ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,323
    Blog Entries
    1

Post ดึงเกม Angry Birds มาแปะเว็บตัวเอง และ Facebook Timeline ได้แล้ว

ดึงเกม Angry Birds มาแปะเว็บตัวเอง และ Facebook Timeline ได้แล้ว

สำหรับแฟนๆเกม Angry Book ที่ชอบเล่นเกม Angry Birds บน Facebook อยู่ ตอนนี้สามารถแชร์ด่านเกมนี้มาแปะบน Facebook Timeline และแปะบน Blog หรือเว็บไซต์ของตัวเองได้แล้ว ซึ่งเรียกฟีเจอร์แบบอังกฤษว่า Share & Play นี่เอง เพื่อชวนเพื่อนๆมาลองหรือมาแข่งเฉพาะด่านนี้กัน

ขั้นตอนการแปะเกม Angry Birds (เฉพาะด่านนั้นๆ)ลงบนเว็บไซต์ตัวเอง

เข้าเกม Angry Birds on Facebook เล่นเกม Angry Birds ให้เคลียร์ผ่านด่านนั้น ก็จะมีโค้ด Embed ไว้สำหรับแปะบนหน้าเว็บ

เพียงแค่คลิก embed แล้วทำการ copy โค้ด html นี้มาแปะบนเว็บของคุณ

https://angrybirds-facebook.appspot....11&score=54100

แค่นี้ก็เล่น Angry Birds บนเว็บไซต์ของคุณได้แล้ว ลองดูตัวอย่างเล่น Angry Birds ด่านนี้บนเว็บไซต์ Jokergameth นี้กันเลย

หรือจะอีกวิธีหนึ่งก็คือเล่นเกม Angry Birds บน Facebook ให้ชนะ ผ่านด่านแบบได้ 3 ดาว หรือเป็น ที่ 1 ของด่านนั้นไปเลย แล้วคลิกแชร์บน Facebook

แค่นี้ตัวเกมด่านที่คุณชนะก็จะปรากฏบน Facebook Timeline ของคุณแล้ว ให้เพื่อนๆที่เข้าหน้าโปรไฟล์ของคุณมาลองเล่นแข่งแล้ว

ที่มา : it24hrs

ป.ล. html embed มันใช้ไม่ได้อ่ะจ่ะ =="

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ManKP อ่านกระทู้
    ว้ายยยย เก่ามว๊ากกก 55+

รู้กันทั้งบ้าทั้งเมืองละ ฮ่าๆๆๆๆๆ
    ขออภัยจ่ะ =="
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Chaos Rebellion : 6th May 2012 เมื่อ 20:48

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 383
    5
    เจิม คนแรก
    MeltDown

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    ว้ายยยย เก่ามว๊ากกก 55+

รู้กันทั้งบ้าทั้งเมืองละ ฮ่าๆๆๆๆๆ

--+ผมไม่เล็กนะครับ -
    กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    [IMG][/IMG]

กล่าวขอบคุณ
    269
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    อ่าฮะ

Life is Piracy
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    2
    ว๊าาาาาก ผม anti time line ครับ ฮ๋าๆ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

R.I.P
    กล่าวขอบคุณ
    2,855
    ได้รับคำขอบคุณ: 706
    ผมยังไม่กดติดตั้ง time line เลย เวลาไปร้านเกมกับเพื่อนนี่ไม่กล้าเล่นเฟซ กลัวเพื่อนมันมากดติดตั้ง 555

I have 2 Words for Ya....
    Thailand : Pichit
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 359
    ผมพึ่งรู้นะเนี้ย
    I have 2 Words for Ya....Suck IT !!!!!!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    ไม่เป็นอะไรครับ จขกท. ผมก็เพิ่งรู้เหมือนกัน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ตอนนี้มันมีกี่ภาคแล้วละเนี้ย

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    1
    คนที่ ว่า ไม่อยาก ติดตั้่งTimeline จะเสียใจเอาน่ะครับ คือ นับตั้งแต่วันที่คุณติดตั้ง มันบันทึกทุกสิ่งทุกอย่าง ที่คุณ ได้ทำในแต่ละวัน และ เมื่อคุณโต สามารถ ย้อนกลับมา ดู ตอนเรายังวัยรุ่นได้ครับ

ปล.แต่ก่อนผมก็ ไม่ชอบ แต่เดี๋ยวนี้ มันทำให้รู้ว่า มิตรภาพดีดี ดูกี่ครั้งก็ยิ่งซึ้ง
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM