ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

นั่งเล่น
    กล่าวขอบคุณ
    409
    ได้รับคำขอบคุณ: 779
    คบกับเกย์ก็ได้ เป็นเพื่อนนะๆ คุยกันง่ายดีนะพวกนี้

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Silent
    กล่าวขอบคุณ
    3,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,882
    ย้ายดีกว่านะครับ ^^ อยู่ไปก็ไม่มีความสุข ทุกข์ใจอีกด้วย

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.::. So Far Away .::.
    กล่าวขอบคุณ
    77
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    ทำไงดี ย้ายดีมะ 5555
    ** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    THAILAND LAND OF SMILE
    กล่าวขอบคุณ
    140
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    ปรึกษา ผู้ปกครอง ดีกว่าครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    67
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    ผมอยู่แถว ชลบุรีครับ เยอะมากเหมือนกัน -3-
    Who know they are wrong. ~

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ผมเชื่อว่าในร.ร.คุณยังมีคนที่เป็นเหมื่อนคุณ
    คิดแบบคุณอยู่ หาไห้เจอ ถ้าไม่มี ก็หาเพื่อนต่างร.ร.
    ไม่งั้น ก็ เก็บตัว****เลย

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    524
    ได้รับคำขอบคุณ: 700
    ย้ายไป "ก.ศ.น." เลยครับ อย่าอยู่เลย เถื่อนอย่างนั้นเสียอนาคตแน่นอนครับ อยู่ไม่ได้หรอกไม่งั้นโดนบีบยา

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    อยากรู้จริง อาจารย์ ร.ร. จขกท. สอนหนังสือเป็นป่าว หรือ เอา รปภ. มาเป็น
    จะล้มสักกี่ครั้ง ก็ต้องลุกขึ้นสู้!!

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเธอไม่ชอบโพสต์
    9601 Wilshire Blvd. 3rd Floor Beverly Hills,US
    กล่าวขอบคุณ
    5,355
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,669
    เอาเวลาที่ว่างหน่ะ ไปลงกับดนตรี กีฬาดีกว่านะ เผลอๆรุ่งทางนั้นอีก

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Go Let It Out ~
    Krabi , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,956
    ได้รับคำขอบคุณ: 257
    ลำบากครับผมว่า พวกสูบบุหรี่เยอะมันปกติ ห้องน้ำมีแทบทุกร.ร.

เพื่อนก็มีแต่เกย์ใช่ไหมครับ

ผมเคยอยู่ในสถานการณ์แบบนั้น อึดอัดมาก ระบายพูดอะไรก็ไม่ได้

ผมเจอครูไม่สอนเหมือนกัน วันๆเอาแต่นั่งถักหมาแมวอะไรของแกก็ไม่รู้

ผมก็หาเพื่อนแหละครับ มีอยู่สามสี่คนที่พอพูดคุยได้

ไอพวกสูบบุหรี่ผมก็รู้จักไว้เป็นเพื่อน แต่ไม่ได้สนใจ เหมือนจะรู้จักไว้เฉยๆ

แต่ถ้าคุณไม่มีเพื่อนเลย คุณโดนสังคมบีบให้ลองแน่ครับผมว่า

ทางที่ดีย้ายเหอะครับ
    เดี๋ยวนี้ทำไมคนสมัครเข้ามาเพื่อชื่อน้ำตาลเยอะจัง...

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

JKG ~*Forever*~
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PleasehelpMe อ่านกระทู้
    ผมขอสาบานตอนนี้เลยนะครับว่าจะไม่ยุ่งเกี่ยวกับสารเสพติดเด็ดขาดสาบานต่อหน้าพระเจ้าเลยครับ
    เป็นกำลังใจให้ สู้ๆ อีก2ปีก็ผ่านไปเอง

เป็นผม ผมเลือกเพื่อนเป็นเกย์ ดีกว่าติดยา หรือ ดูถูกครอบครัวผม
    ขอบคุณสมาชิก JokerGameTH ที่ "ให้" โดยไม่หวังผลตอบแทน

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    ย้ายไม่ได้ก็ไม่ต้องเรียนดีกว่าเสีย สุขภาพจิต มาต่อกศน.หรือไม่ก็ หาที่อื่นดู ถ้าย้ายไม่ได้ ก็ไปต้องไปเรียนเลยครับ ประชดแม่

Staring at me
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    ถ้าผู้ปกครองไม่ให้ย้าย คุณต้องปรับตัวครับ หาเพื่อนซักลุ่มนึง ที่พอรุจัก แล้ว เลี้ยงเบียร์มันเลย คุณจะไม่กินก็ได้ แสดงน้ำใจให้เขาเห็นหน่อย ถ้ามันติดใจ

คราวหน้ากินเหล้า 1ขวดอยู่ได้นานดี ไม่เปลืองตัง วิธีสานสัมพัน สำหรับสังคมแบบนี้

จะมีเพียงเธอ~
    กล่าวขอบคุณ
    2,783
    ได้รับคำขอบคุณ: 786
    ยาเสพติดมีทุก ร.ร. นะผมว่า แต่เพื่อนแบบนี้อย่าไปคบเลยครับ

แล้วคาบซ่อมเสริมนี่ว่างเลยหรอครับ? เป็นผมดีใจนะ 55

แต่ย้ายเหอะครับ ถ้าอาจารย์เป็นแบบนี้

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    จะย้ายโรงเรียนนี่มันพูดง่ายแต่จะทำจริงๆลำบากมากครับ

เพราะ จขกท. เรียน ม.ปลายแล้ว ระเบียบอะไรต่อมิอะไรมันเยอะมาก

ถ้าจะไปต่อ ม.5 กลางคันคงมีโรงเรียนแค่ไม่กี่โรงเรียนที่รับนะครับ

อีกทั้ง จขกท. ยังเรียน รด. อีก ถ้าย้ายโรงเรียนไปแล้วผมก็ไม่แน่ใจว่า จขกท. อาจจะเด้งจาก รด. รึเปล่า

ผมว่า จขกท. ควรอดทนครับ ถ้า จขกท. สามารถทนสังคมโรงเรียนที่ เลวเกินกว่าที่จะเป็นสังคมในโรงเรียนได้

ผมเชื่อว่าต่อไปในอนาคต จขกท. ก็จะมีภูมิคุ้มกันทางจิตใจที่เข้มแข็งได้แน่นอน

ส่วนเรื่องที่ครูไม่สอนนี่ จขกท. ก็ไปเรียนเสริมเอาก้ได้ครับ สถาบันกวดวิชาที่เชียงใหม่มันมีเยอะเป็นดอกเห็ด

หรือไม่ก็ติดต่อนักศึกษา มช. สาวๆสวยๆ เรียนเก่งๆ มาช่วยสอนตัวต่อตัวที่บ้านก็ได้ครับ ชั่วโมงละ 80-300 บาทแล้วแต่คน

พอถึงคาบว่างก็เอาโจทย์ข้อสอบมาทำก็ได้ครับ จขกท.เป็นคนเชียงใหม่ฉะนั้นคงหวังสอบโควต้าของ มช.

ลองหาหนังสือรวมข้อสอบโควต้ามาทำดูครับ พอลองทำจริงๆแล้วสนุกมากฆ่าเวลาเล่นไปได้เยอะ

สุดท้ายคือเรื่องเพื่อนที่แย่ๆ อันนี้ต้องทำตัวตีสนิดใว้หน่อยครับ แต่อย่าสนิดให้มากเกินไป

เว้นระยะห่างให้พอเหมาะเพราะคนพวกนี้อาจทำเราเสียคนได้

เพราะว่า ถึงมีคนเลวเป็นมิตร ยังดีกว่ามีมันเป็นศัตรูนะครับ

ยังไงก็ขอให้ จขกท. อดทนใว้นะครับ ทนเรียนไปอีกแค่ 2 ปี พอได้เข้ามหาลัยก็ลาขาดกับพวกนี้ได้แล้ว

ปล.ผมก็คนเชียงใหม่เหมือนกันครับ ปีนี้ก็ ม.6 แล้ว อยู่โรงเรียน สีแดง-ขาว ถ้า จขกท. ทนไม่ได้จริงๆก็ย้ายมาโรงเรียนผมได้นะครับ ที่นี่สังคมดีมาก
    คุณครูกับเพื่อนๆที่นี่อาจเรียกได้ว่าเป็นครอบครัวเดียวกันเลยแหละ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    ย้ายยยยยยยย ชีวิตคุณจะดีขึ้น

Dara Academy, Chiangmai [TH] .Old School,
    กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 438
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Eleven11Hero อ่านกระทู้
    จะย้ายโรงเรียนนี่มันพูดง่ายแต่จะทำจริงๆลำบากมากครับ

เพราะ จขกท. เรียน ม.ปลายแล้ว ระเบียบอะไรต่อมิอะไรมันเยอะมาก

ถ้าจะไปต่อ ม.5 กลางคันคงมีโรงเรียนแค่ไม่กี่โรงเรียนที่รับนะครับ

อีกทั้ง จขกท. ยังเรียน รด. อีก ถ้าย้ายโรงเรียนไปแล้วผมก็ไม่แน่ใจว่า จขกท. อาจจะเด้งจาก รด. รึเปล่า

ผมว่า จขกท. ควรอดทนครับ ถ้า จขกท. สามารถทนสังคมโรงเรียนที่ เลวเกินกว่าที่จะเป็นสังคมในโรงเรียนได้

ผมเชื่อว่าต่อไปในอนาคต จขกท. ก็จะมีภูมิคุ้มกันทางจิตใจที่เข้มแข็งได้แน่นอน

ส่วนเรื่องที่ครูไม่สอนนี่ จขกท. ก็ไปเรียนเสริมเอาก้ได้ครับ สถาบันกวดวิชาที่เชียงใหม่มันมีเยอะเป็นดอกเห็ด

หรือไม่ก็ติดต่อนักศึกษา มช. สาวๆสวยๆ เรียนเก่งๆ มาช่วยสอนตัวต่อตัวที่บ้านก็ได้ครับ ชั่วโมงละ 80-300 บาทแล้วแต่คน

พอถึงคาบว่างก็เอาโจทย์ข้อสอบมาทำก็ได้ครับ จขกท.เป็นคนเชียงใหม่ฉะนั้นคงหวังสอบโควต้าของ มช.

ลองหาหนังสือรวมข้อสอบโควต้ามาทำดูครับ พอลองทำจริงๆแล้วสนุกมากฆ่าเวลาเล่นไปได้เยอะ

สุดท้ายคือเรื่องเพื่อนที่แย่ๆ อันนี้ต้องทำตัวตีสนิดใว้หน่อยครับ แต่อย่าสนิดให้มากเกินไป

เว้นระยะห่างให้พอเหมาะเพราะคนพวกนี้อาจทำเราเสียคนได้

เพราะว่า ถึงมีคนเลวเป็นมิตร ยังดีกว่ามีมันเป็นศัตรูนะครับ

ยังไงก็ขอให้ จขกท. อดทนใว้นะครับ ทนเรียนไปอีกแค่ 2 ปี พอได้เข้ามหาลัยก็ลาขาดกับพวกนี้ได้แล้ว

ปล.ผมก็คนเชียงใหม่เหมือนกันครับ ปีนี้ก็ ม.6 แล้ว อยู่โรงเรียน สีแดง-ขาว ถ้า จขกท. ทนไม่ได้จริงๆก็ย้ายมาโรงเรียนผมได้นะครับ ที่นี่สังคมดีมาก
    คุณครูกับเพื่อนๆที่นี่อาจเรียกได้ว่าเป็นครอบครัวเดียวกันเลยแหละ
    . ดาราวิทยาลัยป่่าวครับ เพราะผมเรียนมา3ปีเเล้ว ม1-3 ดีมากครับ
    (= ̄ω ̄=)

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 420
    บอกพ่อแม่ครับว่า "ที่โรงเรียนมันมีทั้งบุหรี่ทั้งยาเสพติดไอพวกเพื่อนดี ๆ ก้ไม่มีเพื่อนผมก้ไม่มีไอพวกนิสัยดี****เป็นเกย์หมดแล้วแม่
    ครูก้เข้าแล้วไม่สอนทุเรศสิ้นดี ผมไม่ไหวแล้วถ้าแม่ให้ผมไปเรียนอีกผมก้จะไม่ไป !" ใส่อารมณ์แบบว่าทนไม่ไหวให้แม่ฟัง
    แม่ก้ต้องเข้าใจ

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ราชันชุดขาว~!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,122
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,498
    โรงเรียน อีกา !!

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ย้ายโรงเรียนไม่ได้หรอครับ

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ต้องหาทางย้ายให้ได้นะ...โรงเรียนแย่ๆแบบนี้มันมีผลต่ออนาคตนะ เผลอคุณจะไม่ติดมหาลัยด้วยซ้ำง่ะ

36. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 61
    ย้ายไปเถอะ

38. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ PleasehelpMe อ่านกระทู้
    . ดาราวิทยาลัยป่่าวครับ เพราะผมเรียนมา3ปีเเล้ว ม1-3 ดีมากครับ
    ครับที่นั่นแหละครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ผมว่าการที่คุณรู้ว่าพวกนี้เป็ฯยังไง มันก็ดีนะครับ จะได้เป็นประสบการณ์ด้วย คุณต้องเรียนรู้ที่จะต้องอยู่กะมัน ไม่ใช่ไปเคลียดสะ 555+!!!

กล่าวขอบคุณ
    0
    เพื่อนผมเล่นยา เด็กแว้น เป็นทุกอย่าง สูบบุหรี่ และอีกหลายๆอย่าง -.- ผมยังยุได้เลย ทั้งทีผมไม่ได้ติดอะไรสักอย่าง!!