ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 99

อยากทราบหน่อยๆ

เพื่อนๆ ช่วยคิดวิธีแกล้งสาวๆในโรงหนังให้หน่อยสิคร๊าบ ผมคิดไม่ออกอะ -*- ผมจะเอาไปแกล้งแฟนเพื่อน ฮ่าๆๆๆ (จะแกล้งกล่องดวงใจของผมอะ)

ผิดหมวด ขออภัย >>
    ลายเซ็น . . . . . . คือไรแว้

สมาชิกไร้ค่า
    ตรงไหนก็ได้ มีมากกว่านั้นก็ลองเสนอมา
    กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rankle อ่านกระทู้
    เพื่ออ่ะไรอ่า งั้นก็ลองเข้าไปดูดปากแฟนเพื่อนเลยแล้วจับนมพร้อมกับจับ...พอเพื่อนด่าก็แค่หยุดแล้วมานั่งต่อคุ้มๆ
    บร๊ะเจ้า เอาวิธีนั้นก็ได้ ถ้าคุณ ''หื่น พอ'' ละนะ ถ้าอยากแกล้งอะหรอ แนะนำให้แกล้งๆจับขาดู ให้เพื่อนผีหลอก และดึงผมให้เขารู้ว่าคนข้างหลังแกล้ง ถ้ามีน้ำก็แอบดูด

และ! ถ้าดุหนังผีหรือ ดูหนังรัก แอบไปจำกุมมือเขาเลย ถ้าเขาหันมาก็บอกว่า ''ไม่ต้องห่วง พี่จะปกป้องน้องเอง'' เท่านี้เขา ก็จะได้เป็นแฟนคุณแทนแล้วครับ ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Jokibuy : 8th May 2012 เมื่อ 18:32

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,126
    ได้รับคำขอบคุณ: 903
    จุดประทัดมั้ย แบบว่าพี่แกเล่น BB อยู่เราเอาประทัดไปตั้งตักเขา 55555555 (ตูโรคจิต)

เป็นความเจ็บปวดที่งดงาาาาาาาามมม...

.::[`CANDY—•(Group)~•]::.
    [Thailand - Bangkok - My House...~•~•~•]
    กล่าวขอบคุณ
    1,020
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,829
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ theDa7KEditioN อ่านกระทู้
    กล่องดวงใจมันแปลว่าจู๋ไม่ใช่เหรอครับ ????
    นั้นสิอ่านแล้ว งง 5555
    Toradora!

Sir.Полковник
    กล่าวขอบคุณ
    2,093
    ได้รับคำขอบคุณ: 658
    ติดตามแฟนมันเหมือนแฟนเรา ตามไปทุกที่ ทุกแห่ง

ผมเจอแล้ววิธีนี้ประสาทเสียเลย มันตามแต่ไม่ืทำอะไร จะเอาผิดก็ไม่ได้เพราะมันมีสิทธิที่จะเดิน

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 277
    ให้เดาว่า แฟนเพื่อนคือแฟนเก่า จขกท.ใช่มั้ย ถึงไปแกล้งเขาหนะ
    ใจผมหล่อมาก

...
    กล่าวขอบคุณ
    727
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    จขกท. ก็แกล้งกล่องดวงใจแฟนเพื่อนคืนสิครับ , วิ่งไล่เปิดกระโปรง (ล้อเล่นนะเด๋วโดนเข้าใจผิดคิดว่าเราหื่น)
    โยนแมลงสาปไปกลางวง , แป้งทาหน้า , เอาของไปซ่อน , แอบถ่ายรูปตอนหลับ หน้าฮา ๆ เอ๋อ ๆ , เอามือขยี้ผมให้มันฟู ๆ