ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ทุกสิ่งทุกอย่างจะ OK ตอนจ
    กล่าวขอบคุณ
    610
    ได้รับคำขอบคุณ: 492

Smile มาบอกความแตกต่างระหว่างเรากับแฟนเรากัน

ของ จขกท.

เราเป็นผู้ชาย แฟนเป็นผู้หญิง
    เราอายุ16 แฟนอายุ24
    เรามีรถมอเตอร์ไซค์ แฟนมีรถเก๋งเกียautoขับ
    เราขับรถยนต์ไม่เป็น แฟนขับเป็น
    เราไม่กินเผ็ด แฟนชอบกินเผ็ด
    เค้าคือผู้หญิงคนแรกสำหรับเรา แต่เราไม่ไช่ผู้ชายคนแรกสำหรับเขา
    เราเล่นคอมเล่นเน็ตทุกวัน ในขณะที่แฟนเล่นคอมไม่เป็นเลย
    เราอยู่ในตัวเมือง แฟนอยู่ต่างอำเภอ
    เราเรียนไม่จบม.3 ในขณะที่แฟนจบม.6
    ผมเป็นคนใจเย็น แต่แฟนใจร้อน
    แฟนทำงานร้านอาหาร ในขณะที่เราทำงานหน้าคอม
    ประสบการณ์ชีวิต เขามากกว่าผม
    เขาติดเพื่อน แต่ผมไม่
    เขาชอบกินเบียสิงและชอบห้ามผมกินผสมสปาย แต่ผมชอบผสมสปาย
    เขามักจะไม่ให้ผมเที่ยวกลางคืน แต่เค้าทำงานตอนกลางคืนทุกวัน
    เขามักจะไม่โทรหาผม นอกจากผมโทรไปหาเค้าแล้วเค้าโทรจิกกลับมา
    เค้าไม่ชอบของทอดหมูทอดไก่ทอด ในขณะที่ผมซัดทุกวัน
    เค้าชอบทำอาหารเมืองพวกแกงกินเอง ในขณะที่ผมชอบทอดกิน
    แฟนเราตัวเตี้ย แต่เราตัวใหญ่สูง
    แฟนถนัดขวา เราถนัดซ้าย

ถึงจะแตกต่าง แต่ก็เข้ากันดี ไม่เคยทะเลาะกันเลยจริงๆ

แล้วของคนอื่นละเป็นไงบ้าง มาแชร์กันได้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย anoko : 15th May 2012 เมื่อ 00:03
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 203
    ผมไม่ค่อยพูดแต่แฟนผมหุบปากไม่เป็น

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 315
    เราอายุ 15 แฟน 14
    แฟนจบ ป.6 เราเรียน ม.4อยู่
    เราขาว แฟนดำ
    เราไม่น่ารัก แต่แฟนเราน่ารัก
    เขาทำงาน ผมเรียน
    เวลาคุยโทรศัทพ์ผมไม่เขิน แต่เขาชอบเขิน
    ผมสูงพอประมาณ แฟนเตี๊ย
    เราขับอะไรไม่เป็น แฟนเราขับมอไซค์ได้
    แฟนเราชอบงอน เราไม่ชอบง้อ (เพิ่งคบได้ 1ชม. บอกงอนให้โทรมาหา - -)
    ผมไม่มีไรจะคุย แต่ แฟนผมมีเพียบ
    เค้ารักแพรวามากกเลยน๊าาาาาาาา

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 798
    เราเป็นผู้ชาย เเฟนเป็นผู้หญิง
    เราอายุ 14 เเฟนอายุ 15
    เราดํา เเฟนขาว
    ชอบขับมอไซเร็ว เเฟนชอบขับเเบบระวัง
    ตอนเเรกที่คบกันผมจะูพูดมาก คุยมาก เเต่เเฟนตอนเเรกๆจะเขิน อาย
    ตอนหลัง ที่คบกัน ผมไม่ค่อยพูด เท่าไหร่ เเต่เเฟน มักชอบชวนผมคุย
    เเฟนติดเพื่อน เเต่ผมติดทั้งเพื่อนติดทั้งเเฟน 55+ อะเเด๊ปได้หลายเวอร์ชั้น อิอิ
    ส่วนประสบการชีวิต ผมผ่านมาเยอะ กว่าเเฟน คับ เพราะอยู่ชายล้วนได้เจอไรเยอะเเยะ
    ผมชอบไปกอด หอม จับมือเเฟนก่อนครับ อารมณ์ประมาณคิดถึงไรงี้ อิอิ ส่วนเเฟนเค้าไม่ค่อยเริ่มก่อน
    เเค่นี้หละมั้ง
    SPEC = CPU Core i5 4670 3.40 Ghz /// Ram 8 Gb /// VGA Giggabyte GTX 770 OC
    edition /// PW : Corsair 650 W

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    ผมชาย แฟนผมหญิง
    ผมอายุ14 แฟนผม13อีก4เดือนจะ14
    ผมชอบความเร็ว แฟนผมกลัวความเร็ว
    ผมสูง แฟนผมเตี้ย
    ผมคล้ำ แฟนผมขาว
    ผมติดดิน เค้าบนฟ้า
    ผมใจร้อน เค้าใจเย็น
    ผมโหด เค้าโหดกว่า
    ผมโกธรยากหายยาก เค้าโกธรง่ายหายยากมากกกก
    ผมยังไงก็ได้ เค้าไอ้นู่นไม่ดีไอ่นี่ไม่ใช่
    ผมว่ายน้ำไม่เป็น เค้าว่ายน้ำเป็น
    ผมไม่หล่อ เค้าสวยน่ารัก

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อยู่ในห้องที่ว่างเปล่า ในใจของฉันยังไม่ลืมมม
    กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    ผมมีชีวิต แฟนผมไม่มีชีวิต
    ถ้าผมเย็น แฟนผมร้อน
    แฟนผมไม่มีเพศ
    แฟนผมมีใบพัด

เจอเกรียน ต้องเกรียนตอบ

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 23 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ผมเป็นผู้ชายอดัม(อดัมคือผู้ชายที่ชอบทอม) แฟนผมเป็นผู้หญิง(ออกแนวเป็นทอม)
    ผมอายุ 20 แฟนผมอายุ 16
    ผมไม่ชอบเข้าวัดทำบุญ แต่เธอทำบุญทุกวัน
    ผมชอบอาหารฝรั่ง เธอบอกว่าเธอไม่ชอบ(กินไม่เป็น)

ขณะที่ผมอยากไว้ผมยาว แต่เธอไว้ผมสั้น(เหมือนทอม)
    ผมว่ายน้ำไม่เก่ง เธอว่ายน้ำเก่ง
    ผมเข้ากับคนได้ยากมาก แต่เธอเข้ากับคนอื่นสบาย(มนุษย์สัมพันธ์ดี)
    ผมไม่หล่อ แต่เธอหล่อ(เอ๊อะ ยังไงว่ะ คือแฟนผมออกแนวทอม แต่เขาอยากคบกับผม ขณะที่เธอก็มองผู้หญิงคนอื่นด้วย )
    ผมชอบแต่งตัวเป็นพังค์ แต่แฟนผมชอบแนวอินดี้(อินดี้คือไรว่ะ)
    ผมขี่รถเร็วมาก(แฟนผมบอก) แต่ขณะที่เธอขี่รถไม่แข็ง
    มีอีกเยอะ แต่นึกไม่ออก
    Punk never die

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ผมชาย แฟนหญิง
    อายุ ผม16 เธอกำลังจะ15
    ผมผิว2สี เธอขาว คอตๆ
    ผมไม่เคยมีแฟน(เธอคนแรก) เธอผ่านมามาก
    ผมไม่มีเสน่ห์ แต่เธอน่ารัก
    เธอมีรถ ผมไม่มี(ถ้าจะเที่ยวก็โทรเรียกเพื่อนมารับ)
    ผมแค่ ชายธรรมดา มาก เธอ นางฟ้าชัดๆ
    ไม่เคยโกรธกันเลย
    พูดเพราะกันทั้งคู่

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Rock 'n Roll Life Style.
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    ผมรักเธอ แต่ เธอไม่รักผม !!!

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    784
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,275
    ผมเป็นชาย เธอเป็นหญิง
    เธอมีอายุมากกว่าผมได้แค่ 4 เดือนก่อนที่จะอายุเท่ากัน
    เธออยู่ในจังหวัดนึง ผมอยู่อีกจังหวัดนึง แต่อำเภอที่อยู่ใกล้กัน
    ผมเรียนโรงเรียนนอกเมือง แต่เธอเรียนโรงเรียนประจำจังหวัด
    ผมขับรถเป็น เธอขับไม่เป็นเลย
    เขาโหด แต่ผมโคตรโหด
    ประสบการณ์ชีวิตเขามากกว่าผม
    เขาโทรหาผมในจังหวะที่ผมไม่รู้ตัว แต่ผมโทรหาเธอเธอรับทุกครั้งไม่เกิน 2 ตรู๊ด
    ผมกับเธอสวนทางกันบ่อยมาก
    ผมชอบความเร็ว เธอไม่ชอบให้ผมเร็ว
    เขาชอบผมก่อน แต่ผมชอบทีหลัง
    ผมไม่หล่อ แต่เธอน่ารัก แต่ผมท่ายากเยอะ(เต้น bboy)
    เธอเรียนเก่งโคตร ผมเรียนโคตรโหด
    เธอมีอิสระมากกว่าผม
    ผมรักเธอแต่ไม่รู้ว่าเธอจะรักผมรึเปล่า

20. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

อู่เล็กๆเด็กๆทำ
    กล่าวขอบคุณ
    1,395
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,569
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ August อ่านกระทู้

เงิบบบบบบบบบ

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Ottomun Empire~ !!!
    กล่าวขอบคุณ
    288
    ได้รับคำขอบคุณ: 101
    เขาฉลาด เราปานกลาง
    เขาอยู่ห้องพิเศษ ผมธรรมดา
    ผมเป็นคนเก็บความรู้สึกไม่เก่ง แต่เขาเก็บได้ดี
    เขาฐานะดี เราฐานะปานกลาง
    เขาอยู่ รร ในเมือง ผมอยู่ รร ในอำเภอนอกๆ
    แฟนเราชอบงอน เราชอบง้อ
    ผมมักมักเป็นฝ่ายถาม เเฟนผมมักเป็นฝ่ายตอบ
    ผมไม่หื่น เเต่เธอหื่น

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.: สมาคมคนรักสาวแว่น :.
    กล่าวขอบคุณ
    116
    ได้รับคำขอบคุณ: 989
    ทุกอย่าง

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,100
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,585
    ผมมันไม่มีแฟน

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Sir.Полковник
    กล่าวขอบคุณ
    2,093
    ได้รับคำขอบคุณ: 658
    เพศชาย : เพศหญิง
    ประชาธิปไตย : เผด็จการ
    อยู่บ้านคนอื่น : อยู่บ้านตัวเอง
    เดินทางด้วยเท้า : มีรถส่วนตัว
    ประหยัด : สุดจะหรูหรา
    เรียบง่าย(เอาให้เสร็จเป็นพอ) : เพอเฟค
    พูดมากแต่มีเหตุผล : พูดน้อยแต่ งง
    ผู้ใต้บังคับบัญชา : ผู้บังคับบัญชา
    ยิ้มเก่งเฮฮา : ไม่ฮาแถมโหด
    เข้ากับผู้ใหญ่เก่ง : ตีกับผู้ใหญ่เก่ง
    เคารพรุ่นน้อง : ตบหัวรุ่นพี่
    กินมาม่า : ทานมื้อไม่ต่ำกว่า 100/มื้อ
    ชอบสีแดง : ชอบดีเหลือง (O_O)
    ตามใจเก่ง : เอาแต่ใจเก่ง
    หลับ ตี 4 ตื่น เที่ยงวัน : หลับ 3 ทุ่ม ตื่่น 6 โมง

30. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    กระทู้ดักพวกไร้คู่

32. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

NTTドコモ 株式会社/スクスト@灰島姉妹組
    กล่าวขอบคุณ
    1,030
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,129
    Blog Entries
    4
    ถ้า

เราเป็นผู้ชาย แฟนเราเป็นชาย

จบเลย 5555555555+

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Com On ..!!
    กล่าวขอบคุณ
    1,125
    ได้รับคำขอบคุณ: 345
    เราชอบแอบรักเธอ แต่เธอไม่รู้ตัว
    CPU:I7-6700K @ Mainboard:Asrock Z170 Pro4 @ Ram:Kingston Hyperx 8gb @ VGA:AMD Radeon HD 7970

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    มีข้อเดียว

ในเวลาที่ห่างกัน(กรุงเทพ-หนองคาย)แยกกันไปเรียนมหาลัย

ระยะทางไม่ใช่อุปสรรคสำหรับผม แต่กับเธอ เธอไปแล้ว

ใจผมแข็งมั่นคง แต่ใจเธอตัดพ้อT^T

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    707
    ได้รับคำขอบคุณ: 755
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ August อ่านกระทู้

โอววว คำนี้โดนน

40. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 110
    ผม แฟน
    ใจเย็นทุกสถานะการ : ใจร้อนโครตๆ
    ใจดีทุกสถานะการ : ใจดีเฉพาะตอนอารมณ์ดี พอโกรธเมื่อไรชอบพูดประชด ด่าๆๆๆๆๆ ><
    (ขอระบายหน่อย เข้าใจนะว่าเค้าเป็นแบบนี้ แต่บางทีก็มีแอบน้อยใจนิดๆ T_T)
    แต่เราก็เติมเต็มกันและกันครับ พอเธอโกรธ ผมก็ยิ้มแล้วง้อ พอผมน้อยใจ เธอก็มาขอโทษ
    เราไม่เคยปล่อยอีกให้อีกฝ่ายเสียใจจนหยุดร้องไปเองครับ ก็เลยรักกันยืดดดดดดดดดดดด

42. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

...
    กล่าวขอบคุณ
    727
    ได้รับคำขอบคุณ: 127
    ผม : แฟน
    เพศชาย : เพศหญิง
    ไม่ค่อยพูด : พูดเก่ง
    ขับรถเป็น : ขับรถไม่เป็น
    เรียนไม่เก่ง : เรียนเก่ง
    ไม่เก่งคำนวณ : เก่งคำนวณ
    ทำอาหารได้สุนัขไม่รับประทาน : ทำอาหารอร่อย
    ขี้เกียจ : ขยัน
    ไม่กล้าแสดงออก : กล้าแสดงออก
    ใส่แว่น : ไม่ใส่
    ใจเย็น : ใจร้อน
    ผมไม่คิดบอกเลิก : แต่เธอบอกเลิกผมไปแล้ว

44. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,226
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    ผมหน้า***** แต่แฟนน่ารักในสายตาผมนะ55+

46. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    เอาแล้วไง แฟนน่ารักกันหมดทุกคน อยากเห็นหน้าแล้วไง

48. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

รัก ดรีม ที่สุด ><
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    เค้าชอบ ฟัง เพลง เกาหลี แต่ ผมฟังไม่รู้เรื่อง ง่ะ

50. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: