ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 22 จากทั้งหมด 30 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 122021222324 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    Don't Read, Okay?
    กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    เกมนี่ co-op ได้ด้วยหรอครับ บอกวิธีหน่อยสิครับ อยากเล่นแบบออนไลน์
    สเป๊คเครื่อง CPU:Intel(R) Core(TM) i5-2400 @ 3.10GHz (4CPUs)การ์ดจอ:nVidia GeForce GTX 550 TiRam:4GBOS:Windows7 Ultimate 64-bit

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ramis อ่านกระทู้
    ผมคงบอกสั้นไป มันต้องงมๆหน่อยตัวนี้
    1- รันตัว Checker.exe ก่อน
    2- แล้วมันจะมีให้เลือกไปที่ตัว Resident Evil Operation Raccoon City v1.0 + 11 Trainer.exe กด OK
    3- มารันตัว Resident Evil Operation Raccoon City v1.0 + 11 Trainer.exe มันจะให้ใส่ ID ก็ปิดไป(เปิด Task Manager ปิดเอา)
    4- เสร็จแล้วตัว trainer จะขึ้นมา* แล้วมันมีคำว่า Run Game อยู่ คลิกไปแล้วคราวนี้เลือกไปไฟล์เกม
    *ถ้า trainer ไม่ขึ้นให้ทำอีกครั้ง

http://www.tempfiles.net/download/20...n-City-v1.html

ใช้แล้วหลุดอ่ะครับ
    Manchester United

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เวลากด ย้อนกลับ ไปที่หน้าเดิมในเกมส์กดไง อะมันบอกกด BACKSPACE ผมกดเเล้วอ่ะยังไม่ย้อนกลับเลย

กล่าวขอบคุณ
    1,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zoomza000 อ่านกระทู้
    ใช้แล้วหลุดอ่ะครับ
    เราใช้ไม่เห็นหลุดนะ นายเล่นตัว โฟร์อาย รึเปล่า ถ้าใช่ ก็แสดงว่านายเปิดวิชั่น(X) อ่ะมันจะหลุด เพราะเราเปิดทีไรหลุดตลอด

กล่าวขอบคุณ
    3,551
    ได้รับคำขอบคุณ: 379
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ antzzkiller อ่านกระทู้
    ครับ จะเล่นเกมที่ไม่ใช่ของแท้ ก็ต้องคำนึงถึงโปรแกรมสแกนไวรัสครับ เพราะมันจะลบตัวเกม ไฟล์บางตัวของเกมครับ

ในกรณีนี้ ลองโหลดแบบตัวเต็มมาลงใหม่ดูครับ เพราะรีแพคมันมีปัญหาเยอะครับ บางคนก็เล่นได้บางคนก็เล่นไม่ได้ หลายปัญหา

ตัวเต็มเล่นได้แน่นอนครับ ลองดูๆครับ
    ผมลองโหลดตัว full มาก็ขึ้นเหมือนเดิมเลยอะครับ ทำไงดีอ่า ตอนแรกยังเล่นได้อยู่เลยพอสแกนไวรัสเล่นไม่ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    3,551
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zoomza000 อ่านกระทู้
    เข้าเกมแล้วเป็นแบบนี้อ่ะครับ BLACK BOX น่ะ

ใครที่มีปัญหาอย่างงี้นะครับ ให้ไปโหลดตัว xlive จาก http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=90769 นี้นะครับ ผมเป็นแล้วแก้ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอวิธีใช้ trainer แบบละเอียดได้ไหมครับผมทำไม่เป็น T T ขอความกรุณาด้วย

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ antzzkiller อ่านกระทู้
    ครับ จะเล่นเกมที่ไม่ใช่ของแท้ ก็ต้องคำนึงถึงโปรแกรมสแกนไวรัสครับ เพราะมันจะลบตัวเกม ไฟล์บางตัวของเกมครับ

ในกรณีนี้ ลองโหลดแบบตัวเต็มมาลงใหม่ดูครับ เพราะรีแพคมันมีปัญหาเยอะครับ บางคนก็เล่นได้บางคนก็เล่นไม่ได้ หลายปัญหา

ตัวเต็มเล่นได้แน่นอนครับ ลองดูๆครับ
    คืองี้ครับ วันนี้ผมลบตัวrepackทิ้งโหลดFull มา
    ติดตั้ง ลงแครก เรียบร้อย
    เป็นอาการเดิมครับ ไม่ว่าจะRepack หรือ Full
    อยากเล่นมากครับ หรือว่าดวงผมจะอาภัพ T T

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    สมัครขอ id ไม่ได้อะ

กล่าวขอบคุณ
    2
    มันเข้าเว็บแล้วมันขึ้นว่า Proxy detected. Please remove proxy for in to this website. Thanks
    ครับมีวิธีแก้ไหม

กล่าวขอบคุณ
    211
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HiSoBoY อ่านกระทู้
    ใครที่มีปัญหาอย่างงี้นะครับ ให้ไปโหลดตัว xlive จาก http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=90769 นี้นะครับ ผมเป็นแล้วแก้ได้ครับ

ผมใช้ โกง ของ รามีส แล้วหลุดอ่ะครับ
    Manchester United

กล่าวขอบคุณ
    2
    ตอนนี้เข้าเว็บได้ละแต่สมัครไม่ได้ มันขึ้น We are sorry, but we do not accept new registrations from your IP address. อะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    เมื่อไหร่ crack ตัวแก้บั๊กต่างๆจะมาครับเล่นแล้วเสียรมม์กระตุกมากเลย

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GODGUNDAM อ่านกระทู้
    เมื่อไหร่ crack ตัวแก้บั๊กต่างๆจะมาครับเล่นแล้วเสียรมม์กระตุกมากเลย
    เสียงก็หาย -*-

กล่าวขอบคุณ
    16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ musashio อ่านกระทู้
    สมัครขอ id ไม่ได้อะ
    ซื้อของแท้ครับ ถึงจะมีซีเรี่ยว ไปเล่นหลายๆคน

กล่าวขอบคุณ
    16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ flukzeeza อ่านกระทู้
    คืองี้ครับ วันนี้ผมลบตัวrepackทิ้งโหลดFull มา
    เป็นอาการเดิมครับ ไม่ว่าจะRepack หรือ Full
    อยากเล่นมากครับ หรือว่าดวงผมจะอาภัพ T T
    สงสัยต้องลองลงวิทโดว์ใหม่ เป็นวิธีสุดท้ายที่ต้องเลือก 5555+

กล่าวขอบคุณ
    1,053
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    มาเร็วจังเลลยนะค้าบๆๆๆๆๆๆ
    AMD Readon HD 6790 พอเพียงเเละเพียงพอ Eminem_dr_dre@hotmail.com

กล่าวขอบคุณ
    3,551
    ผมใช้ โกง ของ รามีส แล้วหลุดอ่ะครับ
    อันนี้ต้องรอท่านอื่นมาตอบนะครับ เพราะผมไม่ได้ใช้

กล่าวขอบคุณ
    3,551
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ flukzeeza อ่านกระทู้
    อาการเป็นยังไงนะครับ ถ้า has stop working ให้ไปโหลดตัว xlive จาก http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=90769 ไปลงในโฟรเดอร์เกมนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HiSoBoY : 12th May 2012 เมื่อ 11:55

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    ผมเล่นทุกเกมไม่เคยใช้เทรนเนอร์เลย

1.ใช้ไปก็เล่นไม่สนุกแล้ว

2.ใช้แล้วปัญหาเยอะ หลุด เด้ง ค้าง

กล่าวขอบคุณ
    16
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ helos อ่านกระทู้
    ผมเล่นทุกเกมไม่เคยใช้เทรนเนอร์เลย

1.ใช้ไปก็เล่นไม่สนุกแล้ว

2.ใช้แล้วปัญหาเยอะ หลุด เด้ง ค้าง
    จิงครับ ผมก็ไม่เคยใช้ ใช้ไปทำไม ไม่สนุกเลย หมดบรรยากาศ

กล่าวขอบคุณ
    33
    ได้รับคำขอบคุณ: 44
    ตัวเกมมันก็ไม่สนุกอยู่แล้วจะใช้เทรนเนอร์ไปทำไมกัน

ผมเล่นเกมนี้รู้สึกเฉยๆนะผีนี่ไม่ให้อารมย์กลัวเลยยืนยิงหน้ากด้านๆเลยเหอะๆ

+กับเสียงเกมหายและหน่วงนิดๆแล้วไม่มีความสนุกเลยแต่ก็เล่นจนจบ

อยากถามคนเล่นแผ่นแท้จังเสียงปืนหายไปอยากจะถอยแท้มาเล่น co-op

เพราะเล่นคนเดียวไม่สนุกเลย

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 42

เอ๋อเหรอแบบนี้แก้ยังไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    เทรนเนอร์ http://dl.gamecopyworld.com/?g=1&c=7...%252B5%2521rar ไม่มีหลุดลองเเล้วใช้ได้ยันจบเกมครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    เสียงก็หาย -*-
    อยากให้ crack แก้บั๊กมาไวๆจัง