ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ robinkik อ่านกระทู้
    ผิดเเล้วท่าน AC2 เอาไว้ ฆ่าทั้ง 2 ข้าง ส่วยที่เอาไว้ปีนนั่นมัน Assassin's Creed Revelation [ACRE]
    555 ผมบอกแล้วว่า ถ้าผมจำไม่ผิด แล้ว AC:BH อะ ใครจะจำได้หมดเล่นเสร็จแล้วลบทิ้งน่อ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,952
    ได้รับคำขอบคุณ: 475
    เขาบอกว่าภาคนี้ Hidden Blade จะไม่ใช่แบบที่เรารู้จักนิ..

สาวนิ่งน่ารัก!!
    กล่าวขอบคุณ
    645
    ได้รับคำขอบคุณ: 704
    เล่นภาคแรก ไม่จบ
    เล่นภาค 2 ก็ไม่จบ
    ภาคเสริมล่าสุดยังไม่ได้เล่นโหลดดองไว้

ทั้งหมดนี่จะเริ่มเล่นใหม่ รอได้จอยเกมส์ก่อนเถิดดดด ยากกกกกกกกกกกกกกกกก!!

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    Blog Entries
    1
    ลักษณะจะสะบดัออกมาแล้วกดให้มันพับลงมานิ เพราะสังเกตุดีๆเหมือนว่า(เหมือนว่านะ)ตรงด้ามมีดยังติดที่ตัวโครงอยู่เลย
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kokore อ่านกระทู้
    ผมเคยเป็นทหารมาก่อน จนกระทั้งธนูปักที่เข่า ฮาๆๆๆ เอาไอนั้น ออกมาได้ด้วยสินะ ไอนั้นนะ หึหึหึ
    ปักเข่า มันยิงขา ปักเข่า 555 ตัดแว่น ไหม

กล่าวขอบคุณ
    552
    ได้รับคำขอบคุณ: 323
    น่าเล่น ครับ -*-

กล่าวขอบคุณ
    269
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    ภาคนี้ รอเล่นแน่ๆ (จริงแท้แน่นอนเลย)
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ KyoshiroJKG อ่านกระทู้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kokore อ่านกระทู้
    ผมเคยเป็นทหารมาก่อน จนกระทั้งธนูปักที่เข่า ฮาๆๆๆ เอาไอนั้น ออกมาได้ด้วยสินะ ไอนั้นนะ หึหึหึ
    ปักเข่า มันยิงขา ปักเข่า 555 ตัดแว่น ไหม
    //555 แอบฮา

กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    โอ่ยย ต้องงจัดเเท้ (ใส่รูปยังไงครับ = = !)

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    ภาพก็ไม่ได้ต่างไปจากเดิมเท่าไหร่ OK ตอนปกติไหวอยู่ (จะร่วงเอาตอนทหาร 1000 คนเนี่ยแหละ)

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

กล่าวขอบคุณ
    660
    ได้รับคำขอบคุณ: 290
    ผมพูดตรงๆเลยว่า ค่อนข้างไม่ค่อยประทับใจกับ ตัวอย่าง AC3 เท่าไหร่ ไม่รู้สิ สำหรับผมความรู้สึกมันต่างจากตอนที่ เจอ AC2 มาก จำได้เลย ตอนเจอ AC2 โคตรตะลึงแบบ โอ้โหชุด!!! โอ้โหปืน!!! เเล้วก็อีกหลายโอ้โหด้วยกัน(ใครติดตามจะเข้าใจดี)

ตะลึงจนไปถึง AC RE เลยเพราะผมคิดว่าแต่ละตัวอย่างที่ดูตั้งแต่ AC2 ขึ้นไปเขาตั้งใจทำมาก ออกมาสวยมากทุกตอน แต่เท่าที่ดูจาก AC3 ค่อนข้างจะผิดหวัง อาจเป็นเพราะไม่ตั้งใจทำ หรือกราฟฟิกมันไมม่ค่อยสวย หรือ อาจจะเป็นเพราะมีการสอดแทรก

