ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349

[ไร้สาระ]"ถามคนสูบ บุหรี่ ยี่ห้อ Marlboro ทุก สี ทุกกลิ่น ทุกรส"

คือปกติ ก็สูบ Marlboro อยู่แล้ว แต่ ไม่เคยรู้สึกแบบนี้มาก่อน

ที่ว่ารู้สึกคือ ก้นกองมัน เหมือนกับว่า ดึงได้ดีขึ้น มันเหมือน ด๊วบๆ เลย ไม่ตันๆ เหมือนเมื่อก่อน

แต่! มันเป็นเฉพาะ บางตัวนะครับ ไม่ได้เป็นทุกตัว แต่ซองนึง ต้องเจออย่างน้อย 1-3 ตัวแหละเอ้า

ใครมีความรู้สึกนี้บ้าง

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 882
    ที่เคยดูดมา Marlboro นุ่มสุดโดนเฉพาะแดงน่ะ ดูดง่าย ดูดไว ยิ่ง Marlboro light เหมือนไมไ่ด้สูบ ห้าๆ
    แต่ผมชอบกองทิพย์สุดละ แรงดี

กล่าวขอบคุณ
    3,039
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ watcharaphon00789 อ่านกระทู้
    ที่เคยดูดมา Marlboro นุ่มสุดโดนเฉพาะแดงน่ะ ดูดง่าย ดูดไว ยิ่ง Marlboro light เหมือนไมไ่ด้สูบ ห้าๆ
    แต่ผมชอบกองทิพย์สุดละ แรงดี
    ผมเกลียด กรองทิพย์ -..- มันรู้สึก ขม และ เลี่ยน ลิ้มรสดีดีเหมือน ทุเรียนไงไม่รู้ ใกล้ กรอง ยิ่งแสบคอเลย

ผม สาย เย็น เค้าว่ามันแสบคอ แต่ผมไม่เคยแสบ ผมค่อยๆดึง แต่ถ้า ดึงเยอะๆ แล้วซี๊ด จึกนึง ก็ น้ำตาเล็ดเหมือนกันแหละ คอจะพังเอา -..-

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 603
    มาร์โบโล่ คริสมิ้น เย็นดีชอบ หอมด้วย

ข้าเชื่อในพระเจ้า
    อยู่บนโลกใบนี้อะแหละ
    กล่าวขอบคุณ
    1,350
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    ผม ESSE GREENคับ กะ ทร์โบโล่ แบล๊คเมนทอล
    อาจจะอ่อนไปนิด5555 รอเปลี่ยนการ์ดจอ+ซื้อพรีเมี่ยมก่อน 555 ผมจะเทพให้ดู

กล่าวขอบคุณ
    399
    ได้รับคำขอบคุณ: 63
    Marlboro บุหรี่เด็กหัดดูด สมัยมัธยมดูดแอ็คหญิงกับเพื่อนประจำผมไม่ใช่เด็กมีปัญหาแต่ชอบลองตามเพื่อนแต่พอเริ่มติดมันหนักขี้นๆ พอรู้สึกตัวก็เลิกยาก ทำให้พ่อแม่ต้องเสียใจ T-T

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nutmaha อ่านกระทู้
    Marlboro บุหรี่เด็กหัดดูด สมัยมัธยมดูดแอ็คหญิงกับเพื่อนประจำผมไม่ใช่เด็กมีปัญหาแต่ชอบลองตามเพื่อนแต่พอเริ่มติดมันหนักขี้นๆ พอรู้สึกตัวก็เลิกยาก ทำให้พ่อแม่ต้องเสียใจ T-T
    เด็กหัดดูดซองล่ะ เกือบ 80 เลยหรอครับ

My Freedom
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 194
    เริ่มดูด ครั้งแรก ด้วย กรุงทอง ซองหละ 28 บาท จนถึงทุกวันนี้ จบที่ LM แดงกับ Marlboro Crisp mint
    CPU AMD RYZEN 7 1800X Mainbord AM4 ASUS CROSSHAIR VI EXTREME Ram DDR4/3200 G.SKILL TRIDENT Z RGB (3200C16Q-32GTZR) 8X4 GTX 980TI SLI PSU Corsair 850W

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ส่วนใหญ่ผมจะเน้นเย็นมากกว่า คริบส์มิ้นต์ แบล็คเมนทอล เมื่อก่อนดูดแดง ดูดLMเขียวไม่ได้เลยจะอ้วกตลอด

พอมาลองแบล็คติดใจสิคราวนี้ ผมดูดลื่นตลอดอ่ะครับ ดูดแปปๆหมด เปลืองแถมแพงอีก 55

เด็กหัดดูดซอง 80 ยอมครับ

Hip-Hop Takeover!
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 915
    Ice Blast สวดยอด ! XD

On Da EastSide Of Da LBC

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,513
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,234
    ผมไม่ชอบสูบบุรี่ แต่บางครั้งก็เอามั่ง แต่ผมสูบ LM นะ แต่ประมาณว่าปีนึงผมสูบไม่เกิน 7 หนละกัน
    คือผมว่าผมชอบมันนะ แต่มันทำให้ปากเหม็น ถ้าบุหรี่ไม่ทำให้ปากเหม็น ผมคงสูบจนติดไปละเพราะผมว่าผมชอบ

Oh Sleeping Starss!!
    ห้วงลึกของจิตใจ,ทะเลแห่งความสับสน
    กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    ผมสูบไม่เป็น ไม่คิดจะสูบด้วย ><

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    แต่ก่อนผมก็ดูดแต่ มาโบ แบล็ก คริสมิ้น นะครับ แต่ผมเลิกสูบยี่ห้อนี้

เพราะว่าพวกสารก่อมะเร็งมันมีเยอะกว่า แล้วดูดของเย็น มันทำให้ของหด อันนี้มันเป็นสาระความรู้เล็กๆลองไปหาอ่านเอา

ผมเลยมาดูด LM เขียว แทนตลอด

ถ้าเน้นสายเย็น ผมว่า เอา บุหรี่ธรรมดา มาทาโป้ยเซียนดีกว่า หรือไม่ก็ชุบน้ำเม็นทอลเอง

ลองหัดคิดค้นเองครับ ผมเคย ทำบุหรี่เองละ ชุบน้ำเม็นท็อลไอซ์ประมาณ 10 ครั้ง ไดเป่าให้แห้ง

สูบทีนึง เหมือนแดรกน้ำแข็งเป็นลัง - -

ตอนนั้นผมคิดค้น 3 ส่วน เอากรองทิพย์ ผสม LM เขียว แล้วก็ ผสมแบล็คไป

ชุบเม็นทอล 1 ที ผสมเนื้อไปนิดนึง ม้วนกัน ทำก้นกรอง ไดเป่า

สุดยอดครับจริงๆ

แต่ผมหาพวก SKL ของแท้ๆอยู่ แถวบ้านมีแต่บุหรี่ยัดใส้ของลาว บุหรี่ผลไม้ กาแรมกะรั่วๆถูกๆ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 5th May 2012 เมื่อ 22:58

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ICE BLAST เย็นสุดยอดเลยครับ

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    ผมดูดแต่แบล็กนะ เดี๋ยวนี้ดูด lmแดง7.1 555555 ออกไปแว้นถึงดูด ช่วงนี้ออกบ้านอาทิตละครั้ง =,.=

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 81
    ผมดูด Yuxi Cigarettes ครับ

กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gummypo อ่านกระทู้
    ผมไม่รู้ครับ ของผมเป็น ผักสีเขียวๆผสมกับบุหรี่กรองทิพเอามีดซอย ใส่หลุมทำจากไม้ไผ่
    55555

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    ผมดูดMarlboro blackกับ marlboro mint สูบเพลินดีเเป๊บเดียวหมด
    คงจะหยั่งเนี้ยมั้งครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,039
    -*-

อย่าว่างู้นงี้เลย ผมไม่ได้ถามว่าดูดอะไรกัน ผมแค่ถามว่า

ความรู้สึก ก้นกรอง มัน ดึงได้ลื่นขึ้น แต่เป็นเฉพาะบางตัว

แต่เมื่อก่อน ไม่เป็น รู็สึก ตันๆ ปกติ เหมือน บุหรี่พวก LM กรองทิพย์ สายฝน ธรรมดา แค่ มาลโบโร่ มัน นิ่มกว่าเท่านั้นเอง

แต่ตอนนี้รู้สึกว่ามันดูแล้ว มัน ลื่นไหล มันแบบ เหมือนมีศูนยกาศ ใครรู้สึกบ้าง -..-

เมาแล้วก็ไปนอน
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 310
    Marlboro black ครับเย็น หยังกะอมลูกอม ปัจจุบัญ LM เชียว & กรองทิพย์ 55+

ชอบดูเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gummypo อ่านกระทู้
    ผมไม่รู้ครับ ของผมเป็น ผักสีเขียวๆผสมกับบุหรี่กรองทิพเอามีดซอย ใส่หลุมทำจากไม้ไผ่

อารมณ์ศิลบังเกิด

กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    ผมดูดกัญชาจบไหมละ !!!

ปล. ผมดูด LM แดง กรองทิพย์ ฯลฯ มีก็ดูด ไม่มีก็ไม่เป็นไร 5555555

แต่ที่เจ้าของกระทู้บอกดูดง่ายๆ ไม่ตันอะไรเนี่ย ผมว่ามันเป็นบางตัว บางช่วงนะ อย่างเวลาผมดูดตอนกลางวันจะดูดปกติหรือดึงไม่ขึ้น ควันน้อย ควันไม่สวย

แต่พอผมดูดตอนกลางคืน ดึงง่ายทุกตัว ควันสวยเกาะกลุ่ม ไม่รู้นะ หรือผมคิดไปเอง 55555
    อยากรู้จักก็แอดมา แจ็ค ธันเดอร์

กล่าวขอบคุณ
    3,039
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JacKLiqueuR อ่านกระทู้
    ผมดูดกัญชาจบไหมละ !!!

ปล. ผมดูด LM แดง กรองทิพย์ ฯลฯ มีก็ดูด ไม่มีก็ไม่เป็นไร 5555555

แต่ที่เจ้าของกระทู้บอกดูดง่ายๆ ไม่ตันอะไรเนี่ย ผมว่ามันเป็นบางตัว บางช่วงนะ อย่างเวลาผมดูดตอนกลางวันจะดูดปกติหรือดึงไม่ขึ้น ควันน้อย ควันไม่สวย

แต่พอผมดูดตอนกลางคืน ดึงง่ายทุกตัว ควันสวยเกาะกลุ่ม ไม่รู้นะ หรือผมคิดไปเอง 55555
    ท่านคงกำลังเมาผักใบเขียวอยู่ 555+

Hip-Hop Takeover!
    กล่าวขอบคุณ
    363
    ได้รับคำขอบคุณ: 915
    แต่ละคน 5555

On Da EastSide Of Da LBC

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 491
    ปรกติจะดูด Zen ครับ(เป็น Kretek เหมือนการัมอ่ะแหละ หอมดีซองละ 35) พอกลับมาดูดพวก LM แล้วเหม็นเหมือนดูดยางรถยนต์เผาไฟ 555555+

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ: