ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 78

[PC][MF]Gun เกมส์คาวบอยวิธีเล่นแบบจีทีเอ แต่ไม่ใช่ จึงแจกได้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ golf2542 อ่านกระทู้
    Noooooooooooooooooooooooo เด้งสะแล้ว - - ออกครั้งเดียวเด้งตลอดเลยที่นี้ - -
    ดับเบิ้ลคลิก Tecsetup ครับ แล้วกด Yes ผมก็เป็นนะ ถ้าลงเล่นได้แล้ว เข้าอีกเด้ง แก้อย่างงี้ครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LiRny00 อ่านกระทู้
    windows7 64Bit เล่นได้ไหม
    http://www.systemrequirementslab.com/cyri/
    เข้าไปแล้วพิมพ์ตรงช่องเสิร์ช แล้วพิมพ์ว่า Gun ครับ จากนั้นก็กด Can I Run It (ต้องมีจาวาปลั๊กอินนะ ไม่ต้องห่วงครับ เดี๋ยวมาเด้งให้เราติดตั้งเองแหละ)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LiRny00 อ่านกระทู้
    เข้าเกมไปแล้วเด้งเหมือนกัน ทำตามที่บอกแล้ว -.-
    ถ้างั้นก็ขอโทษที่ทำให้เสียเวลาครับ(ทำไม่คนอื่นเล่นได้น้า ผม เล่นได้ทั้งสองเครืองเลย win 7(32bit) กะ xpยัเล่นได้เลย) สงสัยเครื่องคุณอาจไม่รองรับอ่ะครับ ขอโทษจริงๆนะ ผมไม่ค่อยจะรู้อะไรมากด้วย
    อ้อ ลองแก้โดยกด Tecsetup แล้วกด Yes ดูนะครับ ถ้ายังไม่ได้ล่ะก็ สวัสดี!

ขอแจ้งไว้เลยนะครับ ทำตามขั้นตอนที่ให้ไว้ให้ครับ(ถ้าไม่ทำเด้งแน่ๆ บอกไว้เลยนะ) แล้วถ้าทำตามขั้นตอนแล้วเด้ง ให้ดับเบิ้ลคลิก Tecsetup แล้ว Yes ครับ เพราะผมลองโหลดที่อัพ แล้วลงแล้ว ทำตามขั้นตอนที่ผมให้เอาไว้ ปรากฏว่าไม่เด้งครับ ขอร้อง อ่านให้หมดนะ ขั้นตอนน่ะ อ้อ อัพไฟล์ให้ใหม่แล้วครับ(ใส่ recovery 5%) ลงตามขั้นตอนที่บอกไว้นะครับ ถ้าเล่นไม่ได้อีกก็ตัวใครตัวมันล่ะครับ
    สเปคเครื่อง(หลายท่านมีปัญหา ขออภัยจริงๆลืมหาก่อนแจก เสียเวลาโหลดกันเลยนิ)

CPU Minimum: Pentium III or Athlon equivalent
    CPU Speed Minimum: 1.8+ GHz (Pentium) or 1800+ (Athlon)
    RAM Minimum: 256 MB
    OS Minimum: Windows 2000/XP ตรงนี้อย่าไปเชื่อมาก ของผม 7(32 bit )เล่นได้ครับ แต่เหมือนของคน 64 bit จะไม่ได้รึยังไงนี่ล่ะ ลองกันเองน้า ผมไม่เกี่ยวและอีตรงนี้อ่ะ เพราะไม่รับรอง ถ้าไม่อยากเสียเวลาก็ไม่ต้องครับ
    Video Card Minimum: 3D hardware accelerator card required - 100% DirectX(R) 9.0c-compliant 32 MB Hardware T&L - capable video card and the latest drivers (NVIDIA GeForce3 Ti+ / ATI Radeon 8500+) (อันนี้ไม่ต้องกังวลอะไร ของผมไม่ผ่านแต่เล่นได้)
    DirectX version Minimum: DirectX 9.0c (Included)
    Sound Card Minimum: Yes
    Free Disk Space Minimum: 2.8 GB of uncompressed hard disk space (plus 320 MB for the Windows swap file

Review(นึดนึงๆ)

เกมส์นี้ชื่อ GUN! ครับ
    อย่างที่บอกครับ เกมส์นี้วิธีเล่นแบบ GTA แต่ไม่ใช่ครับ แค่วิธีเฉยๆ และรู้สึกว่าจะไม่ค่อยมีคนเล่นซะด้วย(ในไทยเท่าที่ดูๆมาไม่ค่อยจะดัง) ไปเจอที่ไทยบอร์ด(ขนุญาตุอ้างอิงบอร์ดอื่นนิดนึง) ซึ่งล่มไปแล้ว แป่ว! จึงนำมาเชิญชวนให้เล่นครับ

วิธีเล่น ระบบ -- ในเกมส์นี้จะเป็นเกมส์ยิงกระสุ่นทีละครับ บอทฉลาดกว่าจีทีเอนิดนึง(แต่ก็ตายง่ายอีกแหละ) ที่บอกว่าทีละนัดเพราะ เกมส์นี้ปืนที่ใช้เป็นไรเฟิล ลูกซอง ลูกโม่ครับ และธนูอีกด้วยครับ และปืนจะได้มาตามภารกิจ(หลัก)ครับ เล่นไปเรื่อยๆปืนจะดีขึ้น ร้านค้าจึงมีแต่อัพเกรดกับที่ขุดทองครับ(อันนี้มีประโยชน์มากๆเน้อ)เพราะเวลาเราจะหาตังค์เพิ่ม เราเจอทอง เราก็ขุดได้ครับ
    ยานพาหนะ -- ใช้มาครับ เอาตัวไหนก็ได้ไม่มีสัญญาณกันขโมยแน่นอน
    ที่เหลือก็คล้ายๆกับจีทีเอครับ
    เนื้อเรื่อง -- ประมาณว่าเราเป็นคาวบอยสู่กับคนเมืองครับ แล้วก็ค้นหาชาติกำเนิดของตนหลังจากลุงตาย เล่นๆไปก็รู้ครับ เกมส์นี้ดูคัทซีนก็รู้เรื่องแล้วล่ะ

แนะนำนิดนึงนะครับ เกมส์นี้ควรซื้อที่ขุดทอง ก่อนครับ ส่วนจะอัพอะไรตามแต่จะเห็นสมควรครับ แต่ละเมืองร้านค้าที่รับอัพเกรดจะต่างกันไปบ้าง
    แล้วก็ เกมส์นี้ไม่มีสูตรนะคร้าบบบ

วิธีลง
    1.แตกไฟล์ด้วย win rar
    2.ดับเบิ้ลคลิก Unpack.bat รอจนมันขึ้นว่า press any key ให้กดอะไรก็ได้
    3.เล่นเลยครับ

Download
    Mediafire 3 Part
    part 1 | part 2 | part 3

ขอบคุณครับ

ประกอบการตัดสินใจ

ลูกซองนะเออ

+++++++++++++++++++++++++++++ ท่านคือมาสเตอร์ของข้าใช่หรือไม่ ++++++++++++++++++++++++++++
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย botun1997 : 11th June 2012 เมื่อ 21:05

กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ไม่เคยเห็นเหมือนกันครับ

.: CuTe TsuNdeRe GirLs :.
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ผมเคยเล่นครับหนุกดี

กล่าวขอบคุณ
    345
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    อืมมมมมม น่าสนใจดีแหะ

ไม่กวนตีนก็ไม่ใช่ตู
    ไม่กวนตีนก็ไม่ใช่ตู
    กล่าวขอบคุณ
    1,150
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,290
    Blog Entries
    4
    เรียบร้อยแล้วครับ

รูป นั้งยันครับ

v
    v
    v

http://www.picza.net/show.php?id=201...OOdvExdFx78788
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ChrisBVB22 : 12th May 2012 เมื่อ 17:55

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    เกมนี้น้าผมติดงอบแงมในps2

การแลกเปลี่ยนที่เท่าเทียม
    กล่าวขอบคุณ
    228
    ได้รับคำขอบคุณ: 129
    เคยเล่นแล้วครับสนุกมาก

กล่าวขอบคุณ
    98
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ChrisBVB22 อ่านกระทู้
    เรียบร้อยแล้วครับ

รูป นั้งยันครับ

v
    v
    v

http://www.picza.net/show.php?id=201...OOdvExdFx78788
    ขอบคุณที่ยืนยันครับ

กล่าวขอบคุณ
    478
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    ตัวเต็มหรือเปล่าครับ

กล่าวขอบคุณ
    570
    ได้รับคำขอบคุณ: 116
    เกมส์นี้โคตรมันส์อะ เก่ามาก แล้วยังเป็นสไตล์นี้ด้วยไม่ค่อยได้เห็นเท่าไร ล่าค่าหัว

กล่าวขอบคุณ
    98
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mairock อ่านกระทู้
    ตัวเต็มหรือเปล่าครับ
    เต็มครับผม

Riko Suminoe
    กล่าวขอบคุณ
    564
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    เกมนี้สนุกมากเลย เคยเลนตอนPs2
    ขอบคุนครับ

กล่าวขอบคุณ
    180
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    ดัน ให้ ครับ สู้ ๆ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    507
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,488
    สนุกมากครับเกมนี้

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 36
    ผมเข้าแล้วเด้งอะครับ
    Flash game Minecraft GAG ผมขอโทษที่แต่ก่อน ก๊อปเกมคนอื่นมาแจกมั่ว แถมไม่ดูแลอีกมีคนมาโพสถามผมก็หลีกเลี่ยง แต่ตอนนี้ผมจะทำตัวไหม่แล้วละครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    178
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ผมเล่นตั้งนานแล้วเกมนี้ สนุกดีนะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เข้า แล้วเด้ง อ่า ครับ

กล่าวขอบคุณ
    692
    ได้รับคำขอบคุณ: 92
    ขุดทองมันส์มากๆเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    98
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kenjisubaru อ่านกระทู้
    ผมเข้าแล้วเด้งอะครับ
    ทำตามขั้นตอนรึยังครับ
    ที่เขียนไว้ให้อ่ะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    windows7 เล่นได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    ผม กด กล่าวขอบคุณให้นะครับ แต่ว่ามีแล้ว สนุกเหมือนกันคับ
    My Center Narutoteamรอชื่อสีน้ำตาล

24. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ผมนี่เข้าเว็ป JKG เลย!!
    กล่าวขอบคุณ
    2,195
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    ขอบคุณครับ มาเจิมให้ครับ ^^

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    98
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pt.2012 อ่านกระทู้
    windows7 เล่นได้ไหมครับ
    ได้ครับ เครื่องผมวินโดวส์ 7 เหมือนกัน

กล่าวขอบคุณ
    98
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Narutoteam อ่านกระทู้
    ผม กด กล่าวขอบคุณให้นะครับ แต่ว่ามีแล้ว สนุกเหมือนกันคับ
    ขอบคุณเช่นกันครับ

กล่าวขอบคุณ
    98
    มาแจ้งด้วยนะครับ ถ้าเด้งบอกด้วยว่าทำตามขั้นตอนรึยัง ถ้าทำแล้วลองดับเบิ้ลคลิก Tecsetup นะครับ ถ้ายังอีกละก็บอกมาเลย ผมจะได้อัพให้ใหม่เผื่อไฟล์เสีย