เกมเพลย์เข้ามา ผมจึงค่อนข้างผิดหวังกับ ตัวอย่าง AC 3 จริงๆ แต่ไม่แน่ตัวเกมอาจจะดีก็ได้ รอเล่นเกมไปก่อนละกัน(พล่ามยาววววว)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Meztis อ่านกระทู้
    คุณ เห็น GamePlay ละหรอ บอก กราฟฟิค ไม่สวย อะ ครับ
    ผมหมายถึง กราฟฟิกในตัวอย่างครับ ยังไม่ได้พูดถึงเกมเพลย์

ถ้าคุณยังจำพวกนี้ได้

กับอันนี้

อันไหนดูดีกว่า สำหรับผมคนเดียวนะผมว่า AC2 ดูสวยกว่าครับ(แค่ความคิดเห็นส่วนตัวนะ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย _peerapat_ : 8th May 2012 เมื่อ 13:10

Stony Cat
    กล่าวขอบคุณ
    1,372
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,137
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SemIFaIL อ่านกระทู้
    Hidden Blade ใน AC2 ครั้งแรกที่มันมี 2 อัน อันแรกไว้ฆ่า แต่อีกอันไว้ปืนป่าย แล้วพอมา AC:BH ก็มี Hidden Blade ไว้ฆ่า 2 อันถ้าผมจำไม่ผิด พอมาภาคนี้ Hidden Blade กลายเป็นมีดได้ นี่คือ การพัฒนาของ AC ที่เป็นจุดเด่นที่ผมชอบมาก
    AC 2 กับ BH มันก็ไว้ฆ่าทั้ง 2 อันอะ แต่ Rev มันไว้ปีนป่าย ข้างนึง

กว่าจะออกมันนานนะครับเทลเลอร์ มันก็ต้อง ทยอย มาเรียกน้ำย่อย ใครจะปล่อยให้มาทีเดียวละ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ _peerapat_ อ่านกระทู้
    ผมพูดตรงๆเลยว่า ค่อนข้างไม่ค่อยประทับใจกับ ตัวอย่าง AC3 เท่าไหร่ ไม่รู้สิ สำหรับผมความรู้สึกมันต่างจากตอนที่ เจอ AC2 มาก จำได้เลย ตอนเจอ AC2 โคตรตะลึงแบบ โอ้โหชุด!!! โอ้โหปืน!!! เเล้วก็อีกหลายโอ้โหด้วยกัน(ใครติดตามจะเข้าใจดี)

ตะลึงจนไปถึง AC RE เลยเพราะผมคิดว่าแต่ละตัวอย่างที่ดูตั้งแต่ AC2 ขึ้นไปเขาตั้งใจทำมาก ออกมาสวยมากทุกตอน แต่เท่าที่ดูจาก AC3 ค่อนข้างจะผิดหวัง อาจเป็นเพราะไม่ตั้งใจทำ หรือกราฟฟิกมันไมม่ค่อยสวย หรือ อาจจะเป็นเพราะมีการสอดแทรก

เกมเพลย์เข้ามา ผมจึงค่อนข้างผิดหวังกับ ตัวอย่าง AC 3 จริงๆ แต่ไม่แน่ตัวเกมอาจจะดีก็ได้ รอเล่นเกมไปก่อนละกัน(พล่ามยาววววว)
    COMPONENTS : FX-8350 X ASUS R9 390x STRIX 20GB of RAM

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.: CuTe TsuNdeRe GirLs :.
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    น่าเล่นมาก รีบๆๆออกเหอะ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เจ๋งงงงง ๆๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ _peerapat_ อ่านกระทู้

