ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 11 จากทั้งหมด 15 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 910111213 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    280
    ได้รับคำขอบคุณ: 281
    ขุดๆๆๆ ยังมีใครเล่น เกมนี้อยู่เปล่าครับ เล่นแบบ Lan กันเถอะ !!

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 248
    Blog Entries
    1
    ผมเล่น Lan ผ่าน Garena อยู่คับ ห้อง อาเซียน คนไทยแยอะคับ มาเล่นกัน เกมดีคับ มีแพท อัพ เรื่อยๆ ไม่เบื่อแน่นอน

มี Mod Map Weapon Pack Mission Mansion อัพคลาส มันส์ดีคับ

เล่นกันหลายคนสนุกกว่าคนเดียวแน่นอนคับ ไป นอนละ พุ่งนี้ เล่นใหม่ มันส์มากรับประกัน คับ

{O}Ve[R][L]oR{D}
    http://infgames.blogspot.com
    กล่าวขอบคุณ
    2,271
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,681
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mcoueen อ่านกระทู้
    ผมเลือกตัวละครไม่ได้
    เข้าไปเลือกในหน้าจอเลือก perk อะครับ ตัวนี้มีตัวละคร+DLC ครบเลย

Keroan
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,458
    ขอบคุณมากครับ หาอยู่พอดีเลย

กล่าวขอบคุณ
    265
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    ทำไมคนน้อยจัง คนไม่ค่อยมีเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    ช่วยบอกวิธีการลง Map แบบละเอียดให้หน่อยครับ
    ผมแตกไฟล์ออกมามันก็เป็น Zip บ้าง Rar บ้าง Copy ใส่เลยเหรอครับ หรือว่าต้องแตกไฟล์เอาข้างในออกมาอีก

แล้วพอ Up ถึงล่าสุดแล้ว ต้องลง Crack ด้วยไหมครับ หรือแค่ KillingFloor-NoSteamFix_v1011 ก็พอแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    ผม ออนใน garena ได้แล้ว แต่ผมมีปัญหาแค่ 2ประการ 1 หาห้องไม่มี 2 โปรไฟล์ตัวละคร กด ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเหมือนกดรีเฟรช

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    เหนื่อยหน่อยน่ะ จขกท.

กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    มีข่าวดีไมเจอเวป killing floor ของ russia แพท ไป 1027 แล้ว http://www.mediafire.com/?huhhdc3hox2b22n แพทวันฮาโลวีนครับZombiesเปลี่ยนหมด

IT'S GOOD FOR YOU
    เอ่อคือรู้แล้วจะมาข่มขืนผมหรอ T^T no abe
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    ver 1.025 ออกแล้วนะหะผมใช้อยู่ตอนเนี้ยออนด้วยผ่านtunglebetaplus lan เล่นกับใครมั้วก็ไม่รู้แต่หนุกดี

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ยืนยัน นอนยัน กระโดดยัน ตีลังกายันไปเลย!!!!!!!เล่นได้10000000000%
    สนุกมากครับหลอนมากด้วย เล่นเเล้วโคตรปวดตับเลย อิอิ
    ขอบคุณพี่อินฟินิตี้มากนะครับที่เอาเกมดีๆมาให้โหลดกัน
    ปล.เล่นได้ไม่มีปัญหาใดๆเเน่นอน!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    มีปัญหาครับ !!!

พอกด Join ห้องแล้ว มันขึ้นหน้า Connecting (Press F10 to cancel)

แต่มันก็ connecting ค้างนานมาก ไม่ไปไหนสักที ออกแล้วเข้าใหม่ก็ไม่ได้

ดูเวอร์ชั่นเกมส์ก็ตรงกันแล้ว ไฟวอร์ก็ปิดแล้ว

ทำยังไงดีครับ ช่วยทีนะครับ

(ใช้แคร็ก Killing floor nosteamFix V1011 By Infinity อ่าครับ)

กล่าวขอบคุณ
    114
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ติดตั้งลงตัวเกมเเล้ว ไม่เห็นตัวเข้าเกมง่ะครับ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ทำไมเวลาตอนเล่นเวลอัพไป 2 เวล แต่พอกลับมาหน้าห้อง Lobby เวลกลับเป็น 0 เหมือนเดิม งงมาก

กล่าวขอบคุณ
    199
    ได้รับคำขอบคุณ: 158
    ขอเว็บแจกแพทหน่อยครับเกมนี้ในไทยอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ทำไมผมลงอัพเดทversionถึง1025แล้วกดเข้าเกมไปมันขึ้นว่า"ไม่สามารถเปิดโปรแกรมได้เพราะะไม่มีไฟล์blink32.dll ในคอมของคุณ" ผมต้องโหลดไอ้ไฟล์นี้ไปใส่ไว้ตรงไหนเหรอครับ?

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ทำไม มัน Conect กันนาน จังครับ

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853
    โทษนะครับ คือเหมือนจะมีไฟล์บางไฟล์ที่คุณ จขกท. อัพติดไวรัส Sality คาดว่าน่าจะเป็นแพทช์เวอร์ชั่นใดเวอร์ชั่นหนึ่ง เครื่องผมไม่มีแอนตี้ไวรัสเลยโดนไปเต็มๆ ตอนนี้ไฟล์ทุกไหล์เสียหายเกือบหมดผมกำลังกู้คอมเท่าที่จะทำได้ แต่คาดว่าคงจะจบที่การฟอร์แมทเครื่อง แล้วก็ต้องสแกนไวรัสใหม่อีก เพราะ Sality มันจะไปเกาะไฟล์ .exe ทุกตัวในเครื่อง แต่โชคยังดีที่สามารถใช้แอนตี้ไวรัส Clean ได้ ยังไงใครที่กำลังจะโหลดก็ระวังไว้ให้ดีนะครับ แอนตี้ไวรัสขึ้นเตือนก็อ่านดีๆ คุณ จขกท. ช่วยตรวจสอบไฟล์ของคุณให้ด้วย คนอื่นจะได้ไม่โดนแบบผม

ปล.ผมไม่โทษ จขกท. นะเพราะผมสะเพร่าเอง ไม่ยอมติดตั้งแอนตี้ไวรัสเลยมาเจอแบบนี้

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ไวรัส มาจาก Steamfix ด้วยครับ พี่ร่มแดงผมพึ่งฆ่ากลางอากาศไป เลยไม่กล้าโหลดเลย ท่าน Infinity รบกวนจัดการทีครับพวกผมติดตามผลงานคุณตลอด

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

Angry

http://www.facebook.com/media/set/?s...1&l=9a6ed167a0 เข้าไปดูให้หน่อยครับ มันขึ้นแบบนี้ครับทำไงดี ช่วยหน่อยครับ
    ............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ
    ........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
    .....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ
    ...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ........... ...ขอบคุณนะ......
    ..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอ บคุณนะ.....ขอบคุณนะ
    .ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบค ุณนะ........ขอบคุณนะ
    ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณ นะ...........ขอบคุณนะ
    .ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ........ ............ขอบคุณะ
    ..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....... ...........ขอบคุณนะ
    ...ขอบคุณนะ....................................... ........ขอบคุณนะ
    …...ขอบคุณนะ...................................... .......ขอบคุณนะ
    .........ขอบคุณนะ................................. ..ขอบคุณนะ
    ............ขอบคุณนะ...........................ขอบ คุณนะ
    ................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณ นะ
    ..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ
    ......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ
    .......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ
    ............................ขอบคุณนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย โจ๊กเกอร์เอนเกม101 : 14th November 2011 เมื่อ 15:17

{O}Ve[R][L]oR{D}
    http://infgames.blogspot.com
    กล่าวขอบคุณ
    2,271
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,681
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nodoka อ่านกระทู้
    โทษนะครับ คือเหมือนจะมีไฟล์บางไฟล์ที่คุณ จขกท. อัพติดไวรัส Sality คาดว่าน่าจะเป็นแพทช์เวอร์ชั่นใดเวอร์ชั่นหนึ่ง เครื่องผมไม่มีแอนตี้ไวรัสเลยโดนไปเต็มๆ ตอนนี้ไฟล์ทุกไหล์เสียหายเกือบหมดผมกำลังกู้คอมเท่าที่จะทำได้ แต่คาดว่าคงจะจบที่การฟอร์แมทเครื่อง แล้วก็ต้องสแกนไวรัสใหม่อีก เพราะ Sality มันจะไปเกาะไฟล์ .exe ทุกตัวในเครื่อง แต่โชคยังดีที่สามารถใช้แอนตี้ไวรัส Clean ได้ ยังไงใครที่กำลังจะโหลดก็ระวังไว้ให้ดีนะครับ แอนตี้ไวรัสขึ้นเตือนก็อ่านดีๆ คุณ จขกท. ช่วยตรวจสอบไฟล์ของคุณให้ด้วย คนอื่นจะได้ไม่โดนแบบผม

ปล.ผมไม่โทษ จขกท. นะเพราะผมสะเพร่าเอง ไม่ยอมติดตั้งแอนตี้ไวรัสเลยมาเจอแบบนี้
    คือเท่าที่ผมเช็คดูนี้ก็ไม่มีไวรัสนะครับ ไอ้ที่แอนตี้ไวรัสมันเหนว่าเป็นไวรัสเพราะแครกครับ แครกทุกเกมจะเป็นแนวๆนี้หมด ตัวแครกนี้ผมลงเล่นมาหลายเดือนแล้ว

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ godjr01 อ่านกระทู้
    ไวรัส มาจาก Steamfix ด้วยครับ พี่ร่มแดงผมพึ่งฆ่ากลางอากาศไป เลยไม่กล้าโหลดเลย ท่าน Infinity รบกวนจัดการทีครับพวกผมติดตามผลงานคุณตลอด
    แครกเกมแอนตี้ไวรัสจะมองว่าเปนไวรัสครับ แต่ที่จิงแล้วมันไม่ทำอันตรายอะไรกับคอมเลย

วิธีแก้คือปิดร่มแดงเท่านั้นครับ

กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ยังมีคนเล่นอยู่รึเปล่าครับ

Nasuhara Anastasia
    กล่าวขอบคุณ
    1,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,853
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ InFiNiTy อ่านกระทู้
    คือเท่าที่ผมเช็คดูนี้ก็ไม่มีไวรัสนะครับ ไอ้ที่แอนตี้ไวรัสมันเหนว่าเป็นไวรัสเพราะแครกครับ แครกทุกเกมจะเป็นแนวๆนี้หมด ตัวแครกนี้ผมลงเล่นมาหลายเดือนแล้ว
    ถ้างั้นไวรัสมาจากไหนครับนี่ เพราะคอมผมติดไวรัสตอนที่โหลดเกมของคุณพอดี ไม่ได้โหลดอะไรอย่างอื่นเลย และไวรัส Sality ที่ผมพูดถึงจะมาจากไฟล์ที่มีนามสกุลเป็น .exe ทั้งหมด ซึ่งแพทช์ทั้งหมดของเกมนี้ก็เป็นสกุล .exe มีโอกาสสูงที่น่าจะมาจากพวกแพทช์ของเกมนี้ แต่ถ้าคุณยืนยันว่าไม่มีไวรัสผมคงไปติดมาจากที่อื่นโดยไม่รู้ตัวก็ได้ ยังไงก็ขอบคุณที่ช่วยเช็คครับ

ปล.ผมเข็ดกับการโหลดเกมไปอีกนานเลย ตอนนี้กู้คอมมาได้แล้ว (ด้วยการฟอร์แมตใหม่ - -*) แต่ก็ต้องเสียเกมในเครื่องเกือบทุกเกม เพราะ Sality ไปทำลายไฟล์ .exe ของเกมจนหมด
    ปล.2 ต้องขอโทษที่มาโพสแบบนี้ครับเพราะถ้าไวรัสมาจากไฟล์คุณจริงคนอื่นที่โหลดจะได้ระวังกันเพราะ Sality ค่อนข้างอันตรายมาก แต่ตัวนี้ที่ผมเจอจะไม่แสบเท่า Sality อีกตัว เพราะตัวนั้นทำลายระบบแทบทุกอย่าง ทั้งเปิด Task Manager ไม่ได้ แก้ regedit ไม่ได้ ฯลฯ (เคยเจอมาแล้ว ทำเอาฟอร์แมตคอม 4 รอบในวันเดียว กว่าจะหาวิธีแก้ได้) ผมเจอตัวนี้ยังถือว่าโชคดีมากๆ

กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    ผมเล่นผ่านgarenaไม่ได้อะครับพอเข้าห้องมันก็ขึ้นhas stopped working แต่เล่นคนเดียวเล่นได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,483
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,003
    Blog Entries
    1
    มีแพท 1025 จนถึงปัจจุบัน ป่าวครับ จะเล่นออนไลน์