ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

GAMER UNLEASHED ;P
    [ New York City ]
    กล่าวขอบคุณ
    498
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,284

อัพเดทภาพ Scan ใหม่จาก Resident Evill 6

..::[ อัพเดทภาพ Scan ใหม่จาก Resident Evill 6 ]::..

----------------------------------------------------------------------------

--------------------------------------------------------------------------------
    อัพเดทภาพ Scan ล่าสุดจากเกม Resident Evil 6 ไปดูกันเลยครับผม
    ------------------------------------------------------------------------------
    ..::[ อัพเดทภาพ Scan ใหม่จาก Resident Evill 6 ]::..

เนื้อเรื่องในเกม "Resident Evil 6" จะบอกเล่าเรื่องราวที่เกี่ยวข้องเชื่อมโยงกันโดยแบ่งแยกเนื้อเรื่องออกไปเป็น 3 ช่วง ซึ่งเนื้อเรื่องในแต่ละช่วงจะใช้ตัวละครหลักที่แตกต่างกันออกไปไม่ว่าจะเป็นการเล่นแบบคนเดียวหรือแบบ Co-op ทั้งแบบออนไลน์หรือออฟไลน์ก็ตาม
    สำหรับเนื้อเรื่องส่วนแรกจะเกิดขึ้นในสหรัฐอเมริกา
    เป็นเหตุการณ์ 10 ปีให้หลังจากเหตุการณ์แรคคูนซิตี้ โดยมีตัวละครเอกอย่าง "Leon S. Kennedy" จับคู่กับสายลับของรัฐบาลสหรัฐ "Helena Harper" ในการเปิดโปงข้อเท็จจริงของอาวุธชีวภาพแก่สาธารณชน

คลิกเพื่อชมรูปขนาดใหญ่

เรื่องราวส่วนที่สองจะเกิดขึ้นในประเทศจีน ตัวละครเอก "Chris Redfield" ที่เป็นหนึ่งในสมาชิกต่อต้านอาวุธชีวภาพ ได้ถูกสั่งให้ลงไปปฏิบัติภารกิจในจีนซึ่งเกิดการระบาดของอาวุธชีวภาพ ร่วมกับสมาชิกหน่วย BSAA "Piers Nivans"
    ส่วนเนื้อเรื่องสุดท้ายจะมีตัวละครใหม่ที่เป็นทหารรับจ้างปริศนานาม "Jake Muller" ผู้เป็นลูกชายของตัวร้ายประจำซีรีส์ "Albert Wesker" ร่วมด้วย "Sherry Birkin" ลูกสาวของสองอดีตนักวิทยศาสตร์องค์กรอัมเบรลล่า "William" และ "Annette"
    สำหรับในโหมดมัลติเพลย์เยอร์ บริษัทแคปคอมเปิดเผยว่าตัวเกม "Resident Evil 6" จะมีโหมด Co-op ทั้งแบบเล่นออนไลน์และเล่นแบบแบ่งหน้าจอ ซึ่งจะไม่เหมือนกับเกม "Resident Evil 5" ในภาคใหม่นี้จะมีฟีเจอร์ที่เปิดโอกาสให้ผู้เล่นสามารถเข้าร่วมเล่นหรือออกจากเกมเมื่อไรก็ได้ที่ต้องการ โดยที่ตัวเกมจะไม่บังคับกลับไปยังเช็คพอยท์ล่าสุดหรือเริ่มเล่นเลเวลใหม่อีกต่อไป อีกทั้งทางแคปคอมยังยืนยันด้วยว่าโหมด Mercenaries ที่มีอยู่ในเกมเรสซิเดนท์อีวิลภาคก่อนๆจะกลับมาในเกม "Resident Evil 6" ด้วย และจะโผล่มาให้เลือกเล่นตั้งแต่ต้นไม่จำเป็นต้องเล่นจบเกมเพื่อปลดล็อคเหมือนภาคก่อนหน้า แถมยังมีตัวเลือกเพิ่มเติมในการปรับแต่งโหมดมัลติเพลย์เยอร์ รวมไปถึงกลไกการเล่น Co-op รูปแบบใหม่ ที่เตรียมจะปล่อยรายละเอียดออกมาให้ได้ทราบกันในอนาคต

----------------------------------------------------------------------------------
    ..::[ THE FUTURE IS BLACK - The Future War [Unleashed MV] ]::..
    ขออนุญาติแปะคลิปหน่อยครับ ทำเองช่วยกันไลค์ด้วยครัผม ^ ^

---------------------------------------------------------------------------
    ..::[ Resident Evil 6 Captivate Trailer - 2012 ]::..

-----------------------------------------------------------------------------

---------------------------------------------------------------------------
    Thank + Comment ให้หน่อยครับ
    Credit
    AGB

【 Unknown Member 】
    Jokergameth. <3
    กล่าวขอบคุณ
    293
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,465
    เท่ ทุกตัว สุโค่ย

สนุกแน่เรื่องนี้ อดา วอง(หรือเปล่า) คริส เร้ดฟิล ลีออน เคนนาดี้ โหด อยากเล่นใจจะขาด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย seagamer : 10th May 2012 เมื่อ 15:57
    : Bless or Death :

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    เนื้อเรื่องน่าติดตามมาก
    AMD FX-6100 3.3 GHz /Gigabyte GA-970A-D3 / RAM Kingston 4GB ddr3 / Gigabyte HD 6850 ddr5 1gb 2FAN/ PSU Pro850W 80Plus / Z9Plus

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    อยากเล่นมากๆครับ PC มาวันไหนครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,153
    มีอยู่ข่าวนึง(แต่นานมาละ) แต่ขำๆมาก (แต่ถ้าเป็นแฟนเกมส์จริงๆ ก็จะเงิบกันไปตามๆกันเลยทีเดียว)
    เป็นข่าวที่...แคปหมูมัน เล่นปล่อยมาในช่วง"วันโกหก"(เกาะกระแสชาวบ้านด้วย) อ่ะ =w=
    ตามลิ้งนี้ http://www.thaibiohazard.com/forum/v...=63&t=16784155
    "พวกเราเป็นมีด ไม่ใช่ดาบ ไม่มีใครจำเป็นต้องเป็นฮีโร่" BY Ghost recon:future soldier

CMU
    กล่าวขอบคุณ
    1,766
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ภาพสวยมากครับ แต่จะมีเงินซื้อไหมนี่ ผมเล่น PS3 ซะด้วย T^T

Xeon
    กล่าวขอบคุณ
    327
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,187
    อยากเล่นแล้ววว

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    Unleashed MV เจ๋งมาก

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    Blog Entries
    3
    อยากเล่นไวๆเเล้วสิ อยากเห็นคนหน้าเหมือน ada อะ

Stand Up And Scream ((':
    Emo Life GirL (':
    กล่าวขอบคุณ
    518
    ได้รับคำขอบคุณ: 680
    Yes ! PC ตุลานี้จ้า
    CONTINENT OF NINTH SEAL

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I'll be fine
    กล่าวขอบคุณ
    549
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,939
    น่าเล่นเว้ยยยย

ชอบ ''โตก'' เป็นชีวิตจิตใ
    กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    yes yes yes ใช่ต้องอย่างนี้สิๆ
    .::โชคชะตากำหนดให้เราเจอกัน แต่ไม่ได้กำหนดให้เรา คู่กัน !! ::.

กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    รอๆๆ Operation Raccoon City เคลียร์เร็วเกิน เกมส์มันส์ แต่สั้นไป น่าเบื่อ (ไม่เล่นออนไลน์) ไม่รู้จะเล่นเกมส์ไรต่อดี รอภาคนี้ต่อไป

What If ?
    Thailand , Lampang
    กล่าวขอบคุณ
    5,159
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,472
    เขาเปลี่ยนเลข 6 ใหม่แล้วหรอครับ ?

I have 2 Words for Ya....
    Thailand : Pichit
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 359
    รอภาคนี้ภาคเดียวเลย
    I have 2 Words for Ya....Suck IT !!!!!!!!!!

กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 53
    รอ อยู่เลยครับ ผม น่าติดตามมากครับ ๆๆๆ อยากให้มาขายเร็วๆ (ไม่ซื้อแผ่นโหลดเอา )

PlayStationRises
    กล่าวขอบคุณ
    1,545
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    เกมนี้ ถ้าไม่เล่นก็บ้าและ ว่าแต่........

It's Good For You !!!!!

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    sherry ไปทำหน้าที่เกาหลีมาสินะ

กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    ภาพสวยมากครับ
    รอต่อไปครับผม

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    อยากเล่นแล้วภาพสวยมากๆ

มาวินมาแวะ มาวินมาแวะ ..
    กล่าวขอบคุณ
    675
    ได้รับคำขอบคุณ: 529
    น่าเล่นแฮง -..-
    ถถถถถถ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,550
    O-O มันน่าเล่นนักเกมตัวนี้

++__++
    กล่าวขอบคุณ
    1,073
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    รอกันต่อไปสินะ
    CPU : AMD Ryzen 2700X RAM : Ram 32 Gb 3600Mhz MB : Asus ROG Crosshair VII Hero VGA : GTX 1080Ti

อยากมีสตังค์
    กล่าวขอบคุณ
    30
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    อยากเล่นมากๆเลย ขอบคุณสำหรับภาพครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    อยากเล่นแล้ววววว ><"

ปล. ท่าน coyza2553 ลายเซ็นต์ใหญ่ไปไหมอ่ะ ?
    Live life your mean it
    ชีวิตของเราใช้ซะ