ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

ช่วยหน่อยคับ เกี่ยวกับ Dragon age 2 Legacy ( DLC )

คือว่าผมเพิ่งไปดาวโหลด DLC ตัวนี้มาอาคับ เป็นของ Dragon.Age.2.DLC.Legacy-PAPERKUT แล้วจากนั้นก็ลอง แคร็กดูแล้วตามวิธีที่เค้าให้มาแต่ ก็ยังไม่ได้อาครับ T^T

ปล.ถ้าใครรู้วิธี ช่วยบอกด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ช่วยด้วยใจว่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    เป็นวิธีลง DLC ที่ผมเคยใช้ แต่ไม่ใช่DLC ตัวเดียวกับคุณ แต่คงลงคล้ายๆกัน ลองดู

เข้าไปที่โฟลเดอร์ DLC Actvator ที่แนบให้มา

แล้วไปที่โฟลเดอร์ DLC ดับเบิ้ล clickไฟล์DLCทั้ง3ไฟล์ ไปลงไว้ที่ ..\Dragon Age II

หลังจากลงแล้ว ไปที่ ..\Dragon Age II\โฟลเดอร์Addins

แล้วเข้าไปยังแต่ละ DLCทั้ง3โฟลเดอร์(da2_prc_one) (da2_prc_seb)(da2_prc_cool)

หาไฟล์ manifestเปิด manifest ด้วย notepad แก้ไข RequiresAuthorization="1" เป็น RequiresAuthorization="0"

หมายเหตุ RequiresAuthorization="1"อยู่บรรทัดที4ขวาสุด เปลี่ยนทั้ง3โฟลเดอร์เลย

กับมาที่โฟลเดอร์DLC Actvatorแล้วเข้าโฟลเดอร์ DV.2 รันไฟล์ patchda2forunlockables.exe เพื่อ patch

แล้วก็ตามด้วยรันไฟล์ decrypt_dlc.bat เสร็จกด enter ออกมาเป็นอันเสร็จ

เข้าเล่นเกมที่เดสทอป เข้าเกมมาจาเจอหน้าล้อคอิน ให้กดESC เข้าเล่น offline