ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    759
    ได้รับคำขอบคุณ: 88

Exclamation เกี่ยวกับเอกลักษณ์ครับ

คือ ผมอยากได้โปรแกรมที่เกี่ยวกับการตกแต่ง windows ให้ดูสวยงาม หรือ ลึกลับ ยังไงก็ได้ที่ทำให้คอมมีเอกลักษณ์

เช่น Theme , Dock Rocket เป็นต้นครับ

ขอความกรุณา ชาวที่ชอบแต่งคอมให้ดูเก๋ไก๋ มาช่วยหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 56
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kheammachart อ่านกระทู้
    คือ ผมอยากได้โปรแกรมที่เกี่ยวกับการตกแต่ง windows ให้ดูสวยงาม หรือ ลึกลับ ยังไงก็ได้ที่ทำให้คอมมีเอกลักษณ์

เช่น Theme , Dock Rocket เป็นต้นครับ

ขอความกรุณา ชาวที่ชอบแต่งคอมให้ดูเก๋ไก๋ มาช่วยหน่อยนะครับ

ขอบคุณครับ
    ขอทราบรายละเอียดของ Windows ที่ใช้อยู่ด้วยครับจะได้จัดให้ถูก

เครดิต : By ศุภรักษ์คอนโซน ผู้สร้างเว็บไซต์ www.suparak.ws

กล่าวขอบคุณ
    759
    Windows 7 Ultimate x64 ครับ ผม

กล่าวขอบคุณ
    759
    ยังไม่มีใครตอบเลย แงๆๆๆๆๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    อยากเปลี่ยน theme เป็นของ window ไรละ

มันรวมโปรแกรมตกแต่งให้แล้ว