ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 851

[PC]The Walking Dead Game Of The Year Full [Ep1-5] [2.77GB]

A continuing story of adventure horror spanning across 5 episodes:

Episode 1 – A New Day (Available Now)
    Episode 2 – Starved for Help (Available Now)
    Episode 3 – Long Road Ahead (Available Now)
    Episode 4 – Around Every Corner (Available Now)
    Episode 5 – No Time Left (Available Now)

ความต้องการของระบบ

ภาพประกอบ

VDO

Download FULL Games EP1-5

Part1 Part2 Part3

Password แตกไฟล์ Click

วิธีติดตั้ง

1.โหลดเสร็จทำการเปลี่ยนชื่อไฟล์ไห้เรียงกันเช่น The Walking.part1,,The Walking.part2....
    2.Mount Image ด้วย Deamon Tool
    3.ติดตั้งตามขั้นตอน ตอนติดตั้งไห้ติ๊กตรงคำว่า German subtitel ออกด้วย ไม่งั้นจะเป็นภาษา เยอรมันครับ ไม่ต้อง Crack
    4.Enjoy!!
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Silenthi11 : 23rd January 2013 เมื่อ 03:48

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 28 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 133
    เล่นรอดูหนัง คุคุ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    แตกไฟล์ติดพาสครับ พาสอะไรอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thechue อ่านกระทู้
    แตกไฟล์ติดพาสครับ พาสอะไรอะครับ
    อ่านดูสิครับ ผมก็แปะพาสแตกไฟล์ไว้ตลอด

กล่าวขอบคุณ
    3,374
    ได้รับคำขอบคุณ: 235

เล่นได้ครับผม ว่าเเต่เปลี่ยนภาษายังไง? มันให้ภาษาเยอรมันมาอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aries_Palmme อ่านกระทู้

เล่นได้ครับผม ว่าเเต่เปลี่ยนภาษายังไง? มันให้ภาษาเยอรมันมาอ่ะ
    อ๋อผมลืมบอก ตอนติดตั้งนะครับ ไห้ติ๊กตรงคำว่า German subtitel ออกด้วย ไม่งั้นจะเป็นภาษา เยอรมันครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,374
    ได้ละครับ ขอบคุณมาก

กล่าวขอบคุณ
    3,374
    มีปัญหาอีกนิด ทำไมเวลาเล่นมันชอบกระตุกเเบบหยุดนิ่งไป 10 เเล้วกลับมาเล่นใหม่ เป็นบ่อยมาก

driver ทุกตัวผมล่าสุดหมดเเล้วนะ สเป็คก็ไม่ได้กาก

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aries_Palmme อ่านกระทู้
    มีปัญหาอีกนิด ทำไมเวลาเล่นมันชอบกระตุกเเบบหยุดนิ่งไป 10 เเล้วกลับมาเล่นใหม่ เป็นบ่อยมาก

driver ทุกตัวผมล่าสุดหมดเเล้วนะ สเป็คก็ไม่ได้กาก
    อาจจะเป็นเพราะไดร์เวอร์ตัวไหม่ก็ได้มั้งครับ ลอง ย้อนกลับมาลงตัวเก่าๆดูอาจช่วยได้ ผมใช้การ์ดจอค่ายแดง 13.2 Beta ไม่มีปัญหานะครับ แต่ค่ายเขียวไม่รู้

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    เล่นจบแล้ว มี ep6 ต่อไหมครับเกมนี้
    ตอนจบ ep5 แทบจะร้องตาม

กล่าวขอบคุณ
    77
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hipza191 อ่านกระทู้
    เล่นจบแล้ว มี ep6 ต่อไหมครับเกมนี้
    ตอนจบ ep5 แทบจะร้องตาม
    มีแค่ 5 EP จบแล้วครับผม อยากไห้มีต่อเหมือนกัน ^^

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    [IMG][img=http://upload.siamza.com/file_upload/modify/310113/480632.jpg][/IMG]

มันฟ้อง ยังงี้ ขึ้นมา อ่ะ คัพ

ไม่รู้แก้ ยังไง

งง ว๊ากๆๆ อยาก เล่น T-T

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Suppot2011 อ่านกระทู้
    [IMG][img=http://upload.siamza.com/file_upload/modify/310113/480632.jpg][/IMG]

มันฟ้อง ยังงี้ ขึ้นมา อ่ะ คัพ

ไม่รู้แก้ ยังไง

งง ว๊ากๆๆ อยาก เล่น T-T
    ลง Direct x ครับ โหลดจากลิ้งนี้ http://download.microsoft.com/downlo...010_redist.exe

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    เดียวแวะมาโหด กำลังโหลด Crysis อยู่ช้ามากอยากเล่นเกมนี้รอ******
    เรื่อยๆ