห ขนาดนั้นเลยหรอครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Bi Boy vence 2011 อ่านกระทู้
    เหมือน Soul Calibur เลยแหะ
    ก็ประมาณนั้นแหละครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sittipoltumta : 2nd August 2011 เมื่อ 18:45

ฟิัว~~~~~~~~~~~~~~
    กล่าวขอบคุณ
    7,203
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,087
    ขอบคุณครับ ชอบจังเลยเกมเสปคต่ำๆ(พอดีเครื่องกาก)
    No Money . , . , . , . No Honey

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    เหมือน Soul Calibur เลยแหะ
    ไม่ THANK เด๋วแม่ยิงดับซะนี่ (อ่าวมีให้ THANKแล้ว)

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอบคุณครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: