ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 277

ผมเลิกกับแฟนแล้วT^T

4เดือน กับความทรงจำที่ดีที่สุดก็จบลงแล้ว.. ผมเลิกกับแฟนเมื่อ2อาทิตย์ที่แล้ว เขาบอกผมว่า"ทำไมเดี๋ยวแกถึงหวานแปลกๆไป?" ผมก็บอก "ก็เหมือนเดิมนิไม่เห็นมีอะไรเปลี่ยนเลย" เขาก็บอกอีก
    "เปลี่ยนไปมาก เราชอบเธอคนเดิมมากกว่า" ผมก็เงียบแล้วก็ส่งข้อความไปขอโทษ2-3ข้อความเธอไม่ตอบเลยแต่เธอเล่นเฟส ผมก็ส่งข้อความฉบับสุดท้ายไปบอกว่า"บอกเลิกดีๆแต่แรกก็จบแล้ว คงไม่มีเราในชีวิตเธออีกต่อไป.. โชคดีนะ" เธอก็ไม่ได้ตอบอะไรกลับมา หายไปเลย เจอหน้าที่โรงเรียน ผมก็ไม่กล้ามองหน้าเธอ คิดในใจอย่างเดียว"ไม่มีเราในชีวิตเธอแล้วห้ามหันกลับไปมอง" ก็สรุปว่า เลิกกัน จบ

โอยผมเสียใจมากก ผมไม่เห็นเปลี่ยนไปจากเดิมตรงไหนเลยยย ถามเพื่อนเพื่อนก็บอกว่าไม่เปลี่ยน อีกอย่างก็ผมเข้าเฟสเธอเห็นเธอคุยกับผู้ชาย ตั้ง200กว่าเม้นต์ โอยอยากจะร้องไห้

ขอบคุณที่เข้ามาอ่านนะ เม้นให้กำลังใจหน่อย ตอนนี้โคตรหมดกำลังใจ เสี่ยวแห่งlovehealth ตอนนี้เสี่ยวไม่ออก
    ใจผมหล่อมาก

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ไม่ใช่ว่าคุณเปลี่ยนหรอกครับ เธอเองต่างหากที่เปลี่ยนใจไปมีคนใหม่ ปล่อยๆไปเถอะครับสำหรับคนที่ไม่เห็นค่าอะไรในตัวเรา สักวันเขาจะเสียใจที่ทิ้งเราไปเอง สู้ๆครับ อดทนนะ ^^

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    480
    ได้รับคำขอบคุณ: 155
    สู้ๆนะเป็นกำลังใจให้ขอให้ผ่านไปด้วยดี

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    ของท่าน นานเท่าไหนนะครับ..... 4เดือน

ของผม 3ปี เลิกเมื่อสงกรานต์ เหตุผล อยากอยู่คนเดียว

ผมยังอยู่ได้เลย ปัจจุบันนี้ ผมหายเศร้าแล้ว แต่ลึกๆมันยังคิดถึงอยู่ แต่มันเป็นไปไม่ได้ ช่วงนี้ก็หาสาวคนใหม่ มาคุย ช่วยได้เยอะ ลองดูครับ แค่คุยเรื่อยๆ ยังไม่ต้องจริงจัง ช่วยให้ลืมคนเก่าไปก่อนแล้วเมื่อเจอใครที่ถูกใจใหม่ก็ จีบ ^^

จุ๊บๆ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    อกนั้นมีไว้"หัก" ไม่ใช่มีไว้ทัก...ว่า ของ ฉัน แบน - -* เกี่ยวไหมหว่า เห้อ

ยังไงก็เอาใจช่วยนะครับ

** กรุณาเปลี่ยนขนาดของภาพในลายเซ็น **

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    แล้วสุดท้ายก็เป็นดั่งคำที่ฉันพูดว่า ... คนดีชอบแก้ไข คนจังไรชอบแก้ตัว

