ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 17 จากทั้งหมด 30 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 7151617181927 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 332
    อยากเล่นเเต่เสปกไม่ถึง T_T
    บินไปเกนจิ!!!!!!!!!!!..............

กล่าวขอบคุณ
    246
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    เสียงปืนเงียบบบ มากกก

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jabbawockeez70 อ่านกระทู้
    ของผมเป็นงี้อ่ะครับ

TT
    ปัญหานี้ผมแก้ได้แล้วครับ ปัญหาไม่ได้เกิดจากตัวเกมส์ แต่เกิดจาก Games for Windows - LIVE
    วิธีแก้ก็ง่ายๆครับ โหลด Games for Windows - LIVE มาลงใหม่ อัพเดทมัน หรือ
    ใช้บริการ คุณgii1818 http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=90769 ไม่ให้ Games for Windows - LIVE ทำงานก็เล่นได้แล้วครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 198
    ยังไม่มี วี่แวว crack แก้เสียงปืนสินะครับ

อยากถามว่าใครจบแล้วมันมีโหมดพิเศษอะไรให้เล่นป่าวครับภาคนี้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benloveking อ่านกระทู้

มันขึ้นอย่างงี้อ่ะึัคับทำยังไง
    ลงตัว Game for Windows Live ครับ ผมลองลง แล้วเข้าเกมส์ได้ปกติครับ

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 261
    มันมีให้เลือกนิ ระหวาง ฆ่า Leon กับคุ้มกัน Leon ผมเลือกคุ้มกันนะ

ปล.จบแล้วไม่มีอะไรเปลี่ยนเลยไล่เล่นโหดไปเรื่อยๆ + ไล่ปลดล็อคปืนกับ สกิล [หายตัวโหดมาก]

เกมคือชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    Blog Entries
    1
    เกมนี้เขาเล่นออนไลอย่างไรครับ

กล่าวขอบคุณ
    36
    แตกไฟร์แล้วมัน part7มันติด password อะค๊าบ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ meximus16304 อ่านกระทู้
    ลงตัว Game for Windows Live ครับ ผมลองลง แล้วเข้าเกมส์ได้ปกติครับ
    ผมลงตามที่บอกแล้วเป็นเหมือนเดิมครับ ขึ้นหน้าจอเหมือนเดิม เข้าไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benloveking อ่านกระทู้

มันขึ้นอย่างงี้อ่ะึัคับทำยังไง
    โหลดอันนี้มาลงเลยครับ เล่นได้แน่นอนผมลองแล้ว วิธีแก้ก็ง่ายๆครับ โหลด Games for Windows - LIVE มาลงใหม่ อัพเดทมัน หรือ
    ใช้บริการ คุณgii1818 http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=90769 ไม่ให้ Games for Windows - LIVE ทำงานก็เล่นได้แล้วครับ

กล่าวขอบคุณ
    216
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ขอบคุณ ครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    อยากได้ Crack แก้เสียงปืนจังเลย

FOREVER
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 634
    วิธีแก้เสียงปืนขาดๆหายๆ [เอามาจากเวปนอก] ยังไม่ได้ลองนะเกมอยู่อีกเครื่อง

now Fire Shooting Sound work 100% ...

My Regard ...

For All Members :

Resident Evil Operation Raccoon City-SKIDROW (No Fire Shooting Sound ) Fix :

Right click on your raccooncity.exe > properties > compatibility > set it to run program as an administrator and Click OK .
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย parkpoompb : 8th May 2012 เมื่อ 16:45

กล่าวขอบคุณ
    1
    ใครมีปัญหาเหมือนผมบ้างครับ
    ผมโหลด repack นะครับ
    พอกดเลือกตัวที่มันให้เลือก4ตัวอะครับตอนเริ่มเล่นเลยพอกดต่อไปมันเป็นหน้าจอดำๆอย่งเดียวเลยอะครับ
    รอไปนานมากแล้วก็เป็นเหมือนเดมบางทีก็มีเสียงแต่ไม่มีภาพเป็นจอดำๆเลยครับ
    ลองเปลี่ยนไดร์ลงแล้วก็เป็นเหมือนเดิม
    ใครทราบวิธีแก้ไขช่วยแนะนำหน่อย ขอบคุณครับ

ชอบออกทะเลเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    122
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,508
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ flukzeeza อ่านกระทู้
    ใครมีปัญหาเหมือนผมบ้างครับ
    ผมโหลด repack นะครับ
    พอกดเลือกตัวที่มันให้เลือก4ตัวอะครับตอนเริ่มเล่นเลยพอกดต่อไปมันเป็นหน้าจอดำๆอย่งเดียวเลยอะครับ
    รอไปนานมากแล้วก็เป็นเหมือนเดมบางทีก็มีเสียงแต่ไม่มีภาพเป็นจอดำๆเลยครับ
    ลองเปลี่ยนไดร์ลงแล้วก็เป็นเหมือนเดิม
    ใครทราบวิธีแก้ไขช่วยแนะนำหน่อย ขอบคุณครับ
    Alt + enter

กล่าวขอบคุณ
    24
    มีวิธีเล่นกับเพื่อนไหมคับที่ไม่ต้องใช้แผ่นแท้อะ

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 85
    REPACK BLACKBOX เข้าเล่นเกมแล้วerror ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ phacawit อ่านกระทู้
    Alt + enter
    ลองแล้วครับ เป็นสีดำเหมือนเดิมครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    พี่ครับ part 31 ใช้ไม่ได้อะ

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ผมทำจอเล็ก และพอจะปรับกลับไปจอใหญ่ มันค้างเลยอ่ะครับ

ช่วยทีครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    พี่ครับ part 31 ใช้ไม่ได้อะ

กล่าวขอบคุณ
    16
    เล่นได้ ชัวครับ

RockLoader
    กล่าวขอบคุณ
    697
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    REPACK - BLACK BOX JumBo Files เล่นได้ 100% ครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ parkpoompb อ่านกระทู้
    วิธีแก้เสียงปืนขาดๆหายๆ [เอามาจากเวปนอก] ยังไม่ได้ลองนะเกมอยู่อีกเครื่อง

now Fire Shooting Sound work 100% ...

My Regard ...

For All Members :

Resident Evil Operation Raccoon City-SKIDROW (No Fire Shooting Sound ) Fix :

Right click on your raccooncity.exe > properties > compatibility > set it to run program as an administrator and Click OK .
    ทำก่อนคุณจะมาบอกอีกครับ มันดังจริง เเต่เดี๋ยวก็เป็นเหมือนเดิม ไม่เชื่อลองดิ!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เราชอบเเบบภาค5มากกว่าอันนี้เหมือนยังไม่สมบูณร์อะ