ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

คนเดินดิน
    กล่าวขอบคุณ
    830
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,563
    IT bullet time!!
    "He who loses money, loses much; He who loses a friend, loses more; He who loses faith, loses all."

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    437
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    ''จากใจเรนโบว์บอย : สืบเนื่องมาจากการที่ถูกเเบน : ถ้าทำกันอย่างนี้เราก็ไม่มีอะไรต้องคุยกันแล้วนะ Admin JKG...
    ที่คุณกล้าเเบนสมาชิกระดับเเนวหน้าหมวด News ของเว็ปคุณ.. ชื่อเสียง!!! เกียจติผมเป็นอะไรที่เอาคืนมาไม่ได้ ~
    / เป็นสัญญาณให้เห็นแล้วใช้มั้ยว่า JKG ใกล้จะไปทุกทีแล้ว ทุกวันนี้ก็เหมือนเว็ปสำหรับพวก....ไปซะแล้ว ~

'' ผมไม่ชอบประโยคนี้ของคุณเลย = ='' ใจเย็นๆก่อนเน้อ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,483
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pan125543951 อ่านกระทู้
    ''จากใจเรนโบว์บอย : สืบเนื่องมาจากการที่ถูกเเบน : ถ้าทำกันอย่างนี้เราก็ไม่มีอะไรต้องคุยกันแล้วนะ Admin JKG...
    ที่คุณกล้าเเบนสมาชิกระดับเเนวหน้าหมวด News ของเว็ปคุณ.. ชื่อเสียง!!! เกียจติผมเป็นอะไรที่เอาคืนมาไม่ได้ ~
    / เป็นสัญญาณให้เห็นแล้วใช้มั้ยว่า JKG ใกล้จะไปทุกทีแล้ว ทุกวันนี้ก็เหมือนเว็ปสำหรับพวก....ไปซะแล้ว ~

'' ผมไม่ชอบประโยคนี้ของคุณเลย = ='' ใจเย็นๆก่อนเน้อ
    เหมือนกันครับ มัน แหม่งๆ ไงไม่รู้

กล่าวขอบคุณ
    303
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    'จากใจเรนโบว์บอย : สืบเนื่องมาจากการที่ถูกเเบน : ถ้าทำกันอย่างนี้เราก็ไม่มีอะไรต้องคุยกันแล้วนะ Admin JKG...

อ่านแล้วคุณคงนึกว่าตัวเองนั้นสำคัญสุดๆเลยสินะ คิดว่าเป็นสมาชิกระดับแนวหน้า ข้านี่โด่งดังไม่มีใครไม่รู้จัก
    มันก็จริง.... คุณคอยอัปเดตข่าวสารให้พวกเรา จัดกระทู้ดีๆสวยๆให้พวกเราได้อ่าน
    แต่....
    จริงๆแล้วคุณก็สมาชิกJKGเหมือนคนอื่นๆนี่หล่ะ
    เกียรติ ชื่อเสียงในเวปไซต์มันเอาไปทำมาหากินได้ไหมครับ (ดูคุณจะเป็นห่วงเรื่องชื่อเสียงมากเลย)
    ทำอะไรผิด ก็ยอมรับไปเถอะครับ เชิดเข้าไว้ครับ คิดซะว่ามันก็แค่ "User" ถ้าคุณมีชื่อเสียงพอ ไม่ว่าคุณจะใช้ชื่ออะไร คนเขาก็ยังชื่นชอบคุณอยู่เสมอ ใช่มั้ย
    ดูตัวอย่างกระทู้นี้สิ ผมเห็นคนออกมาปกป้องคุณตั้งเยอะแยะไป

จาก สมาชิกที่ไม่มีชื่อเสียงโด่งดัง ไม่มีใครรู้จัก...

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

[Ideas are bullet proof]_
    [In the world there is No War and Corruption]
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 974
    จัดกระทู้สวยดีนะครับ.. ท่านรุ่น 1!

กล่าวขอบคุณ
    112
    ได้รับคำขอบคุณ: 487
    แอดมินเค้าไม่ได้บังคับซะหน่อยก็อย่าสำคัญตนมาก

ผมไม่ใช่พวกแอดมิน และ เรนโบว์*
    Intel Core I5 2500k+ RAM KingstonHyberX 4gb 2*2 GTX 560 TI Top

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ผมว่าใจเย็นๆกันก่อนดีกว่านะครับค่อยคุยกัน
    อะไรที่ อภัยได้ก็ให้อภัยกันไปครับ

ปล.ผมเป็นคนที่เล่นเว็ปบอร์ดธรรมดาไม่มีส่วนได้ส่วนเสียกันใครทั้งสิ้น

TAMe.Taylor Swift
    กล่าวขอบคุณ
    207
    ได้รับคำขอบคุณ: 386
    พี่โจ๊กเกอะร์ก็พูดไปแล้ว ทำไมยังเอ๊ะใจกันอีก

เว็บพี่เขา คำตัดสินถือเป็นเด็ดขาด

ทำไมยังต้องสงสัยอะไรกันหนักหนา

ไม่พอใจกันรึไง เว็บพี่โจ๊กเกอร์แท้ๆ

งี้ก็ไม่ต้องมีแอดมินแล้วมั้ง

เดือดร้อนกันไปได้

ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...
    กล่าวขอบคุณ
    785
    ได้รับคำขอบคุณ: 617

ไม่มีอะไรแค่มาบรรเทาความร้อนแรงของกระทู้

น่ารักใช่ ม้าาา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย semakutay : 5th May 2012 เมื่อ 00:57
    ปัญญาอ่อนครับ ตรงๆ...

EE UP ::14
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 462
    ผมว่าอย่าเดือดเถอะ เดียวจะดราม่าซะป่าว ๆ

ไม่มีความประนีประนอม
    ผู้ชนะในสงครามคือผู้ที่ถูกต้อง
    กล่าวขอบคุณ
    6,615
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,922
    1
    ใครผิด

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

— The Twilight Saga —
    # Bangkok,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    823
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,591
    โดนแบนยังทำข่าวได้นี้แหละจิตวิญญาณแห่งนักข่าวประจำ JKG RAINBOWBOY

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    ลืมไปได้เลย...เรื่องที่เคย....ผ่านมาให้แล้วไป...รู้ว่าเธอไม่ตั้งใจให้มันพลั้งพลาดไปอย่างวันนั้น...ฉันไม่เคยแคร์แหละแม้ว่าใครจะคิดอะไรไม่สำคัญ

เหลืออีก 9 วัน RAINBOWBOY จะกลับมาน๊ะจ๊ะ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Ƭнє Gнσѕтѕ Λяє Ŕєαℓ
    กล่าวขอบคุณ
    174
    ได้รับคำขอบคุณ: 588
    โพสถูกใจมากเลย คุณ killnice

Edit.ลูกทีมมาอวย? +.+

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    Video Card - NVIDIA 8600 GT 512MB VRAM ถึง VIDIA GeForce GTX 680 2GB VRAM / Radeon HD 3400 512MB VRAM ถึง Radeon HD 7970 3GB VRAM

โอโหมันเวอร์แท้ GTX 680 2GB อีกมันจะสุดยอดไปแล้ว T T ข้าพเจ้าแค่ GF 9500GT GB เองน้า