มีผัวใหม่แล้วอ้างฉันเปลี่ยนไป นี่มันนิสัยหรือมันสันดารประจำตัว 555

เปรียบกวีที่กล่าวว่า

ดั่ง ballba เทพเจ้า แห่งความรัก

เป็นต้องดับ เมื่อเจอสาว หลอกหวังผล

บอกว่ารัก บอกว่าชอบ ไม่เคยบ่น

แต่สุดท้าย ไม่ยอมทน เธอเปลี่ยนไป

กลับบอกว่า คนที่เปลี่ยน นั้นคือฉัน

แต่ไซร้นั้น เธอนั่นเอง มีผัวใหม่

ตรูเบื่อแล้ว พวกแก้ตัว พวกจังไร

ไปไกลๆ ส้นตีนตรู เดี่ยวรู้กัน

แต่งเอาเล่นๆ 555555

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 14th May 2012 เมื่อ 10:17

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    410
    ได้รับคำขอบคุณ: 677
    อย่าคิดมาครับ เคยเห็นมั้ยคนที่เค้าคบกันมาเป็นสิบๆปียังเลิกกันได้

เวลาเปลี่ยนคนก็เปลี่ยนครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    76
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,097
    You will never walk alone

คำคมจาก สระน้ำตับ ( Liverpool ) ครับ

ปล. ผมแฟน Man U นะ T_T

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Apk mod for you.
    กล่าวขอบคุณ
    832
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ballba อ่านกระทู้
    แล้วสุดท้ายก็เป็นดั่งคำที่ฉันพูดว่า ... คนดีชอบแก้ไข คนจังไรชอบแก้ตัว

มีผัวใหม่แล้วอ้างฉันเปลี่ยนไป นี่มันนิสัยหรือมันสันดารประจำตัว 555

เปรียบกวีที่กล่าวว่า

ดั่ง ballba เทพเจ้า แห่งความรัก

เป็นต้องดับ เมื่อเจอสาว หลอกหวังผล

บอกว่ารัก บอกว่าชอบ ไม่เคยบ่น

แต่สุดท้าย ไม่ยอมทน เธอเปลี่ยนไป

กลับบอกว่า คนที่เปลี่ยน นั้นคือฉัน

แต่ไซร้นั้น เธอนั่นเอง มีผัวใหม่

ตรูเบื่อแล้ว พวกแก้ตัว พวกจังไร

ไปไกลๆ ส้นตีนตรู เดี่ยวรู้กัน

แต่งเอาเล่นๆ 555555

วี๊ด วิว เจ๋งแท้!

## คิดซะว่าเขายังไม่ใช่คนที่ "ใช่" สำหรับเราครับ พระเจ้าคงอยากให้คุณเจอกับคนที่ดีกว่านั้น ..

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    42
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    มันไม่เจ็บเท่าไหร่หรอกครับ...ก็แค่อกหัก อย่างน้อยนายก็ไม่ได้อกหักคนเดียว รู้สึกวาส ชาว JKG จะอกหักกันบ่อยเหลือเกิน

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    482
    ได้รับคำขอบคุณ: 605
    อกคุณไม่ได้หัก เพราะว่าคุณยังมีชีวิตอยู่ สิ่งที่คุณเจอเขาเรียกว่า ความผิดหวัง แต่ มนุษย์ทุกคนย่อมมีความหวังใหม่เสมอ^^

ปล. คนที่อกหักคือคนที่โดนแฟนทิ้งแล้วไปโดดตึกตกลงมา"อกหักตาย" 555555555555555555555

I LOVE COD

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

PlayStationRises
    กล่าวขอบคุณ
    1,545
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    ชีวิตต้องเดินต่อไปครับ ไปจัก MW3 สักตายิงให้บรรลัยกันไปข้าง เดี่ยวก็สบายใจ อิอิ
    It's Good For You !!!!!

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ไม่ร้อง ๆ
    เป็นกำลังใจให้นะคับ
    ใช้ชีวิตช่วงวัยรุ่นให้สนุก ^^

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย exsosinza : 15th May 2012 เมื่อ 00:44

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

โอก้าซัง ~~~ มัสสึชิม่า
    จักรวาลอันไกลโพ้น
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 183
    สู้ๆ ครับ ผู้หญิงไม่ได้มีคนเดียวในโลก

หล่อไม่หล่อไม่เกี่ยว อาศัยทางเปลี่ยว และพละกำลัง

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: