ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,438

[PC] THE WITCHER 2 : ASSASSINS OF KINGS [REPACK/BLACK_BOX/MEDIAIFRE/RR+10]

REPACK VERSION BY BLACK_BOX

ผมใส่ Password แค่ตอนโหลดใน Mediafire
    ตอนรวมไฟล์ ไม่มี ไม่ต้องใส่ ไม่มีแน่นอนครับ

จำนวนคะแนนจากการโหวดในเว็บ IGN ได้ถึง 9 เต็ม 10

ข้อมูลเกมส์

Publisher: Atari

Developer: CD Projekt RED STUDIO

Release Date: May 17, 2011

Genre: Role Playing Game (RPG)

ข้อมูลจาก Manager.com

อ้หมาป่าขาวกลับมาอีกครั้งใน The Witcher 2 Assassins of Kings สุดยอดเกมแบบโรลเพลย์อิงที่จะมาบอกเล่าเรื่องราวของสุดยอด "The Witcher" Geralt of Rivia นักล่าสัตว์ประหลาด
    ผู้โด่งดังกับเบื้องหลังแผนการอันแยบยลซึ่งมีผลกับอำนาจ และความเป็นความตายของเหล่ากษัตริย์ผู้ปกครองดินแดน

ในตอนจบของภาคที่แล้ว Geralt of Rivia ได้จัดการมือสังหารและปกป้องกษัตริย์ Foltest ผู้ปกครองดินแดน Temeria ได้สำเร็จทำให้รู้ว่ามือสังหารคนนั้นคือหนึ่งใน "The Witcher"
    นักรบที่สร้างมาเพื่อปราบสัตว์ประหลาดเช่นเดียวกับเขา ถึงแม้ว่าเขาไม่ต้องการจะอยู่รับใช้กษัตริย์ Foltest แต่ด้วยเหตุการณ์ที่ต่อเนื่องจากภาคแรกทำให้เขาต้องมาร่วมรบกับกองทัพของกษัตริย์
    Foltest แบบเลี่ยงไม่ได้

ระหว่างการรบกษัตริย์ Foltest ถูกปลงพระชนม์จากมือสังหารคนใหม่ต่อหน้าต่อตาของ Geralt ทำให้เขาถูกเข้าใจผิดว่าเป็นมือสังหารคนนั้นและถูกจองจำ หลังจากการพูดคุยแลกเปลี่ยนกับ
    Vernon Roche หัวหน้าหน่วยรบพิเศษของกษัตริย์ Foltest ทำให้ทราบว่ามีแผนการลึกลับอยู่เบื้องหลัง ด้วยความช่วยเหลือของ Vernon ทำให้เขาหลบหนีออกจากที่คุมขังได้และออกตามล่าพวก
    นักฆ่าเพื่อพิสูจน์ความบริสุทธิ์ของเขา

เกมการเล่นในเกมนี้ก็ยังคงรูปแบบของเกมโรลเพลย์อิงฝั่งตะวันตกโดย ทั่วไปคือเน้นการทำภารกิจมากกว่าจะออกไปต่อสู้เพื่อเก็บค่าประสบการณ์ เราต้องพูดคุยหาข้อมูลข่าวสารและรับภารกิจ
    มาทำให้สำเร็จเพื่อให้ได้ผลตอบแทน เป็นค่าประสบการณ์และเงินหรือไอเท็มเพื่อนำไปใช้เพิ่มความสามารถของตัวละคร เมื่อได้รับการยกระดับค่าประสบการณ์ก็จะมีแต้มให้เราเลือกเพิ่มความสามารถ
    ซึ่งมีให้เลือกอย่างหลากหลายแต่เราก็ต้องเลือกให้เหมาะสมกับแนวการเล่นของ เราโดยสามารถเลือกได้ทั้งแนวการใช้เวทมนตร์ การต่อสู้พื้นฐาน การใช้ดาบและการผสมยาสมุนไพร อ่านต่อ...

ขอบคุณภาพจาก IGN

ขอบคุณวิดิโอจาก Youtube

ความต้องการระบบ ขั้นต่ำ

* CPU: Intel Core 2 Duo 2.2 GHz or similar AMD
    * RAM: 1 GB (XP) / 2 GB (Vista/7)
    * HDD: 8 GB free disk space
    * Graphics: 512 MB Graphics Memory
    * Sound Card: DirectX 9 Compatible
    * DirectX: Version 9.0c

ความต้องการระบบที่แนะนำ

* CPU: Intel Core 2 Duo 2.6 GHz or similar AMD
    * RAM: 2 GB
    * HDD: 8GB (for game and 8 GB bonus content) free disk space
    * Graphics: 512 MB Graphics Memory
    * Sound Card: DirectX 9 Compatible
    * DirectX: Version 9.0c

*สำหรับบางคนที่มีปัญหาเล่นเวอร์ชั้น FULL เกมส์ไม่ได้ ผมแนะนำให้โหลดเวอร์ัชั่น REPACK ไปเนื่องจากติดตั้งง่ายกว่าเยอะ
    แต่ถ้าใครอยากได้เวอร์ชั้น FULL ขนาด 14 GB คลิ๊๊ก

ดาวน์โหลด
    REPACK VERSION BY BLACK_BOX

สำหรับเวอร์ชั่น REPACK ได้ทำการบีบอัดขนาดและลดส่วนที่ไม่จำเป็นลง ทำให้ไฟล์เกมส์โดยรวมมีขนาดที่เล็กลงกว่าครึ่ง
    ส่วนเวลาติดตั้งนั่นง่ายมาก ไม่ต้องใช้ CRACK ติดตั้งเสร็จสามารถเล่นเกมส์ได้เลย แต่ขอให้เช็คสเปคเครื่องของคุณๆให้ดีเสียก่อนไม่งั้นโหลดไปเล่นไม่ได้นะครับ

REPACK ตัวนี้ผมก็ได้ใส่ Recovery record ไว้ถึง 10 % เช่นเคย
    หากโหลดไปไฟล์ไดๆเสีย ให้ทำการเปิดไฟล์นั่นๆ แล้วกด ALT+R แล้วทำการซ่อมไฟล์จะได้ไฟล์ใหม่ให้เอาไฟล์นั่นไปแทนที่ไฟล์เดิม

PART01 | PART02 | PART03 | PART04 | PART05 | PART06 | PART07 | PART08 | PART09 | PART10 |
    PART11 | PART12 | PART13 | PART14 | PART15 | PART16 | PART17 | PART18 | PART19 | PART20 |
    PART21 | PART22 | PART23 | PART24 | PART25 | PART26 | PART27 | PART28 | PART29 | PART30 |
    PART31 | PART32 | PART33 | PART34 | PART35 | PART36 | PART37 | PART38 |

Password สำหรับดาวน์โหลดนั่นไปก๊อปปี้เอาที่หน้า Center ผม คลิ๊ก

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    82
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ดูแล้วน่าเล่นมาก ขอโหลดไปลองเล่นเลยละกัน

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    น่าเล่นจังเลยอ่า.......

.: Programmer :.
    กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,875
    เกมส์นี้ สเปก สูงจัง คอมบ้านๆแบบผมขอบาย อิอิ
    แต่ก็ขอบคุณครับ ^^

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    เล่นได้แน่นอน 1000% คับ

อยากรู้จังตัดอะไรไปบ้าง

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เสร็จแล้ว ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ขอบคุณมาก ครับ

ผม เคยเอาตัว FULL ไปเล่นมา แล้ว เข้าเล่นเกมแต่ละทีนาน สุด ๆ แถม พอเข้า เล่น ยัง มา กระตุ้ก อีกอะ (แถมตายบ่อยด้วย)

Repack นี้ หวังว่าคงจะเข้าเล่นได้เร็ว ขึ้นนะครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    651
    ได้รับคำขอบคุณ: 97
    เเตกไฟล?แล้วเล่นได้เลยหรอคับ นายลองแล้วยังครับๆ ^ ^

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