คุณ เห็น GamePlay ละหรอ บอก กราฟฟิค ไม่สวย อะ ครับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Lie To Me
    กล่าวขอบคุณ
    1,573
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,610
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Kingsora555 อ่านกระทู้
    ไม่โดนลบหรอกเพราะนั้นอับโดย User AssassinsCreedDE ของทางการเเหละครับเเต่เป็นภาษาเยอรมัน
    เเต่ก็ใช้ว่า 100% นะ =w= อาจจะโดนลบก็ได้ //mE โหลดคลิปไว้เเล้วรอถูกลบ 555

อันนี้เเบบ ทางการภาษาอังกฤษ อัพโหลดโดย machinima

ป.ล ร่วมปลดล๊อคเเบบเต็มกันได้ที่
    http://assassinscreed.ubi.com/ac3/en...ite/index.aspx
    นะจะ

ตอนสุดท้ายคลิปนี้มันไม่มี PC - -

++__++
    กล่าวขอบคุณ
    1,073
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    โอวววว มีดออกมาเเล้ว พับได้ได้วย
    CPU : AMD Ryzen 2700X RAM : Ram 32 Gb 3600Mhz MB : Asus ROG Crosshair VII Hero VGA : GTX 1080Ti

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    นึกว่าจะไม่มี hidden blade ซะแล้ว ถ้าไม่มีมันก็จะไม่ใช่ AC จริงป่ะ

กล่าวขอบคุณ
    445
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    2
    ถ้าอาวุธลับมันออกมาได้ยังงี้ก็โอเคสิเน๊อะ

ชอบส่องเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    311
    ได้รับคำขอบคุณ: 156
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ alonedevil อ่านกระทู้
    555+ เมื่อก่อนข้าเคยเป็นทหารมาก่อน จนกระทั่งโดนธนูปักเข่า และข้าได้พบ Hidden blade รุ่นไหมที่มันพับกลายเป็นมีดสั้นได้ แหลมจริงๆ อิอิ
    ตามท่านนี้เลยครับ ออกมาเป็นมีกได้ภาค 4 จะเป็นอะไรต่อหนอ

Everything is Connected
    กล่าวขอบคุณ
    1,255
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    Hidden Blade นายหล่อมากกกกก!!!!
    I'm watching on You

R.I.P 2PAC (1971-1996)
    กล่าวขอบคุณ
    496
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    ธนูปักหัวเข่า!!!

::::ROCKERZ::::
    กล่าวขอบคุณ
    3,185
    ได้รับคำขอบคุณ: 406
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jokabobo147 อ่านกระทู้
    ตอนสุดท้ายคลิปนี้มันไม่มี PC - -
    เลื่อน ครับ!!! หรือไม่ ก็ ไม่ลง !!!

ปล.คิดได้แค่นี้แหละเน้ออ T^T
    ถ้าไม่ลง PC นะ ตู โกรธนะเว้ยยย
    อุตส่าห์เก็ฐตังรอ T^T
    !!!SEIZE THE DAY!!!

กล่าวขอบคุณ
    383
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    1
    คอร์เน เอ้ย คอร์นเนอร์ ภาคนี้เค้ามาเหนือจิงๆวุ้ย

กล่าวขอบคุณ
    383
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ markza03 อ่านกระทู้
    เลื่อน ครับ!!! หรือไม่ ก็ ไม่ลง !!!

ปล.คิดได้แค่นี้แหละเน้ออ T^T
    ถ้าไม่ลง PC นะ ตู โกรธนะเว้ยยย
    อุตส่าห์เก็ฐตังรอ T^T

มีลง PC แน่ครับ เค้าประกาศว่า มี PC(แม่มยังแนะนำให้เล่นภาคนี้กับ จอยอยู่เลยอ่ะ) แต่ว่าอาจจะเลื่อมากกว่า

--- Avril Lavigne ---
    อยู่ในใจเธอไง >.<
    กล่าวขอบคุณ
    970
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,034
    Ubisoftเทพอะ