ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 183

[PC] Street Fighter x Tekken Skidrow [MF] [PU]

มายืนยัน Mediafire - ShareFolder 25 part เล่นได้ 100 % ^^

จัดรูปให้เลย ๆ

Capcom ประกาศเกมต่อสู้ตัวใหม่อีกแล้วในชื่อว่าเกมส์ Street Fighter x Tekken ซึ่งเป็นการร่วมมือร่วมใจกันระหว่างสองโปรดิวเซอร์จากสองค่ายดัง คุณ Katsuhiro Harada
    ผู้สร้างเกม
    Tekken จากNamco กับทางคุณ Yoshinori Ono ผู้สร้างเกม Street Fighter จาก Capcom ที่พูดคุยตกลงกันไว้ตั้งแต่งาน Evo 2010
    แล้วว่าทั้งคู่สนใจที่จะทำเกมต่อสู้ตัวใหม่ร่วมกันและแยกเป็นสองเกมส์ และเกมส์ Street Fighter x Tekken ก็จะเป็นเกมแรกที่ทำก่อน ตามด้วย
    Tekken x Street Fighter
    จะตามมาภายหลัง
    เกมส์ Street Fighter x Tekken คือเกมต่อสู้ที่นำเอานักสู้จากสองเกมดังมารวมกันไว้ในเกมเดียว โดยใช้ระบบการต่อสู้แบบแท็กแข่งเป็นคู่
    และสร้างด้วยเอนจิ้นเดียวกันกับ
    Street Fighter 4 และ Marvel vs. Capcom 3 ที่เพิ่งประกาศไปไม่นาน ในการเล่นผู้เล่นจะต้องเลือกตัวละครเป็นคู่ลงมาต่อสู้
    หรือก็คือใช้ระบบแบบแท็กนั่นเอง ซึ่งในระหว่างสู้นั้นจะสามารถเปลี่ยนเอาตัวละครอีกตัวมาสู้แทนได้เรื่อยๆ จนกว่าตัวละครใดตัวหนึ่งจะพลังหมดและน๊อคไป
    นอกจากนี้การใช้ท่าไม้ตายก็ยังสามารถใช้ท่าไม้ตายเป็นคู่ได้ด้วย ซึ่งท่าไม้ตายคู่จะช่วยให้โจมตีโดนเป้าหมายได้ง่ายขึ้น ดังกล่าวในคลิปเกมเพลย์ด้านล่าง

Requisitos del sistema
    Sistema Operativo: Windows XP
    .
    Disco Duro: 10GB de espacio libre.
    CPU: Intel Dual Core 1.8GHz AMD Athlon II X2
    RAM: 1GB (o superior).
    DirectX 9.0c / Shader3.0 o superior nVidia GF6600 (o superior) o ATi X1600 (osuperior) con 256MB de RAM.
    Sonido: DirectSound compatible, DirectX 9.0c

Requisitos recomendados
    Sistema Operativo: Windows Vista.
    Disco Duro: 10GB de espacio libre.
    • CPU: Intel Core2 Duo 2.60GHz (o superior) o AMD Phenom II X2
    RAM: 2GB
    Video Card: DirectX 9.0c / Shader3.0 o superior nVidia GF8800
    Sound: DirectSound compatible, DirectX 9.0c
    Pad (Recomendado el controlador de Xbox 360)

1.แตกไฟล์ด้วย Winrar
    2..เข้าไปยังโฟลเดอร์ที่แตกไฟลไว้ แล้ว ลงเกม
    3.Enjoyyyyy

อย่าลืมกล่าว"ขอบคุณ"เพื่อเป็นกำลังใจ

>>> <<<<

Part 1 Part 2 Part 3 Part 4 Part 5 Part 6 Part 7 Part 8 Part 9
    Part 10 Part 11 Part 12 Part 13 Part 14 Part 15 Part 16 Part 17 Part 18
    Part 19 Part 20 Part 21 Part 22 Part 23 Part 24 Part 25

สนับสนุนการอัพโหลดใช้ลิงค์ชุดบนนะครับ (ไม่ได้บังคับ แล้วแต่สะดวกครับ)
    โหลดสลับกับลิงค์แชร์โฟลเดอร์ได้ครับ

Mediafire - ShareFolder

Pass 1 Pass 2

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Sincerity Artther : 7th May 2012 เมื่อ 18:35

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

QUINN♥
    กล่าวขอบคุณ
    5,981
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,124
    มาเจิมให้จ้า

Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    704
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,983
    มาเจิมให้ครับๆ

อัพโหลดเกมส์ไปวันๆ
    กล่าวขอบคุณ
    1,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,374
    เจิมๆๆๆเด้อ
    MY CENTER[/CENTER]

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    เล่นไม่ได้ครับ พยายามมา 1 วันเต็มๆ แล้ว
    ยังเล่นไม่ได้ ตามภาพเลยครับ
    ใครเทพใครเก่งแนะนำทีเถอะครับ
    สเปคผมก็พอเล่นได้นะ i3 ram ddr3 4 gb vga gtx560
    แต่มันก็ยังเล่นไม่ได้ ใครเล่นได้บอกทีนะครับว่าทำยังไงถึงเล่นได้
    เกมส์อื่นผมเล่นได้นะไม่มีปัญหาอะไรใครทราบช่วยทีนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kazuyakoji อ่านกระทู้
    เล่นไม่ได้ครับ พยายามมา 1 วันเต็มๆ แล้ว
    ยังเล่นไม่ได้ ตามภาพเลยครับ
    ใครเทพใครเก่งแนะนำทีเถอะครับ
    สเปคผมก็พอเล่นได้นะ i3 ram ddr3 4 gb vga gtx560
    แต่มันก็ยังเล่นไม่ได้ ใครเล่นได้บอกทีนะครับว่าทำยังไงถึงเล่นได้
    เกมส์อื่นผมเล่นได้นะไม่มีปัญหาอะไรใครทราบช่วยทีนะครับ
    มันเป็นเกี่ยวกับวินโดวอะครับ อันนี้ผมก็ไม่สามารถช่วยได้เลย เพราะมันเป้นความผิดพลาดในวินโดวของคุณ ขอโทษด้วยครับที่ช่วยอะไรไม่ได้ TT ยังไงก็ลองหาในกูเกิ้ลดูนะครับบ

กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    ลองหน่อยนะครับ
    ผมมี Key Dota2 อยู่ 2 Key ครับ อยากได้แอดsteam มาชื่อ [K]elz Perty ปล.ถ้ามีเกมดีๆ แลกกันกับ Dota2 ได้นะ

ชอบดู (AV) เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    917
    ได้รับคำขอบคุณ: 341
    ขอบคุณมากครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    เล่นได้ 100%
    ตอนแรกแตกไฟล์ไม่ได้ พอ rename ตามที่มัน browse ก็ผ่านฉลุย

ใครเล่นของ PS3 แอด PSN: goodev ไว้เล่นกันได้นะครับ

รีวิวอาวุธคู่กายสำหรับนักสู้สำหรับ PC และ PS3

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 435
    รบกวนเช็ค Part10 ให้ทีจ้า
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    เล่นได้100% ครับ เเต่ติดตรงที่ว่า save ไม่ได้เนี่ยเเหละ ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    มายืนยัน Mediafire - ShareFolder 25 part เล่นได้ 100 % ^^

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ biobobzaa อ่านกระทู้
    รบกวนเช็ค Part10 ให้ทีจ้า
    ก็ปรกติครับผมมมมมมมมมมม

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bangkok08 อ่านกระทู้

ยินดีด้วยครับบบบบบบบบบบ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kengindy1989 อ่านกระทู้
    เล่นได้100% ครับ เเต่ติดตรงที่ว่า save ไม่ได้เนี่ยเเหละ ขอบคุณมากครับ
    นั้นสินั้นสิครับบบTT

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ go2jam อ่านกระทู้
    เล่นได้ 100%
    ตอนแรกแตกไฟล์ไม่ได้ พอ rename ตามที่มัน browse ก็ผ่านฉลุย

ใครเล่นของ PS3 แอด PSN: goodev ไว้เล่นกันได้นะครับ

รีวิวอาวุธคู่กายสำหรับนักสู้สำหรับ PC และ PS3
    55555555555+

สมาชิกผู้มีเกรียน
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    แหล่มๆ ช่วยเจิมก่อนโหลดครับ

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tomkingsize อ่านกระทู้
    แหล่มๆ ช่วยเจิมก่อนโหลดครับ
    ครับบบผมมมม