ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

GAMER UNLEASHED ;P
    [ New York City ]
    กล่าวขอบคุณ
    498
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,284

Crytek เผย เกมเมอร์ต้องการให้เกม Crysis ลง PC เท่านั้น !!

..::[ Crytek เผย เมื่อเกมเมอร์ต้องการให้เกม Crysis ลง PC เท่านั้น !!!! ]::..
    เมื่อ Crytek หันมาสนใจชาว PC !!

--------------------------------------------------------------------------------------

--------------------------------------------------------------------------------------
    ..::[ Crytek เผย เกมเมอร์ต้องการให้เกม Crysis ลง PC เท่านั้น !!!! ]::..

Rasmus Højengaard จาก Crytek ออกมาให้ความมั่นใจว่า เกม Crysis 3 บนเครื่อง PC จะจัดทำด้านกราฟิกเกมเป็นพิเศษเฉพาะ และระบุว่ากลุ่มผู้เล่นบนเครื่อง PC ไม่อยากให้เกม Crysis ลงเครื่องเกมคอนโซล
    Højengaard กล่าวว่า กลุ่มผู้เล่นบนเครื่อง PC ต้องการให้เกม Crysis ลงบนเครื่อง PC เท่านั้น เพราะว่า และต้องเข้าใจว่าเราผลักดันเกมนี้ด้วยจุดยืนของระบบภาพกราฟิกในเกมมาตั้งแต่ต้น และได้รับการสนับสนุนจากผู้เล่น แน่นอนว่าภาพเกมที่ออกมาจะเป็นสิ่งที่ผู้เล่นสามารถหาเล่นบนเครื่อง PC ที่มีสเปคสูงๆเท่านั้น

Højengaard ยังกล่าวว่า ทางบริษัทฯยังทำให้แน่ว่าถ้าผู้เล่นไม่มีเครื่อง PC แบบสเปคสูงๆ แต่ภาพเกมก็ยังประมวลให้มีภาพสวยๆอยู่ ยิ่งไปกว่านั้น ยังตั้งใจให้ประสบการณ์การเล่นเกมบนแพลตฟอร์มแต่ละเครื่องให้มีการเล่นอย่างทัดเทียมอีกด้วย
    อย่างไรก็ตาม ยังไม่มีการเปิดเผยว่า กราฟิกเกม Crysis 3 จะมีการพัฒนาจากภาคที่แล้วมากน้อยแค่ไหน ท้ายสุดนี้ Crysis 3 ยังทำลง Console และ PC เหมือนเดิมนะจ๊ะ

ท้ายสุดนี้ Crysis 3 ยังทำลง Console และ PC เหมือนเดิมนะจ๊ะ

-------------------------------------------------------------------------------
    ..::[ THE FUTURE IS BLACK - The Future War [Unleashed MV] ]::..
    ขออนุญาติแปะคลิปหน่อยครับ ทำเอง ^ ^

------------------------------------------------------------------------
    ..::[ EA Crysis 3 - Gameplay Crysis 3 ]::..

------------------------------------------------------------------------------
    Thank + Comment ให้หน่อยนะครับ
    Credit
    Gamemun

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ UkuleleAlone อ่านกระทู้
    จ.ข.ก.ท เกย์!!!!!!!!!

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hahago123 : 7th May 2012 เมื่อ 18:55

GhostWriter
    บ้านโป่ง ราชบุรี
    กล่าวขอบคุณ
    381
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,458
    PC จงเจริญ !!!

MonsterCat

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

อย่าเห็นแก่ตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2,895
    ได้รับคำขอบคุณ: 312
    จะทำแค่PCอะนะ ผมว่ามันเกินไปนะ ผมว่าควรทำให้มันเท่าเทียมกันทุกแพลตฟอร์มสิ ยุติธรรมที่สุด

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    PC จะตายกันเพราะว่าของคุณนี้ละครับเสียเงินอัพคอมเหมือนซื้อคอมใหม่

>< OH MILK!!!
    กล่าวขอบคุณ
    525
    ได้รับคำขอบคุณ: 508
    ทางบริษัทฯยังทำให้แน่ว่าถ้าผู้เล่นไม่มีเครื่อง PC แบบสเปคสูงๆ แต่ภาพเกมก็ยังประมวลให้มีภาพสวยๆอยู่

\=w=/ ขอบคุณมาก Crytek !!!

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 603
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ seiki2011 อ่านกระทู้
    จะทำแค่PCอะนะ ผมว่ามันเกินไปนะ ผมว่าควรทำให้มันเท่าเทียมกันทุกแพลตฟอร์มสิ ยุติธรรมที่สุด
    ถ้าสเป็คคอนโซลมันอัพได้เรื่อยๆแบบ PC ก็ดีดิ เค้าจะได้ทำ

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

System of Live operation
    กล่าวขอบคุณ
    2,831
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,021
    PC ที่มีสเปคสูงๆเท่านั้น !!!!!!!!!

ยํ้าๆ แล้วโน้ตบุ้คผมต้องเล่นวันเว้นวันเลยจิ เล่นวันนี้ปุ้ป วันต่อมาเครื่องร้อนและแลคเลยปั้ป

ขอบคุณสำหรับข่าวสารมากครับ

ปล.คลั่งใคล้เกมซีรี่เกม Crysis มาก

กล่าวขอบคุณ
    269
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    น่าเล่นอะ แต่คงเล่นไม่ได้ ภาพสวยเกิ๊น !

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    จ.ข.ก.ท เกย์!!!!!!!!!

13. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Ƭнє Gнσѕтѕ Λяє Ŕєαℓ
    กล่าวขอบคุณ
    174
    ได้รับคำขอบคุณ: 588
    เจ๊งมาอย่าร้องล่ะ

กล่าวขอบคุณ
    199
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ทำลง pc ขาดทุนชัวร์หันไปเล่นก็อปกันหมด

กล่าวขอบคุณ
    266
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,651
    ปัญญาอ่อนที่สุด เกมส์คอนโซลก็เหมือนPCที่มีการปรับกราฟฟิคให้ต่ำลงมาเท่านั้น
    "ทางบริษัทฯยังทำให้แน่ว่าถ้าผู้เล่นไม่มีเครื่อง PC แบบสเปคสูงๆ แต่ภาพเกมก็ยังประมวลให้มีภาพสวยๆอยู่"
    เฮอๆๆๆๆ

The_Nine
    กล่าวขอบคุณ
    2,094
    ได้รับคำขอบคุณ: 723
    มี EX PS3/Xbox ก็ต้องมี EX PC !!

Smoking™
    กล่าวขอบคุณ
    420
    ได้รับคำขอบคุณ: 390
    ปีหน้าค่อยว่ากัน

ปล. โลกจะเเตกก่อนป่าวว่ะ
    Please wait .......

GirlsUndPanzer
    กล่าวขอบคุณ
    1,257
    ได้รับคำขอบคุณ: 327
    ทีนี้มาว่าแต่ PC บ้างแหะ ทีฝั่งconsole Xbox Only PS3 Only ยังไม่บ่นกันเลย เพราะชาว PC ที่ไม่ได้เล่นเกมบางเกมที่น่าเล่น พวกเขาคือ "นักทำใจ" ทั้งนั้น - -

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ seiki2011 อ่านกระทู้
    แล้วเกมส์อื่น ที่ลงเฉพาะ คอนโซลนี่มันไม่เกินไปหรอว่ะ

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 358
    1
    ออกแต่PC คงจะขาดทุนยับละครับ ยอดโกงภาค 2 ยังสูงที่สุดเลย ไม่มีทาง
    ID Psn & Xbox360 แอดได้ครับเจอได้ทักด้วย

กล่าวขอบคุณ
    3,847
    ได้รับคำขอบคุณ: 330
    ปีหน้าผมคงต้อง ถอย คอมใหม่ 6 คอร์ ตอนนี้ ผมว่าคงเอา crysis3 ไม่อยู่แหงเลย 55555

กล่าวขอบคุณ
    2,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,592
    9
    ซื้อแท้สิ เขาจะได้สนใจ PC บ้างมัวแต่โหลดอะ คนที่คุ้มคือคุณ คนที่เขาทำเกมเขาไม่คุ้มหรอก

26. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ballistic
    กล่าวขอบคุณ
    765
    ได้รับคำขอบคุณ: 707
    เอ้า จัดแท้แน่ๆ ไว้อัพคอมรอ เอิ้ก~

BLΛCK CĦΛIИ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,289
    คงอยากให้มีเกมดี ๆ สักเกมที่ลงแต่ PC อย่างเดียวมั้งมั๊ง

เพราะที่ผ่านมามีเกมดี ๆ หลายเกมที่ไม่ยอมทำลง PC

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Problem?
    กล่าวขอบคุณ
    3,083
    ได้รับคำขอบคุณ: 781
    FX8210 + 560ti dc2 จะไหวไหมน้อ PM มาบอกที

Don't Read, Okay?
    กล่าวขอบคุณ
    503
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    คุณ Crysis 3 ครับ คุณจะทำให้คอมผมกากไปถึงไหนครับ
    สเป๊คเครื่อง CPU:Intel(R) Core(TM) i5-2400 @ 3.10GHz (4CPUs)การ์ดจอ:nVidia GeForce GTX 550 TiRam:4GBOS:Windows7 Ultimate 64-bit

.: CuTe TsuNdeRe GirLs :.
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    กำคอมสเปคสูงเท่านั้น เอือก !!!

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    ลองลง PC อย่าง เดียว สิ หึ ~!!! รายได้ ลด ฮวบๆ เลย ล่ะ รู้นะเพราะอะไร

อีกอย่าง สมาชิก GU คนใหม่อีกเเล้วเหรอเนี่ย คนนี้ก็ไม่เคยเห็น *-*
    SUCK JKG !!!!