ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

CHICAGO BULL HEART
    กล่าวขอบคุณ
    1,399
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,379
    Blog Entries
    1

WWE RAW Ultimate Impact2012[Link Mediafire/602 MB] มวยปล้ำที่นี้ใครใหญ่ใครอยู่

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PUPPYRYOMA อ่านกระทู้
    ขอบคุณอีกครั้งครับท่าน แต่ว่า PART1 มันขึ้นแบบนี้ครับ
    http://2th.me/thread-68054-1-1.html
    ไปหามาเจอครับเผื่อใครจะเป็นแบบนี้ หรือจะรอโหลดสัปดาห์ต่อไปก็ได้ครับ เพราะว่ามัน Limit 10ครั้ง/1ไฟล์/1สัปดาห์ครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 0840897567 อ่านกระทู้
    เล่นได้แน่นอนครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ witthawad อ่านกระทู้
    เล่นได้ครับ ขนาดคอมผมเก่า ยังเล่นได้เลย
     แต่ขอสูตรท่าไม้ตายหน่อยนะ ตัว จอน ซีน่า

WWE Raw Ultimate Impact 2012 [PC/2011/ENG]
    Genre: Sports, Fighting, wrestling simulator
    PC | Developer: JAKKS Pacific | Publisher: THQ
    Publication Type: Informal | Version: 2012
    License: Freeware | Language: English
    Size: 975 MB

(รายชื่อนักมวยปล้ำที่เพิ่มเข้ามาในภาคนี้+เพิ่มนักมวยปล้ำจากWreslting ManiaXXXเข้ามาด้วย)
    1)Alberto del Rio
    2)Kevin Nash
    3)Ted Dibiase
    4)Sin Cara
    5)Randy Orton
    6)The Rock
    7)Brock Lesnar
    8)Booker-T
    9)Stone Cold
    10)Chris Jericho
    11)Evan Bourne
    12)Ezekiel Jackson
    12)Alex Riley
    13)Goldust
    14)JTG
    15)Little Jimmy
    16)Jack Swagger
    17)Cm Punk
    18)Drew Mcintyre
    19)john Cena
    20)John Morrison
    21)Michael Mcgullicuty
    22)Kane
    23)Kofi Kingston
    24)Mark Henry
    25)Yoshi Tatsu
    26)Jinder Mahal
    27)R-Truth
    28)Justin Gabriel
    29)Rey Misterio
    30)Cody Rhodes
    31)david Otunga
    32)Edge
    33)Sheamus
    34)Daniel Bryan
    35)Dolph Ziggler
    36)Heath Slater
    37)Goldberg
    38)Christian
    39)The Great Khali
    40)Big Show
    41)Undertaker
    42)The Miz
    43)Wade Barret
    44)Triple HHH
    45)Zack Ryder
    46)Brodus Clay
    ภาคนี้สามารถใช้อาวุธได้เช่น เก้าอี้ของคนพากษ์ แต่ถ้ามีกฏห้ามDQถ้าเกิดใช้เก้าอี้ฟาดบนเวที จะแพ้ทันทีเนื่องจากกฏของแมทช์นี้ห้ามใช้DQ และที่สำคัญภาคนี้อาจมีบัค เวลาเดินอยู่ข้างล่างถ้าคุณเกิดเดินอยู่ตรงแถวๆคนดูสามารถบัคเข้าไปอยู่ในนั้นได้ทำให้ ไม่สามารถออกมา ต้องรีแมทช์ใหม่อย่างเดียวครับ^^(แต่น้อยครั้ง มีโอกาสแค่0.5% เท่าันั้น)
    จุดเด่นของภาคนี้ คือคุณสามารถสร้างนักมวยปล้ำของคุณได้ คือการเริ่มเกมมาแล้วกดCreate Superstar แล้วสร้างเอาเลยครับ สนุกมากๆภาคนี้
    VIDEO

System Requirement
    เล่นได้ทุกเครื่องแน่นอนครับ โน๊ตบุ้ครุ่นเก่าๆก็เล่นได้ ผมยืนยันกับมือ การันตี100%

Part1-3=200 MB Part4=2.05 MB
    Part1Part2Part3Part4

kunnaja4480@JKG(ถ้าติดให้ใส่พาสนี้)

ช่วยกดThankให้ด้วยนะครับถ้าโหลดไปแล้ว แล้วถ้าเล่นได้หรือไม่ได้ ยังไงก็ช่วยมายืนยันหน่อยนะครับ เกมนี้ผมชำนาญแล้ว ใครกดท่าไม้ตายไม่เป็นถามได้ครับ
    EXTRAS
    วิธีการใช้Finishers
    1.ทำให้คู่ต่อสู้มึน การทำให้มึนมีหลายแบบ คือ1.ต่อยหรือเตะทำให้มึน 2.จับทุ่มแล้วกดSใกล้ๆตัวคู่ต่อสู้ ทำใ้ห้จับคู่ต่อสู้ลุกขึ้นมา(บางครั้งอาจจะ ไม่มึนนะครับ)
    2.จับล็อค แล้วเวลาถ้าติดมึน จับล็อคมันจะเป็นแบบ จับหัว(ด้านหน้า) และจับคอ(ด้านหลัง)
    3.กดAค้างไว้แล้วกดSตามมา สามารถใช้ท่าไม้ตายได้ ถ้าเป็นท่าไม้ตายที่ใช้Pinfallด้วย แนะนำ ถ้าอยู่แถวๆเชือก ก่อนแข่งมันจะีมีตั้งค่าแมทช์ เช่น ตั้งค่าเวลาและกฏต่างๆ เป็นต้น แล้วเลือกRopebreakเป็นOFF
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kunnaja4480 : 31st October 2012 เมื่อ 19:00

ดูที่ลายเซ็นต์ !!!
    .:: โลกอนาคต ::.
    กล่าวขอบคุณ
    284
    ได้รับคำขอบคุณ: 947
    1
    อยากให้มี The Rock อะ

Edit : มีด้วยเดี๋ยวจะมายืนยันให้ครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณมากครับ ^^

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ผมว่า มันเป็นเเหม่งๆยังไงไม่รู้อ่า ภาคคอมใช่ป่าว ไม่น่าจะใช่ ps2 เเปลงมา
    เเต่ก็น่าหนุกดีครับ ตอนนี้ ผม ก็ เล่น 2010 เเต่เป็นของ ps2 เขาเเปลงมาให้เล่น หนุกมากๆ เลย

ดูที่ลายเซ็นต์ !!!
    .:: โลกอนาคต ::.
    กล่าวขอบคุณ
    284
    ได้รับคำขอบคุณ: 947
    1
    เล่นได้แน่นอนครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

デュラララ!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,479
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,468
    ออกมาปีละภาค ออกมาได้ออกมาดี ภาพก็ยังเหมือนเดิม แต่ก็เล่น 555

กล่าวขอบคุณ
    180
    พาส ไร ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    ไม่มีพาสหรอครับ
    Run For Your Life !

My Name Is SuZuKung
    Yoo~! Pleased to see you
    กล่าวขอบคุณ
    126
    ได้รับคำขอบคุณ: 299
    ไม่มีพาสชะงั้น

ANGLES-FS
    กล่าวขอบคุณ
    191
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    อู..น่าเล่นมากครับ ผมคอมวยปลำ้ขอโหลดไปหล่ะนะ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,757
    ได้รับคำขอบคุณ: 462
    1
    ผมอยากได้ที่มันแปลงมาจาก ps2 อ่ะครับ ใครก็ได้หาให้ผมทีเถอะ คือแบบว่าถาพมันสวยดี !!
    [IMG][/IMG]

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    เจ้าของกระทู้บอก Pass แล้วผมขอลบละกัน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hmongenius : 28th May 2012 เมื่อ 19:56

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,399
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ garfield147 อ่านกระทู้
    พาส ไร ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BringwondaNut อ่านกระทู้
    ไม่มีพาสหรอครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ greenok อ่านกระทู้
    ไม่มีพาสชะงั้น
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hmongenius อ่านกระทู้
    Pass คือ kunnaja4480@JKG ครับผมลองมั่วๆดูได้แล้ว
    ขออภัยด้วยนะครับพอดีรีบเลยลืมใส่พาส ต้องขออภัยด้วยนะครับทุกท่าน ผมใส่ให้แล้วนะครับ ขออภัยจริงๆ และขอบคุณ คุณhmongeniusมากๆ ที่ช่วยตอบพาสให้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    เล่นได้ครับ ขนาดคอมผมเก่า ยังเล่นได้เลย
    แต่ขอสูตรท่าไม้ตายหน่อยนะ ตัว จอน ซีน่า

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ท่าไม้ตายกดตัวไรหรอครับ ภาคเก่าๆ กด s+a แต่ภาคนี้ปุ่มเดินมารวมอยู่ซ้ายหมดเลย กดไม่เป็นครับ จขกท. ช่วยบอกทีครับกดไร ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,399
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ witthawad อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ YaNaJaa อ่านกระทู้
    ท่าไม้ตายกดตัวไรหรอครับ ภาคเก่าๆ กด s+a แต่ภาคนี้ปุ่มเดินมารวมอยู่ซ้ายหมดเลย กดไม่เป็นครับ จขกท. ช่วยบอกทีครับกดไร ขอบคุณครับ
    ปุ่มในการใช้ท่าไม้ตายมี[A=Action,S=Grapple(ล็อค)]ก็ภาคนี้ สามารถดูได้ในคลิป แต่ถ้ายังไม่เข้าใจสามารถดูข้างล่างคลิปได้ครับ แล้วเดี๋ยวผมจะอัพขึ้นกระทู้ แล้วถ้าไม่เข้าใจดูได้ตามคลิปนะครับ

วิธีการใช้Finishers
    1.ทำให้คู่ต่อสู้มึน การทำให้มึนมีหลายแบบ คือ1.ต่อยหรือเตะทำให้มึน 2.จับทุ่มแล้วกดSใกล้ๆตัวคู่ต่อสู้ ทำใ้ห้จับคู่ต่อสู้ลุกขึ้นมา(บางครั้งอาจจะ ไม่มึนนะครับ)
    2.จับล็อค แล้วเวลาถ้าติดมึน จับล็อคมันจะเป็นแบบ จับหัว(ด้านหน้า) และจับคอ(ด้านหลัง)
    3.กดAค้างไว้แล้วกดSตามมา สามารถใช้ท่าไม้ตายได้ ถ้าเป็นท่าไม้ตายที่ใช้Pinfallด้วย แนะนำ ถ้าอยู่แถวๆเชือก ก่อนแข่งมันจะีมีตั้งค่าแมทช์ เช่น ตั้งค่าเวลาและกฏต่างๆ เป็นต้น แล้วเลือกRopebreakเป็นOFF

ส่วนของคุณwitthawad วิธีใช้ท่าไม้ตายให้ดูในคลิปที่ผมตั้งให้นะครับ ช่วง0.24อะครับ จะเป็นท่าF.U หรือในนามที่รู้จักของ Attitude Ajjustment
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kunnaja4480 : 5th May 2012 เมื่อ 23:02

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    อ่าขอบคุณมากครับคุณ จขกท.

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    น่าเล่นดีครับ แต่เมื่อไหร่ภาพมันจะสวยเนี้ย

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    265
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    2005 - 2012 ภาพเหมือนกันเดี๊ยะเลย555+ แค่เปลี่ยนตัวละคร

กล่าวขอบคุณ
    1,399
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ YaNaJaa อ่านกระทู้
    อ่าขอบคุณมากครับคุณ จขกท.
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ totemo_jojo อ่านกระทู้
    น่าเล่นดีครับ แต่เมื่อไหร่ภาพมันจะสวยเนี้ย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Axlrose อ่านกระทู้
    2005 - 2012 ภาพเหมือนกันเดี๊ยะเลย555+ แค่เปลี่ยนตัวละคร
    ภาพเป็นงี้ทุกภาคครับ แต่ตัวละครเยอะขึ้น ความหลากหลายมากขึ้น ลูกเล่นเยอะขึ้นครับ 555^^ ภาพเหมือนเดิมตลอด

กล่าวขอบคุณ
    606
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    จขกท. เวลาเราโดนจับกด เราจะต้องกดตัวไหนให้มันหลุดอ่ะครับ ผมโดนจับกดทีไรแพ้ทุกที

กล่าวขอบคุณ
    1,399
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aoffy-CR7 อ่านกระทู้
    จขกท. เวลาเราโดนจับกด เราจะต้องกดตัวไหนให้มันหลุดอ่ะครับ ผมโดนจับกดทีไรแพ้ทุกที
    ก็ต้องใช้ดวงอะครับ ส่วนใหญ่ ช่วงแรกๆ ถ้ัาคู่ต่อสู้เรายังไม่มึน มันชอบล็อคหรือจับGrappleนั่นเอง แล้วเวลามันจับGrappleจะเป็นGRหรือGPสีเขียวขึ้นตอนก่อนจับอะครับ แต่พอเราจัดการคู่ต่อสู้เราจนเวลามันลุกจะเป็น เจ็บหลังแล้วลุกช้าๆ อันนั้น เวลามันจับล็อคเรามันชอบกดAttackมากกว่า ส่วนAttackมันจะไม่มีตัวอักษรขึ้นนะครับ มีแต่ลูกศรไปทาง ซ้าย,ขวา,ขึ้น,ลง อะครับ เดี๋ยวจะเอาภาพมาให้ดู

กล่าวขอบคุณ
    606
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kunnaja4480 อ่านกระทู้
    ก็ต้องใช้ดวงอะครับ ส่วนใหญ่ ช่วงแรกๆ ถ้ัาคู่ต่อสู้เรายังไม่มึน มันชอบล็อคหรือจับGrappleนั่นเอง แล้วเวลามันจับGrappleจะเป็นGRหรือGPสีเขียวขึ้นตอนก่อนจับอะครับ แต่พอเราจัดการคู่ต่อสู้เราจนเวลามันลุกจะเป็น เจ็บหลังแล้วลุกช้าๆ อันนั้น เวลามันจับล็อคเรามันชอบกดAttackมากกว่า ส่วนAttackมันจะไม่มีตัวอักษรขึ้นนะครับ มีแต่ลูกศรไปทาง ซ้าย,ขวา,ขึ้น,ลง อะครับ เดี๋ยวจะเอาภาพมาให้ดู
    ไม่ใช่ครับ ผมหมายถึงจับกดที่ นักบ 123 แล้วแพ้อ่ะครับ ถ้า 3 แล้วจะแพ้อ่ะ กดตัวไหนเหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,399
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aoffy-CR7 อ่านกระทู้
    ไม่ใช่ครับ ผมหมายถึงจับกดที่ นักบ 123 แล้วแพ้อ่ะครับ ถ้า 3 แล้วจะแพ้อ่ะ กดตัวไหนเหรอครับ
    คุณโพสต์ไว้ในกระทู้และ ส่งโพสต์มาให้ผมนี่ครับ ผมตอบในที่คนโพสต์มาให้ผมโดยตรงอะ อันนั้น ตอบแล้ว

กดAกับS สลับกันไวๆนะครับ โอกาสหลุดจะสูงขึ้น

กล่าวขอบคุณ
    1,399
    1
    ดันกระทู้.....