ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    573
    ได้รับคำขอบคุณ: 22

Angry หน้าจอดำแต่โปรแกรมต่างๆยังใช้ได้เป็นเพราะอะไร

ผมใช้ xp pack 2 เมื่อสองวันก่อนน้้องผมไปหลงอัปเดต windows พออัปเดตเสร็จยังใช้ได้ แต่ต่อวันหนึ่งหน้าจอผมดำสนิท หากแต่โปรแำกรมต่างๆ ยังใ้ช้ได้นะครับ ไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไร ลืมบอก ผมใช้โปรแกรมวินโด ผีนะครับ เป็นโปรแกรมที่น้องผมได้มาแล้วลงเอง พอจะมีวิธีแก้ไขบ้างไหม หากใครรู้แนะนำผมด้วยนะครับ ผมยังเป็นมือใหม่แค่เล่นคอมเป็นยังไม่รู้อะไรมากมาย ขอบคุณอย่างมากนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    909
    ได้รับคำขอบคุณ: 218
    โดน Microsoft เช็คว่าเป็นของปลอมอ่ะซิครับ แล้วจะมีข้อความว่า this copy of windows is not genuine ทุกครั้งใช่ไหมเวลาบูตเครื่อง
    อ่านทำความเข้าใจจากนี้ก่อนก็ดี http://www.sapaan.net/forum/computer...aaa-removewga/

ปิดโปรแกรม Anti Virus ก่อนโหลดนะครับ เพราะมันอาจจะบล๊อกไม่ให้เราโหลด ลองดูครับ
    CPU Athlon 7750 Ram 2 GB HDD Sumsung 250 GB M/B ECS A780GM-A VGA HD5670 1 GB Win 7 COD8 และ BFBC3 ผ่านฉลุย

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ช่วยด้วยใจว่ะ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 540
    ถ้าแก้ได้แล้วก็ปิดตัวอัพเดตไปเลยนะครับ บอกน้องมะต้องอัพแผ่นปลอมอะบิลเกตมันรู้
    จะอัพเดตอะไรหามาลงติดตั้งที่เครืองเอา ถ้าเป็นไฟล์ที่มันชวนอัพเดตทางระบบอย่ากดเด็ดขาด

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

- [ The Gang No.99 ] -
    กล่าวขอบคุณ
    1,889
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,804
    ตัดปัญหา ผมว่าลงเป็น Win Xp Sp3 ไปเลยดีกว่า แล้วก็โหลด Genuis มาทำให้เป็นของแท้
    ซึ่งมันจะอัพเดททั้งตัว OS. และโปรแกรมกับทาง Microsoft ได้ด้วย

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    573
    ขอบคุณมากนะครับพี่ คอมฯผมใช้ได้แล้วและได้ปิดตามที่พี่บอกแล้วและน้องผมก็รับทราบแล้ว ขอบคุณอีกครั้งนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    573
    ขอบคุณครับทุกท่าน ที่ได้รับคำแนะนำดีจากพี่ๆนะครับ

Satit Kaset KPS.
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ลง crack เพื่อ active windows ให้เป็นของแท้ครับ