ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    Blog Entries
    3

Post ทำยังไงถีงจะโพสในหมวด PC Game ได้อ่ะครับ

คือผมสมัคร jokergameth ได้เกือบเดือนแล้ว แต่เขาก็ยังไม่ให้โพสอ่ะครับ
    โพสได้แค่ blog และก็ตอบโพสบางหมวดก็ไม่ได้อ่ะครับ
    ท่านผู้รู้ทั้งหลายช่วยให้คำตอบหน่อยนะครับ

ถ้าซ้ำก็ขออภัยนะครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7,548
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,899
    @_@ รอผู้รู้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    http://steamcommunity.com/id/140439
    กล่าวขอบคุณ
    178
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    ผมก็เป็นอ่าครับ โพสไม่ได้สักที
    Fus Ro Dahhhhh

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    เค้ากันพวกชอบป่วนบอร์ดมั้งครับ คือจำนวนโพสน้อยและสมัครไม่นานจะยังโพสบางหมวดไม่ได้ (ผมเดาเอานะ เพราะผมโพสตอบได้ทุกหมวด)

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mesut Ozil
    กล่าวขอบคุณ
    970
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Namies123 อ่านกระทู้
    เค้ากันพวกชอบป่วนบอร์ดมั้งครับ คือจำนวนโพสน้อยและสมัครไม่นานจะยังโพสบางหมวดไม่ได้ (ผมเดาเอานะ เพราะผมโพสตอบได้ทุกหมวด)
    อาจจะเป็นไปได้ครับ....

[̲̅L][̲̅i̲̅][̲̅k̲̅][̲̅e̲̅
    กล่าวขอบคุณ
    926
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    สมัคใหม่ โพส ให้ได้ระดับ สมาชิกเต็มตัว [ประมาน 5-10 โพส ไม่แน่ใจ] รอ 10 วันหลังจากสมัคถึงจะโพสได้ครับ
    ถึงจะสมัคมาเป็นปีแต่ถ้าไม่โพสอะไรเลยก็จะขึ้นชื่อว่า สมาชิกใหม่ อยู่ดีครับ ^0^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Icescorpio : 6th May 2012 เมื่อ 12:49

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Icescorpio อ่านกระทู้
    สมัคใหม่ โพส ให้ได้ระดับ สมาชิกเต็มตัว [ประมาน 5-10 โพส ไม่แน่ใจ] รอ 10 วันหลังจากสมัคถึงจะโพสได้ครับ
    ถึงจะสมัคมาเป็นปีแต่ถ้าไม่โพสอะไรเลยก็จะขึ้นชื่อว่า สมาชิกใหม่ อยู่ดีครับ ^0^
    คือผมต้องแสดงความคิดเห็นเยอะใช่มั้ยครับ เพราะผมสมัครได้จะครบเดือนแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    17
    3
    เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆ ในที่สุด ชื่อผมก็เป็น สมาชิกเต็มตัวแล้ว ผมขอขอบคุณทุกๆท่านมากๆๆๆเลยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    17
    3
    แต่....... ทามมายยย ยังโพสม่ายด้ายยยยยยยยย โอ้ววววววโน้ววววววว

กล่าวขอบคุณ
    937
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    ใช้ภาษาไทยให้ถูกด้วยนะครับผม

กล่าวขอบคุณ
    10,991
    ได้รับคำขอบคุณ: 766
    คุณต้องแสดงความคิดเห็นในบอร์ดบ้างอะครับ
    ผมว่าน่าจะประมาณ 100+ หรือไม่ก็มากกว่านั้น มั้ง และต้องโพสในสิ่งที่เป็นประโยชน์ไม่ก่อดราม่าไม่วิบัติไม่ปั้มกระทู้
    เพื่อให้มั่นใจว่า ไม่ใช่เกรียนมาป่วนบอร์ด และทำให้เราได้เห็นคุณค่าของ ID ของเราเองมากขึ้น

กล่าวขอบคุณ
    17
    3
    งั้นเป้าหมายต่อไปคือ ชอบโพสเป็นชีวิตจิตใจ
    ถ้าคุณลองหลับตาเดิน ไม่ช้าก็เร็ว คุณจะเดินวนเป็นวงกลมกลับมาที่จุดเริ่มต้นอีกครั้ง

กล่าวขอบคุณ
    17
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ basbas16 อ่านกระทู้
    ใช้ภาษาไทยให้ถูกด้วยนะครับผม
    ก็ นิดหน่อยนะครับ คือถ้าพิมพ์ถูกหลักภาษา มันจะลากตัวอักษรไม่ได้ มันก็แสดงอารมณ์ไม่ได้
    แบบว่า ทำไมมมมมมมมม แบบนี้มันก็ตงิดๆอยู่นะครับ ^^
    ถ้าคุณลองหลับตาเดิน ไม่ช้าก็เร็ว คุณจะเดินวนเป็นวงกลมกลับมาที่จุดเริ่มต้นอีกครั้ง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    งงงงงง

มีSkypeใช้กับเขาสักที - -
    ห้องเช่าเล็กๆสีเขียวไม่ใหญ่ = =
    กล่าวขอบคุณ
    966
    ได้รับคำขอบคุณ: 570
    6

Arrow

ทำไมผมโพส / ตั้งกระทู้ใหม่ ในหมวด PC Games ไม่ได้เลยอ่ะครับ

Problem Solve.

ป.ล.ช่วยอ่านกฏก่อนด้วยนะครับ

หากสงสัยให้ไปหมวด Message from/to Staff ขอบคุณครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SoftlyBlue อ่านกระทู้
    ก็ นิดหน่อยนะครับ คือถ้าพิมพ์ถูกหลักภาษา มันจะลากตัวอักษรไม่ได้ มันก็แสดงอารมณ์ไม่ได้
    แบบว่า ทำไมมมมมมมมม แบบนี้มันก็ตงิดๆอยู่นะครับ ^^
    ถ้าต้องการจะสื่อภาษาแบบลากเสียงให้ใช้ " ~ " แทนนะครับ เช่น กลิ้งงง~ เป็นต้นครับ

ป.ป.ล. (มันอยู่ตรงที่เปลี่ยนภาษานะครับ หากรู้อยู่แล้วผมก็ขอโทษด้วยนะครับ//OTL)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SoftlyBlue อ่านกระทู้
    ผมได้เข้าไปอ่านกฎก่อนหน้านี้แล้วอ่ะครับ
    แต่ ยิ่งอ่าน ยิ่งงง
    หากสงสัยก็ถามได้นะครับ = ='
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย godji001 : 6th May 2012 เมื่อ 22:20

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    17
    3
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ godji001 อ่านกระทู้
    ทำไมผมโพส / ตั้งกระทู้ใหม่ ในหมวด PC Games ไม่ได้เลยอ่ะครับ

Problem Solve.

ป.ล.ช่วยอ่านกฏก่อนด้วยนะครับ

หากสงสัยให้ไปหมวด Message from/to Staff ขอบคุณครับ
    ผมได้เข้าไปอ่านกฎก่อนหน้านี้แล้วอ่ะครับ
    แต่ ยิ่งอ่าน ยิ่งงง

กล่าวขอบคุณ
    17
    3
    ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณมากๆครับ
    ผมจะลองโพสกระทู้เยอะๆ กล่าวขอบคุณเยอะๆ ไม่แหกกฎเว็บ และก็ได้รับคำขอบคุณเยอะๆ
    ผมเพิ่งสมัครได้ไม่นาน คงใจร้อนไปหน่อย แหะๆ ^^~

Tags for this Thread