ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    160
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,433

Sherlock Holmes 2 A Game of Shadows

Sherlock Holmes 2 A Game of Shadows

เข้าฉายวันที่ : 22 ธันวาคม 2554
    ผู้กำกับ : Guy Ritchie
    นักแสดง : โรเบิร์ต ดาวนีย์ จูเนียร์ , จู้ด ลอว์, นูมี ราเพซ

เรื่องย่อหนัง : เชอร์ล็อคโฮมส์2 Sherlock Holmes 2 A Game of Shadows
    ในภาค2ของหนังเชอร์ล็อคโฮมส์ นักสืบ โฮล์มส์(โรเบิร์ต ดาวนีย์ จูเนียร์) แและเพื่อนซี้ วัตสัน(จู้ด ลอว์) ต้องเจอกับศาสตราจารย์ตัวร้าย เจมส์ โมริอาตี้(Jared Harris) และการสืบหาความจริงที่ยุ่งยากและท้าทายความสามารถของเชอร์ล็อคโฮมส์กว่าภาคแรก

แสดงความคิดเห็นได้เต็มที่ นะครับ

เครคิต : http://www.adintrend.com/show_admovie.php?id=6191

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pyrata อ่านกระทู้
    ภาคแรกยังไม่ได้ดูเลย ภาค 2 ออกแล้ว
    5 5 5 ภาคแรก สนุก ดี ครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย SiTiZ : 2nd August 2011 เมื่อ 22:32

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ภาคแรกยังไม่ได้ดูเลย ภาค 2 ออกแล้ว
    Smart people always do something smart. Stupid people always do something stupid.
    The only way to do some thing smart is don't do anything stupid.

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ผมคลั่งไคล้เลยหล่ะ Sherlock Holmes อ่านทั้งหนังสือ ดูทั้งหนัง
    " I play it because I love it. "

แบ่งปันความสุข
    กล่าวขอบคุณ
    13,091
    ได้รับคำขอบคุณ: 30,860
    ภาคนี้มีมุขฮากว่าเดิม

กล่าวขอบคุณ
    160
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dragongate อ่านกระทู้
    ผมคลั่งไคล้เลยหล่ะ Sherlock Holmes อ่านทั้งหนังสือ ดูทั้งหนัง

5 5 ผม ก็ พอ รู้ คล่าว ๆ นะ แต่ โฮม แบบ คลาสิก จะไม่ บู้ เท่า โฮม นี้ นะ รงม ถึง หมอ วัตสันด้วย จะ ดู ท้วม ๆ อ้วน ๆ ^^

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 40976 อ่านกระทู้
    ภาคนี้มีมุขฮากว่าเดิม

อื๊ม น่าจะ ฮา กว่านะ ดู จาก ทายเลอร์ แล้ว 5 5

MOTHER FUCKER
    กล่าวขอบคุณ
    1,699
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,650
    ชอบมากเลยหนังเรื่องนี้
    SLIPKNOT FAN CLUB

ค่าของคนอยู่ที่ผลของงาน
    กล่าวขอบคุณ
    494
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    รอดูตอนจบครับศาสตราจารย์จะตายอย่างไร อิอิ
    AMD FX-8120 3.2ghz / Gigabyte GA-970A-D3 / 8 gb x1 / Gigabyte radeon HD7870 2gb DDR5

กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 76
    หนังสือแต่งมาสนุกในแนวนึง

หนังทำมาก็สนุกในอีกแนวนึง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    หนังออกจะบู๊เกินไปนะ ไม่เห็นภาคแรกจะสืบอะไรเท่าไหร่เลย ลุยแหลก แค่ดีเยี่ยมสนุกดี

เวลาช่างยาวนาน.......
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    ในเรื่องนี้ มีดาราคุ้นๆ อยู่คนหนึ่ง ที่เล่นในเรื่อง กัปตันอเมริกา ด้วย(มั้ง?)

กล่าวขอบคุณ
    160
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thanet อ่านกระทู้
    ในเรื่องนี้ มีดาราคุ้นๆ อยู่คนหนึ่ง ที่เล่นในเรื่อง กัปตันอเมริกา ด้วย(มั้ง?)
    อันนี้ไม่รู้สิ

แต่ ในเรื่อง กัปตัน อเมริกา อ้างอิงหนัง ตั้ง 3 เรื่อง แหน่ะ

1 ทอร์
    2 ไอร่อนแมน
    3 โกสไรเดอร์
    << อันนี้ คง อาจจะสงสัย เดี๋ยว อีกซักพัก คงมี โกสไรเดอร์ตัวใหม่ ออกมา ครับ สังเกต มอเตอร์ไซค์ของ สตาร์กมี่ประดิษฐ์ ให้กัปตันขี่ เข้าไปในฐานทัพ ของตัวโกง ดี ๆ นะ
    นั่นแหล่ะ มอเตอร์ไซค์ คันใหม่ของโกสไรเดอร์ ถ้ายังจำกันได้จะมีฉากที่กัปตัน กดปุ่มแล้วมีไฟลุกที่ท้ายรถเป็นทางยาว ๆ นั่นแหล่ะครับมันมาแน่

หลายคนอาจจะไม่เชื่อ แต่คอยดูนะ ว่าจริง รึปล่าว เพราะผมแค่สังเกต เท่านั้นเอง ^^