ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 206

ช่วยด้วยครับบบบบบบบบ เรื่องเกมส์ Ubisoft

ตามหัวข้อ พอดีผมซื้อเกมส์ของ Ubisoft มา 2 เกมส์ คือ Farcry 2 กับ Splinter Cell Conviction ( เเผ่นเเท้ทั้ง 2 เเผ่น) ทีนี้ผมจะเล่น online เเต่มันขึ้นว่า (xxxxชื่อเกมส์xxxx) is not available at this time. Please try again later. อยากทราบว่า มันเกี่ยวกับ Ubisoft ไหมครับ เเล้วถ้าไม่เกี่ยวต้องทำอย่างไรครับ

ขอร้องครับ ข่วยหน่อย อยากเล่นมาก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    Splinter Cell Conviction ผมเล่นอยู่น่ะ ไม่เห็นเจออะไรแปลกๆ ลงกับ os win7 เล่นออนไลน์ได้ แต่ lag ถ้าเน็ทไม่แรง เน็ทผมมันเเชร์ ก็เลยมีปัญหา ส่วนมากเล่น ออฟไลน์

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 206
    ของคุณเเผ่นเเท้หรือเปล่าครับ พอดีของผมเเผ่นเเท้ทั้ง 2 เลย เเต่ จะเล่น online มัน log in ไม่ได้อะครับ เเค่อยากจะถามว่า server มันเสียหรือเปล่า ถ้าเสียต้องรอนานไหมครับ กว่าจะเข้าได้ T^T

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    http://www.topzonekeyonline.com/ ลองถามเขาดูครับบริการดี ออนไลตลอดถามใด้เลย